Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 5, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.344 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 1,37 tỷ tại Quận 5

      1.37 tỷ 85 m2 16,12 triệu/m2
      - DT: 85m2- Hiện trạng: 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- Tiện ích: trung tâm thương mại, trường cấp 1,2,3 , công viên , shop tiện lợi..., thuận tiện di...
      Dự án Chung cư Phúc Thịnh, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, giá 2,3 tỷ tại Đường Nguyễn Án - 11 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.3 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư vị trí toạ lạc tại trung tâm Q. 5, Chợ Lớn. căn hộ chung cư có bảo vệ và ở khu vực rất An Ninh, gần Công An Q. 5 và Kho Bạc Rất thuận...
      Số 1 Đường Nguyễn Án, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Ngọc Khánh Tower, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,68 tỷ tại Quận 5

      1.68 tỷ 66 m2 25,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Ngọc Khánh 21-23 Nguyễn Biểu, P5, Q. 5- DT: 66 mét vuông kết cấu 2PN-2 toilet, phòng khách, bếp.- căn ...
      Dự án Ngọc Khánh Tower, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 5

      6.4 tỷ 121 m2 52,9 triệu/m2
      Cần bán chung cư 3 PN 3  toilet tầng 23 căn hộ chung cư Hùng Vương Plaza.Tọa lạc tại số 126 Hồng Bàng, P12, Q5 TP Thành phố Hồ Chí Minh.Ngay...
      Hùng Vương Plaza, 126, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Ngọc Khánh Tower, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 1,53 tỷ tại Quận 5

      1.53 tỷ 64 m2 23,91 triệu/m2
      SỐC ! CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh một căn căn hộ 64 mét vuông ,2 phòng ngủ, GIÁ 1.530 tỉ đc : Đường Nguyễn Biểu p5 Q. 5 - Chính chủ cần bán căn ...
      Dự án Ngọc Khánh Tower, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 81 m2, thỏa thuận tại Quận 5

      Thỏa thuận 81 m2
      DT: 81m2.Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm, thích hợp làm văn phòng.Tình trạng nội thất: đầy đủ nội thất.pháp lí: SHR.Nằm ở số 290 An Dương Vương, P. 3, Q....
      The Everrich Infinity, 290, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 1 phòng ngủ, 38 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 38 m2
      Hiện đang nắm giữ nguồn hàng khan hiếm chung cư 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ.Kèm hợp đồng cho thuê lâu dài.Mua nhà sinh lời...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 70 m2 37,86 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán ngay CH Phúc Thịnh đường Cao Đạt Q. 5, DT 70 mét vuông, 2 phòng ngủ, giá 2 tỉ 65, sổ hồng riêng, nhà có sẵn dọn vô ở ...
      Dự án Phúc Thịnh, Đường Cao Đạt, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 130 m2 47,7 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư cao cấp Hùng Vương Plaza, tầng cao, view đẹp, nội thất luxury, chính chủ bán ngay lên giá còn giảm mạnh cho khách mua tiền...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Nguyễn Tri Phương - 3 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 87 m2 37,36 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Lakai, tầng cao, view đẹp, nhà mới, hình sao nhà vậy, chính chủ đứng bán không qua cò lái+ DT: 87m2, 2 phòng ...
      Nguyễn tri Phương, Phường 3, Quận 5, Tp Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4 tỷ tại Quận 5

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      Kẹt tiền tôi cần bán ngay CH Tản Đà Court Đường Tản Đà Q. 5, DT 75m2, 2 phòng ngủ, giá 4 tỉ, sổ hồng riêng, nhà có sẵn dọn vô ở ngay, call ...
      Dự án Tản Đà Court, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 109 m2 24,78 triệu/m2
      căn hộ có vị trí trung tậm Q. gần các địa điểm sau:- Chợ vải Soái Kinh Lâm, gần chợ Kim Biên, cách Chợ Lớn 1  kilomet.- Cách trưòng mẫu giáo Hoạ Mi 1...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 14, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 71 m2 50,71 triệu/m2
      chính chủ bán nhanh chung cư cao cấp Tản Đà, tầng cao, nhà mới đẹp, chính chủ cần tiền bán nhanh để giá rất hợp lý+ DT: 71m2, 2 phòng ngủ, tầng...
      Tản Đà, Phường 9, Quận 5, Tp Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ 155 Nguyễn Chí Thanh, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 65 m2 43,08 triệu/m2
      chính chủ rất gấp bán căn hộ chung cư cao cấp 155 Nguyễn Chí Thanh, tầng cao, nhà mới đẹp, chính chủ rất thiện chí bán.+ DT: 65 mét vuông,...
      155 Nguyễn Chí Thanh, 155, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 132 m2 44,7 triệu/m2
      Hùng Vương Plaza 126 Hồng Bàng, P. 12, Q. 5, TP. Tp TP.HCM.DT 132 mét vuông.Thiết kế phong cách Châu Âu: 3 PN 2  nhà vệ sinh, phòng khách, khu...

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 5

      2.7 tỷ 70 m2 38,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Phúc Thịnh.- ĐC: 341 đường Cao Đạt, P1, Q5.- DT: 70 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, bán tặng lại toàn bộ nội thất,...
      Phúc Thịnh, 341, Đường Cao Đạt, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 74 m2 78,38 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư cao cấp The EverRich Infinity, đc: 290 An Dương Vương, P. 4, Q. 5. DT: 74m, tầng 22, nhà thiết kế 2 PN, 2 toilet, logia phòng...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Lakai, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 5

      3.3 tỷ 87 m2 37,94 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Lakai Nguyễn Tri Phương Q5, chung cư tầng cao thoáng mát, căn hộ góc. Vị trí ngay trung tâm Q. 5 thuận tiện đi lại.DT: 87m2, 2 PN,...
      Dự án Lakai, Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 8, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!