Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 5, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.344 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 1,52 tỷ tại Quận 5

      1.52 tỷ 120 m2 12,67 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Hùng Vương Plaza 120m 3 phòng ngủ, giá cả thỏa thuận nội thất xịn xò + có suất oto hotline A Lâm.- Cần bán căn hộ...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chí Thanh - 12 - Quận 5, giá 34 tỷ

      34 tỷ 100 m2 340 triệu/m2
      🚗🏡 MT Q. 5 - KD ĐẮC ĐỊA - 6 TẦNG BTCT - THU NHẬP GẦN 80 tr/THÁNG .MT Nguyễn Chí Thanh, Phường 12, Q. 5 .DT 4.1 x 27+ Vị trí MT đẹp, ngay Lý Thường Kiệt...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 190 m2 tại Đường Tân Hưng - 12 - Quận 5, giá 48 tỷ

      48 tỷ 190 m2 252,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố 21-21A đường Tân Hưng, P. 12, Q. 5.Vị trí: Ngay BV Chợ Rẫy, Thuận Kiều Plaza, trường Hồng Bàng, thuận lợi KD đa ngành nghề,...
      Đường Tân Hưng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 156 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 11 - Quận 5, giá 28,5 tỷ

      28.5 tỷ 156 m2 182,7 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh MT NB Nguyễn Trãi Q5 DT: 15x11m 3 tầng giá 28.5 tỉ call ngay 0971 829 ***.DT: 15 x 11m, nở hậu, CN 156m2.+ Kết cấu gồm 1 trệt 2 lầu.+...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 5

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      chung cư lầu cao view thoáng mát.- Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, fitness, spa. v. v.- sổ hồng riêng chính chủ công chứng ngay trong ngày.- NH hổ trợ vay...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 5

      6.4 tỷ 86 m2 74,42 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Everrich Infinity - Q. 5 - Đường An Dương Vương.DT: Hơn 80m2, 2 phòng ngủ, có nội thất, view Q. 1, có SHR bán giá 6 tỉ 4 bao hết...

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 5

      6.7 tỷ 80 m2 83,75 triệu/m2
      The EverRich Infinity: Không gian sống của những người biết lựa chọn.đc: 290 An Dương Vương, P. 4, Q. 5, Sài Gòn.Cần sang nhượng lại chung cư cao cấp The...
      The Everrich Infinity, 290, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 70 m2 20,72 triệu/m2
      CẦN bán ngay chung cư EVERRICH DT: 70m²- 2 phòng ngủ -2  phòng vệ sinhGiá TT: 1 tỉ 450Có đầy đủ tiện nghi, dịch vụ như hồ bơi, phòng gym,...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Tản Đà Court, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,35 tỷ tại Quận 5

      2.35 tỷ 83 m2 28,32 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh CH Tản Đà Court 83m2 chỉ 2 tỉ 350 có 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh đã có sổ L/H chủ chị Miên 0902 570 ***đc: 86 Tản Đà, P. 11,...
      Dự án Tản Đà Court, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 4 phòng ngủ, 258 m2, giá 12 tỷ

      12 tỷ 258 m2 46,52 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Tản Đà Court, Q. 5:- DT: Penthouse, 258 mét vuông, 4 PN, 3  nhà vệ sinh.- SHR chính chủ - hỗ trợ vay 70 phần ...
      Dự án Tản Đà Court, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 68 m2 tại Phố Phùng Hưng - 10 - Quận 5, giá rẻ

      Thỏa thuận 68 m2
      Bán tháo lỗ ngôi nhà đường Phùng Hưng, P. 10, Q. 5, sổ riêng, liên lạc: 0766 372 ***, giá cả thỏa thuận.+ DT: 4 x 17 (68m2).+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 3...
      Phố Phùng Hưng, Phường 10, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 1,45 tỷ tại Quận 5

      1.45 tỷ 85 m2 17,06 triệu/m2
      - DT: 85m. 1ty450- 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, có thể cải tạo 3 phòng ngủ.- logia rộng rãi, thoáng mát.- Nội thất căn hộ chung cư: Hệ...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,65 tỷ tại Quận 5

      2.65 tỷ 90 m2 29,45 triệu/m2
      Về quê bán căn HÙNG VƯƠNG PLAZA 90 mét vuông chỉ 2 tỉ 650 có 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh đã có sổ hotline chủ chị Miên 0902 570 ***- DT:...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      căn hộ chung cư toạ lạc tại trung tâm Q. 5, Chợ Lớn. căn hộ chung cư có bảo vệ và ở khu vực rất an ninh, gần Công An Q. 5 và kho bạc. Rất thuận tiện...
      Đường Nguyễn Án, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Tản Đà Court, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 1,46 tỷ tại Quận 5

      1.46 tỷ 83 m2 17,6 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh căn hộ chung cư Tản Đà Court, Q. 5đc: 86 Tản Đà, P. 11, Q. 5.- DT: 83m2- Kết cấu 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, căn hộ ...
      Dự án Tản Đà Court, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,41 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      1.41 tỷ 80 m2 17,63 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh CH The EverRich Infinity Q. 5 có sổ- Dt: 80m2- Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh hướng logia hướng Đông Nam- Giá TT:...
      Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 5

      5.7 tỷ 85 m2 67,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư lầu trung view thoáng mát.- Tiện ích đầy đủ.- Sổ hông chính chủ.- NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.- contact: 0901 319 ***. Minh để đc hổ...

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 129 m2 48,07 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Hùng Vương Plaza.Vị trí: 126 Hồng Bàng, P. 12, Q. 5, Hồ Chí Minh.- Tiện ích nội khu:* Đồ ăn nhanh, siêu thị, bowling và khu vui chơi,...
      Hùng Vương Plaza, 126, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Hoàng Ngọc Thạnh Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!