Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 5, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.344 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 5

      5.9 tỷ 130 m2 45,39 triệu/m2
      - Bán căn hộ Hùng Vương Plaza Q5.- ĐC: 126 Hồng Bàng, P12, Q5, TP. TP.HCM.- DT: 130 mét vuông, 3 phòng ngủ, 3 toilet, để lại nội thất, SHR...
      Hùng Vương Plaza, 126, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 112 m2 71,43 triệu/m2
      Cần bán chung cư Everrich Infinity đường An Dương Vương, Q. 5.DT: 80m2, 2 phòng ngủ, 6 tỉ, SHR.112m2, 3 phòng ngủ, 8 tỉ, SHR, có suất...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,43 tỷ tại Quận 5

      2.44 tỷ 75 m2 32,4 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư The Everrich Infinity, An Dương Vương, Q. 5.- DT: 75m2- Thiết kế hiện đại 2 PN, 2  nhà vệ sinh, 1 Phòng khách rộng có logia...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 110 m2 86,37 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư cao cấp Everich Infinity Q5, căn hộ góc 2 view hướng Đông Bắc và hướng Đông Nam tầng cao thoáng mát.DT: 110m2 thiết kế...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 130 m2 43,08 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Hùng vương Plaza S130m2, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, nhà đẹp, nội thất luxury giá 5.6 tỉ đủ tiện ích, trung tâm, hồ...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,35 tỷ tại Quận 5

      1.35 tỷ 80 m2 16,88 triệu/m2
      DT: 80m2Kết cấu : 2 PN , 2 WC. NTP Hà Nội thất cơ bản đến đầy đủ, tiện nghi, đẹp. Tiện ích: + Ở ngay MT đường An Dương Vương, đây là con đường đẹp, thuận...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,45 tỷ tại Quận 5

      1.45 tỷ 80 m2 18,13 triệu/m2
      - DT : 80m2 - Kết cấu : 2 PN , 2  phòng vệ sinh - Đầy đủ tiện ích : fitness, spa thư giãn, khu vui chơi, giải trí, siêu thị... Thuận tiện di chuyển...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 1,42 tỷ tại Quận 5

      1.42 tỷ 84 m2 16,91 triệu/m2
      căn hộ chung cư Tản Đà Court - Q. 5.đc: 86 Tản Đà, P. 11, Q. 5, HCM.- DT 84m2 2 phòng ngủ, 2 toilet, lầu cao view đẹp.- đầy đủ nội thất chỉ...
      Tản Đà Court, 86, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Sao Mai, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      căn hộ Q5 Giá Chỉ 44tr/ mét vuông - Sổ Sẵn Công Chứng Ngay OK ạ! Q5 - Chính Chủ Gửi Bán căn hộ - P. 11 - Q5 DT: 90m2 - Giá chủ = 3.95 tỉ căn hộ...
      Dự án Chung cư Sao Mai, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 2,42 tỷ

      2.42 tỷ 114 m2 21,23 triệu/m2
      Bán chung cư Hùng Vương Plaza, đường Hùng Vương, P. 12, Q. 5, ngay trục đường Lý Thường Kiệt, Phạm Hữu Chí, Nguyễn Kim, Hùng VươngDT: 114 mét vuông,...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 110 m2 85,46 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư The Everrich Infinity, An Dương Vương, Q. 5.- DT: 110 mét vuông. Lầu cao.- Thiết kế hiện đại 3 PN, 2 WC, 1 Phòng khách rộng có...

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Tản Đà - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 54 m2 45,38 triệu/m2
      căn hộ chung cư HÙNG VƯƠNG (thang máy) 2 PN 1 vệ sinh 53,7m2 P. 11 Q. 5sau lưng BV đại học y dược và trường đại học y dược , tầng một là siêu thị...
      Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 42 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      42 tỷ 244 m2 172,14 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Ngô Quyền, P8, Q. 5 (gần ngã 4 Nguyễn Trãi).- DT đất : 243,62 m2.- Nở hậu 15,15 m .- Hiện trạng: Trệt, 2 lầu BTCT. - Đang cho thuê...
      Đường Ngô Quyền, Phường 8, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 5

      5.9 tỷ 86 m2 68,61 triệu/m2
      Cần bán chung cư The EverRich Infinity giá siêu tốt. An Dương Vương, Q. 5.- Căn 86 mét vuông có 2 phòng ngủ giá 5.9 tỉ.- Căn 112 mét ...

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Sao Mai, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      căn hộ Sao Mai Apartment, Q. 5.2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, nhà trống về decor thoải mái.DT 90 mét vuông.Có logia.sổ hồng.Giá 3.8...
      Dự án Sao Mai, Quận 5, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 5

      3.8 tỷ 84 m2 45,24 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư cao cấp Tản Đà Court.86 Tản Đà, P. 11, Q. 5.DT: 84 mét vuông.Gồm 2 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp.Tặng nội...

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 5

      5.4 tỷ 80 m2 67,5 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư The EverRich Infinity giá siêu tốt.- Căn 2 phòng ngủ giá 5.4 tỉ.- Căn 3 phòng ngủ giá 8 tỉ.giá mềm hơn thị trường...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Lakai, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,7 tỷ tại Quận 5

      6.7 tỷ 110 m2 60,91 triệu/m2
      Bán căn hộ ngay ngã 4 Nguyễn Trãi - Nguyễn Tri Phương.DT 110m2, lầu 9, 3 PN 2  toilet, phòng gần thang máy tiện.Nội thất đã đầy đủ loại tot xin sò!...
      Dự án Lakai, Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 8, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!