Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 5, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.344 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 5

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      căn hộ chung cư lầu trung, view thoáng mát.- Vị trí sát bên ĐH Y Dược.- sổ hồng riêng chính chủ.- NH hổ trợ vay 70 phần trăm.- contact: 0901 319...
      Dự án Tản Đà Court, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 5

      5.9 tỷ 130 m2 45,39 triệu/m2
      Bán chung cư Hùng Vương Plaza Q5.ĐC: 126 Hồng Bàng, P12, Q5, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 130m, 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, để lại nội...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 1,53 tỷ tại Quận 5

      1.53 tỷ 90 m2 17 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư TẢN ĐÀ COURT, P. 11, Q. 5 - DT: 90m2. - Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm. - Thiết kế hiện đại, bàn giao full nội thất. - Đầy đủ tiện...
      Dự án Tản Đà Court, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 112 m2 75 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ chung cư cao cấp căn hộ chung cư Everich Infinity, đường An Dương Vương, Q. 5.- DT: 112 mét vuông, 3 PN, 2  nhà vệ ...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,06 tỷ tại Phường 4 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.06 tỷ 75 m2 27,47 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp The EverRich Infinity, đc: 290 An Dương Vương, P. 4, Q. 5.+ DT: 75 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, logia phòng...
      Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ The Everrich Infinity, 1 phòng ngủ, 39 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 5

      3.4 tỷ 39 m2 87,18 triệu/m2
      The EverRich Infinity sở hữu vị trí đắc địa với layout ngang 7m rộng đẹp, nằm ngay trung tâm Q.5, kết nối giao thông thuận tiện đến các khu vực lân cận như...
      The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 7 tầng, 110 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 3 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 42 tỷ

      42 tỷ 110 m2 381,82 triệu/m2
      Cần bán ngay căn nhà phố Nguyễn Trãi thương hiệu thời trang.- Vị trí: Giữa Trần Bình Trọng & Lê Hồng Phong. Tập trung chuyên thời trang và NH sang trọng...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 3, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Bàng - 14 - Quận 5, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 72 m2 258,34 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố KD đỉnh đường Hồng Bàng Q5, đường to 40m, 72 mét vuông, ngang bề thế 4.5m, 3 tầng, vuông nở hậu, giá chỉ 250 tr/ mét vuông,...
      Đường Hồng Bàng, Phường 14, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 10 tỷ tại Quận 5

      10 tỷ 101 m2 99,01 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp đường An Dương Vương, P. 14, Q. 5, The Everrich Infinity.- Thiết kê: 101 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.-...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Hoàng Ngọc Thạnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Sao Mai, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 5

      3.65 tỷ 91 m2 40,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Sao Mai 153 Lương Nhữ Học, P. 11, Q. 5, DT 91 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, tặng nội thất luxury, có SHR,...
      Sao Mai, 153, Đường Lương Nhữ Học, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 116 m2 70,69 triệu/m2
      Chính chủ đang cần bán căn hộ góc dự án Everrich Infinity, An Dương Vương Q. 5căn hộ góc 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, DT 116m2Giá 8.2 tỉ...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 5

      4.6 tỷ 105 m2 43,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Tản Đà Court Building 86 Tản Đà P. 11 Q. 5.Căn 2  phòng ngủ, 75m2, 4,1 tỉ.Căn 3 phòng ngủ, 105m2, giá 4,6 tỉ.Căn...
      Tản Đà Court, 86, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 40 m2 70 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn Offictel căn hộ Everich Infinity, đường An Dương Vương, Q. 5.- DT: 40 mét vuông, thiết kế đẹp, thoáng mát.- giá: 2.8 tỉ. SHR...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 5

      10.5 tỷ 160 m2 65,63 triệu/m2
      Khu chung cư The EverRich An Dương Vương đc quy hoạch đồng bộ, hiện đại và thoáng đãng trên MT An Dương Vương - trung tâm giáp Q1 - Q3 - Q10..Chính chủ cần...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 8 tỷ tại Quận 5

      8 tỷ 110 m2 72,73 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, P. 4, Q. 5, HCM.DT 110  mét vuông, 3 PN, 2 phòng tắm.Nhà đẹp, để lại nội thất ...

      Cần bán liền kề 4 tầng, 160 m2, giá 35 tỷ tại Đường Nguyễn Tri Phương - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 160 m2 218,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn biệt thự khu nội bộ hẻm 7m ngay ngã 6 Nguyễn Tri Phương- Diện tích 8x20 công nhân đủ- Kết cấu nhà trệt 3 lầu...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 86 m2 75,59 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên bán chung cư Everich Infinity tại 290 An Dương Vương Q.05 Diên tích: 86 mét vuông, 2 PN, lầu cao view đẹp với rất nhiều tiện...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận 5

      2.1 tỷ 73 m2 28,77 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Everich Infinity , Q. 5+DT: 73m - bao gồm 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.+nội thất đầy đủ như hình.+chung cư đầy...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!