Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 5, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.344 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 81 m2 30,25 triệu/m2
      chung cư rộng rãi thoải mái yên tĩnh ngay trung tâm Q. 5, có đồn công an trước hẻm, điện, nước đầy đủ, có 1 phòng khách, 1 PN, 2 gác đúc và gỗ, trần cao...
      Đường Lương Nhữ Học, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Lakai, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 84 m2 45,24 triệu/m2
      Cần tiền nên bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Lakai, Nguyễn Tri Phương, Q. 5- DT: 84m2- Thiết kế: 2 PN, 2  nhà vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp-...
      Dự án Căn hộ Lakai, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 82 m2 20,13 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Hùng Vương Plaza, P. 12, Q. 5.- DT: 82m.- Thiết kế: 2 PN, 2  phòng vệ sinh, đầy đủ nội thất.- Lầu cao view đẹp.- Tiện ích:...
      Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 2 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 116 m2 47,42 triệu/m2
      Cần đổi chỗ ở mới để tiện cho công việc nên cần bán ngay chung cư cao cấp Hùng Vương Plaza.- Vị trí: Ngay Parkson Hùng Vương, đối diện BV Hùng Vương,...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 46 m2 35,87 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư sạch sẽ, thoáng mát.- DT: 46 mét vuông.- Số PN: 2 phòng.- Loại hình căn hộ chung cư: căn hộ chung cư.- Tình...
      Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 5

      5.7 tỷ 129 m2 44,19 triệu/m2
      Cần bán chung cư Hùng Vương Plaza.Vị trí: 126 Hồng Bàng, P. 12, Q. 5, Sài Gòn.- Tiện ích nội khu:* Đồ ăn nhanh, siêu thị, bowling và khu vui chơi, Trung...
      Hùng Vương Plaza, 126, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Hoàng Ngọc Thạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 682 m2, giá 2,7 tỷ tại Phường 1 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 682 m2 3,96 triệu/m2
      Em chính chủ cần bán ngay chung cư Phúc Thịnh căn C2-23 trung tâm Q. 5 giáp Q1, TP. Tp HCM.- DT 68.2 mét vuông ,1 toilet, 2 phòng ngủ, 1...
      Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Tản Đà Court, 4 phòng ngủ, 258 m2, giá 13 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 258 m2 50,39 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Tản Đà (Q5), penthouse, 258 mét vuông, 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.Full NT.View Nguyễn Trãi.Giá...
      Dự án Tản Đà Court, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 86 m2 16,87 triệu/m2
      The EverRich Infinity - Q. 5.- đc: 290 An D. Vương, P. 4, Q. 5.- DT: 86m2.- Cấu trúc: 2 PN, 2  phòng vệ sinh, nội thất đầy đủ.- Tiện ích: Gồm hồ...
      The Everrich Infinity, 290, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 6 tỷ tại Quận 5

      6 tỷ 129 m2 46,52 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Hùng Vương Plaza, P. 12, Q. 5.- DT: 129m2.- Thiết kế: 3 PN, 2 WC, đầy đủ nội thất.- Lầu đẹp, view thoáng.- Tiện ích: Siêu thị,...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 75 m2 24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ 2  phòng ngủ tại căn hộ Everich Infinity, An Dương Vương, P. 4, Q. 5.DT: 75 mét vuông ( 2 phòng ngủ,...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Nguyễn Biểu - 1 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      Bán chung cư 109 Nguyễn Biểu, Q. 5:- 75 mét vuông, 3 PN, 2 phòng vệ sinh - Khu vực an ninh, dân trí caoGiá: 3.4 tỉL/H: 0931 414 *** Trần Duy
      Đường Nguyễn Biểu, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 54 m2 45,38 triệu/m2
      chung cư HÙNG VƯƠNG (thang máy) 2 PN 1 vệ sinh 53,7 mét vuông P. 11 Q. 5sau lưng BV đại học y dược và trường đại học y dược , tầng một là siêu...
      Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Sao Mai, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 5

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư cao cấp Sao Mai, Q. 5 để đi định cư.- đc: 153 - 161 Lương Nhữ Học, P. 11, Q. 5.- DT: 90 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN, 2...
      Sao Mai, 153 - 161, Đường Lương Nhữ Học, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận 5

      1.75 tỷ 78 m2 22,44 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán ngay CH HÙNG VƯƠNG PLAZA Q5 78 mét vuông chỉ 1 tỉ 750 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh call ngay Miên 0902 570 ***DT: 78mKết cấu...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Hồng Bàng - 14 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.4 tỷ 85 m2 28,24 triệu/m2
      Thuận tiện: Gần trường học, ăn uống, mua sắm, siêu thị, BV.- DT: 5x17. Có sổ hồng riêng.- Giá: 2tỷ4. thỏa thuận.- Phù hợp gia đình 4 - 5 người, có phòng...
      Đường Hồng Bàng, Phường 14, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 3 phòng ngủ, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 168 m2 50,6 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Tản Đà Court.- Đ/C: 86 Tản Đà, P. 11, Q. 5, Tp. Sài Gòn.- DT căn hộ chung cư: 168m 3  phòng ngủ, 3 phòng vệ...
      Dự án Tản Đà Court, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,73 tỷ tại Quận 5

      1.73 tỷ 70 m2 24,72 triệu/m2
      bán nhanh CH CC The Everrich Infinity Q5 siêu đẹp.Bao gồm: 2 phòng ngủ - 2 toilet.full nội thất tầng trung.Khu vực thuận tiện di chuyển, có...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!