Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 5, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.344 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 47 m2 63,83 triệu/m2
      bán ngay CH Everrich Infinity, Q. 5:- DT: 47 mét vuông, 1 PN, 1  phòng vệ sinh.- giá: 3 tỉ.- sổ hồng riêng chính chủ, NH hỗ trợ vay...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Sao Mai, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 5

      3.95 tỷ 91 m2 43,41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Sao Mai 153 Lương Nhữ Học, P. 11, Q. 5, DT 91 mét vuông, 2 PN, 2  toilet, tặng nội thất xịn xò, có sổ ...
      Sao Mai, 153, Đường Lương Nhữ Học, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 3 phòng ngủ, 168 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 5

      8.5 tỷ 168 m2 50,6 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Tản Đà Court.- Đ/C: 86 Tản Đà, P. 11, Q. 5, Tp. TP.HCM.- DT chung cư: 168 mét vuông 3  phòng ngủ, 3 phòng vệ ...
      Tản Đà Court, 86, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ 155 Nguyễn Chí Thanh, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 70 m2 18,29 triệu/m2
      bán nhanh chung cư cao cấp155 Nguyễn Chí Thanh.DT: 70m bao gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet.Tầng trung - view đẹp.Full đầy đủ nội thất tiện...
      Dự án Chung cư 155 Nguyễn Chí Thanh, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá tốt tại Quận 5

      Thỏa thuận 86 m2
      đc: 86 Tản Đà, P. 11, Q. 5, TP.HCM.- DT 86m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, tầng cao view đẹp.* nội thất đầy đủ chỉ xách va li vào ở.- Vị...

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 5

      3.8 tỷ 84 m2 45,24 triệu/m2
      Đi định cư nước ngoài cần bán đứt căn hộ chung cư Tản Đà Court, Q. 5.- Vị trí: Ngay góc ngã 4 Nguyễn Trãi - Tản Đà, thuận tiện di chuyển sang các Q....
      Dự án Tản Đà Court, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 5

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Phúc Thịnh, 341 Cao Đạt, P. 1, ngay trung tâm Q5.chung cư DT 68m2 tầng cao, 2 PN, 1 toilet. Trang bị nội thất cơ bản để ở,...
      Phúc Thịnh, 341, Đường Cao Đạt, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 5

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Phúc Thịnh, Q. 5, DT 68 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, có sổ hồng riêng, lầu cao, view đẹp, gần...
      Dự án Phúc Thịnh, Đường Cao Đạt, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Nguyễn Án - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      căn hộ chung cư toạ lạc tại trung tâm Q. 5, Chợ Lớn. căn hộ chung cư có bảo vệ và ở khu vực rất an ninh, gần Công An Q. 5 và kho bạc. Rất thuận tiện...
      Đường Nguyễn Án, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,72 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      1.72 tỷ 63 m2 27,31 triệu/m2
      - Gần BV ĐH Y Dược, Trung Tâm Điện máy Chợ Lớn.- DT: 63,1m2, 2 PN, 1 toilet, 1 phòng khách, 1 bếp, nhà đẹp, 2 logia, hướng Bắc.- Thang bộ, nhà ở lầu...
      Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 5

      2.8 tỷ 75 m2 37,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Phúc Thịnh, đc: 341 Cao Đạt, P. 1, Q. 5, TP. TP.HCM.DT: 75 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet.Giá: 2.8 tỉ.pháp lí:...

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá rẻ tại Quận 5

      Thỏa thuận 80 m2
      bán ngay CH The EverRich Q5 80m2 2 phòng ngủ - 2  nhà vệ sinh giá cả thỏa thuận sổ hồng riêng hotline chính chủ chị Thy.- DT: 80,3m2 gồm...

      Cần bán ngay căn Chung cư Sao Mai, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      Mình cần bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Sao Mai toạ lạc ngay phố lồng đèn Lương Nhữ Học, Q. 5 để xoay sở công việc.- DT: 90m2 gồm 2 PN,...
      Dự án Sao Mai, Đường Lương Nhữ Học, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 5

      2.7 tỷ 63 m2 42,86 triệu/m2
      Cần bán chung cư Phúc Thịnh, Q. 5, 63.3 mét vuông, 2 phòng ngủ, tầng cao, nhà sạch đẹp, nhà có nội thất cơ bản, giá 2.7 tỉ, SHR. liên hệ Thúy...

      Bán nhà chung cư 88 m2, giá 1,49 tỷ tại Đường Phù Đổng Thiên Vương - 11 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      1.49 tỷ 88 m2 16,94 triệu/m2
      Cần tiền bán căn hộ chung cư số 3, lầu 3, MT chợ Xã Tây, đường Phù Đổng Thiên Vương, F11, Q5, sát bên ĐH Y Dược TpThành phố Hồ Chí Minh, ĐH thể dục,...
      3 Phố Phù Đổng Thiên Vương, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 5 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 84 m2 59,53 triệu/m2
      căn hộ chung cư Nguyễn Trãi P. 8, Q. 5.+ DT: 4.2 x 20 84m2.+ Kết cấu: 2 tầng 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh, bếp, phòng khách, sân để xe,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 8, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, 161 m2, giá 10 tỷ

      10 tỷ 161 m2 62,12 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư The Everrich Infinity, P. 4, Q. 5.- DT: 161m2.- Thiết Kế: 3 PN, 3  phòng vệ sinh, view đẹp.- Tiện ích: shop tiện lợi, hồ...

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá rẻ tại Quận 5

      Thỏa thuận 75 m2
      Chính chủ Bán chung cư cao cấp Hùng Vương Plaza Q. 5.DT: 75 mét vuông.Kết cấu 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Nội thất cơ bản.Tiện ích nội...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.