Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 5, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.344 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 120 m2 60,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư The Everrich Infinity Q. 5, An Dương Vương, nằm sát ĐH Sư Phạm TP. Thành phố Hồ Chí Minh.căn hộ chung cư 3 PN, 3 phòng vệ ...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,05 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.05 tỷ 55 m2 37,28 triệu/m2
      chung cư có: 2 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 1  phòng vệ sinh. Nhà đẹp ở tầng 10, lô G2. SHR chính chủ. Nhà trống giao ngay. Vị trí thoáng mát, hành...
      Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 86 m2 70,94 triệu/m2
      Định cư nước ngoài cần bán lại ngôi nhà đẹp The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, P. 4, Q. 5, HCM- Thiết kế 86  mét vuông , 2 PN , 2 nhà tắm...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 5

      6.1 tỷ 86 m2 70,94 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp MT An Dương Vương Everich Infinity Q5.DT: 86 mét vuông, 2 PN lớn, 2 WC.View Q. 1.Có SHR.căn hộ đầy đủ tiện ích, hồ bơi, siêu...

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 6 tỷ tại Quận 5

      6 tỷ 79 m2 75,95 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Everich Infinity (Q5), 78.7 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet.Full NT.Cửa Nam.View Bắc.Giá 6 tỉ.Sổ...

      Sở hữu căn Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 5

      6.2 tỷ 116 m2 53,45 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ cao cấp Hùng Vương Plaza, Q. 5:- DT: 116 mét vuông, 3 phòng ngủ, 3WC-SHR chính chủ- Giá: 6.2 tỉ *** contact: 0773 843 *** Sơn
      Dự án Hùng Vương Plaza, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 5

      5.2 tỷ 98 m2 53,07 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Tản Đà Q. 5. Vị trí vàng ngay trung tâm Q. 5 thuận tiện đi lại. chung cư tầng cao thoáng mát, nhà còn rất mới, view Q. 1.DT...
      Dự án Tản Đà Court, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 63 m2 29,37 triệu/m2
      - Gần BV ĐH Y Dược ,trường Đại học Y DƯỢC ,Trung Tâm Điện máy chợ lớn- DT: 63,1m2 , 2 PN ,1  toilet ,1 phòng khách , 1 bếp , nhà Đẹp , 2 logia...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá rẻ tại Đường Tản Đà - 11 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 55 m2
      căn hộ chung cư có: 2 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 1  toilet.Nhà đẹp ở tầng 10, lô G2.sổ hồng riêng chính chủ. Nhà trống giao ngay.Vị trí thoáng mát,...
      Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 116 m2 51,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư cao cấp Hùng Vương Plaza ngay BV ĐH Y dược TP.- đc: 126 Hồng Bàng, P. 12, Q. 5.- DT: 116m căn hộ góc gồm 3 PN,...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư Sao Mai, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 1,32 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      1.32 tỷ 92 m2 14,35 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Sao Mai Q. 5.DT: 92 mét vuông - bao gồm 2 phòng ngủ - 2 toilet.đầy đủ nội thất như hình.căn hộ chung ...
      Dự án Chung cư Sao Mai, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 80 m2 19,88 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 PN căn hộ The Everich Infinity Q5. 2 PN , 2  phòng vệ sinh , 1 Bếp nội thất đầy đủ xịn Tiện ích tòa nhà đầy đủ:...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 5

      3.3 tỷ 88 m2 37,5 triệu/m2
      chung cư Phúc Thịnh số 341 Cao Đạt, P1, Q5, TPTp HCM, với DT 88m²( dt này ở đây thông thường thiết kế 3 phòng ngủ) 2 phòng ngủ rộng, 2 WC, căn...
      Dự án Chung cư Phúc Thịnh, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Tản Đà - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.1 tỷ 50 m2 42 triệu/m2
      Bán căn hộ Hùng Vương điện máy Q. 5.50m2, 2 phòng ngủ 1 toilet.Giá: 2 tỉ 100 tr TL xíu cho khách mua nhanh.Bên dưới là điện máy Chợ Lớn, thuận...
      Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 100 m2, giá 8,6 tỷ tại Quận 5

      8.6 tỷ 100 m2 86 triệu/m2
      Cần Bán 2 căn office tel liền nhau 100 mét vuông full nt-165 mét vuông sd, giá siêu mềmMới và hiện đại,phù hợp vừa ở-vừa KD!
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 5

      4.91 tỷ 103 m2 47,58 triệu/m2
      Cần bán chung cư Tản Đà Court, Đường Tản Đà, P. 11, Q. 5, HCM- DT 103  mét vuông , 3 PN , 2 WC , view đẹp - chung cư cao cấp , nằm ngay khu vực...
      Dự án Tản Đà Court, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 5

      4.7 tỷ 103 m2 45,64 triệu/m2
      căn hộ chung cư lầu trung view thoáng mát.- Vị trí trung tâm Q. 5 sát bên đại học Y Dược.- Sổ hông chính chủ, công chứng ngay trong ngày.- NH hỗ trợ...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 62 m2 29,04 triệu/m2
      Bán chung cư Q. 5 giá 1,8 tỉ.BĐS đã bàn giao, DT: 62m2, 2 PN 1 WC. Đã có sổ đầy đủ.
      Tầng 6 Đường Hùng Vương, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!