Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 5, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.344 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Tản Đà Court, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 5

      4.7 tỷ 105 m2 44,77 triệu/m2
      chung cư lầu trung, view ĐN thoáng mát.- Vị trí sát bên ĐH Y Dược.- SHR chính chủ, công chứng mua bán trong ngày.- NH hổ trợ vay 70 phần trăm.
      Dự án Tản Đà Court, Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 5

      5.7 tỷ 82 m2 69,52 triệu/m2
      chung cư lầu cao view thoáng mát.- Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, phòng gym, siêu thị, spa.- sổ hồng riêng chính chủ mua bán trong ngày.- hotline: 0901 319...
      Dự án The Everrich Infinity, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 5

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      Bán chung cư The Everich infinity, Q. 5.- 5.5 tỉ.- 75m2, 2 phòng ngủ 2 toilet, có tặng 1 số nội thất dính tường.- chung cư nằm ở tầng cao.- Có...

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Sao Mai, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 5

      3.95 tỷ 91 m2 43,41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Sao Mai 153 Lương Nhữ Học, P. 11, Q. 5, DT 91 mét vuông, 2 PN, 2 WC, nội thất xịn xò, có SHR, lầu cao, căn hộ góc,...
      Sao Mai, 153, Đường Lương Nhữ Học, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ The Everrich Infinity, 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 5

      2.8 tỷ 36 m2 77,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Everrich Infinity , Q.5 - Diện tích : 36m2 , thiết kế có PN , có logia ..- Giá : 2.8 tỉ - SHR chính chủ -...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Sao Mai, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 5

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      Thuộc khu vực trung tâm Q. 5. DT 90 mét vuông, giá 4.2 tỉ.
      Dự án Sao Mai, Đường Lương Nhữ Học, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu chung cư Phúc Thịnh, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 5

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Phúc Thịnh Q. 5.3 PN, 2 phòng vệ sinh, có tặng 1 sô nội thất.Giá 3 tỉ 5.Có SHR, chính chủ hỗ trợ khách vay NH nếu khách có nhu...
      Dự án Chung cư Phúc Thịnh, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 5

      5.8 tỷ 86 m2 67,45 triệu/m2
      BÁN chung cư EVERICH, Q. 5, 2 phòng ngủ, 86m², LẦU CAO, GIÁ 5,8 tỉ, NHÀ ĐẸP.liên hệ ngay: 0939 125 ***- chung cư NGAY 290 AN DƯƠNG VƯƠNG, DỄ DÀNG...
      Dự án The Everrich Infinity, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6 tỷ tại Quận 5

      6 tỷ 130 m2 46,16 triệu/m2
      Cần bán chung cư Hung Vương Plaza, Q. 5.- DT: 130 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Giá: 6 tỉ (sổ).- Tiện ích đầy đủ, gần trường Trung ...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6 tỷ tại Quận 5

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư ngay trung tâm cực kì hiếm The Everrich Infinity số 290 An Dương Vương P. 4 Q. 5.- DT: 80m2, 2 PN, 2 WC, 1 phòng khách, 1 gian bếp,...
      The Everrich Infinity, 290, Đường An Dương Vương, Phường 4, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 5

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Phúc Thịnh Đường Cao Đạt, P. 1, Q. 5:- DT: 70 mét vuông, 2 PN, 2wc- Khu vực an ninh, dân trí cao- Tiện ích nội ngoại khu đầy...
      Dự án Chung cư Phúc Thịnh, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ The Everrich Infinity, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 5

      6.8 tỷ 86 m2 79,07 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 86m2 The Everrich Infinity 290 An Dương Vương P. 4 Q. 5.- căn hộ chung cư 86m2 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh nội ...

      Bán căn hộ Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận 5

      6.4 tỷ 130 m2 49,24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Hùng Vương Plaza, Q. 5.- DT: 130m, 3 PN, nhà đẹp, view đường phạm hữu chí- Tiện ích: Siêu thị parkson, vị trí trung tâm, BV,-...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Tản Đà Court, 3 phòng ngủ, 168 m2, giá 8,9 tỷ tại Quận 5

      8.9 tỷ 168 m2 52,98 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư CAO CẤP TẢN ĐÀ (Q5), duplex thông tầng 168m², 3 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, NTDT, C.BẮC_ V.TÂY, GIÁ,8.9 tỉSỔ RỒI, CÓ SUẤT...
      Dự án Tản Đà Court, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 80 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Hồng Bàng - 12 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      Cần bán chung cư lầu 4 căn hộ chung cư 146D Hồng Bàng, P. 12, Q. 5, TP. Tp Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 79.91m2 có gác 30m2.giá: 2,2 tỉ.liên lạc...
      146D, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu chung cư Phúc Thịnh, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Phúc Thịnh, đường Cao Đạt, Q. 5.DT: 68 mét vuông, 2 PN, 2 WC.Tiện ích: Gần BV, trường học, siêu thị, khuôn viên...Vị trí trung...
      Dự án Phúc Thịnh, Đường Cao Đạt, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ 155 Nguyễn Chí Thanh, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 5

      3.2 tỷ 84 m2 38,1 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Him Lam Chợ Lớn , Q. 6 - 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh , 83.5m2 , view Võ Văn Kiệt , cực kì thoáng mát - Giá 3 tỉ 200 tr-...
      Dự án Chung cư 155 Nguyễn Chí Thanh, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 5

      5.6 tỷ 130 m2 43,08 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Parkson Hùng Vương, có 03 PN, 03 nhà tắm, 02 logia và phòng bếp phòng khách rộng. DT 130m2, full nội thất, mới hoàn toàn, người mua...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 5 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!