Thông tin mô tả
Bán
DT: 92
Hồ bơi tràn bờ - phòng tập
Nằm ngay khu vực
Cho thuê
Miễn tiếp môi giới cò lái.
Giá: 1,32 Tỷ
Diện tích: 92 m2
Giá/m2: 14,35 Triệu/m2
562145
Mua bán
Bán
DT: 92
Hồ bơi tràn bờ - phòng tập
Nằm ngay khu vực
Cho thuê
Miễn tiếp môi giới cò lái.
Minh Thanh
Đường Nguyễn Trãi, Phường 8, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
40 tỷ
62 m2
Phường 9, Quận 5, TP. Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
62 m2
40Đường Tăng Bạt Hổ, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
85 tỷ
286 m2
Đường Tân Thành, Phường 12, Quận 5, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
72 m2