Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 950 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      950 triệu 38 m2 25 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư full tiện ích, giá siêu mềm nhất Tp. Vị trí trung tâm Q. 2.Dự án nhà ở xã hội Q. 2. đc nhà nước quy định giá 25tr/m2 và...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 620 m2, giá 88 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      88 tỷ 620 m2 141,94 triệu/m2
      căn biệt thự khu compound cao cấp rẻ nhất P. Thảo Điền, Q. 2 (ảnh minh hoạ).Vị trí: Gần đường Quốc Hương.Khu đất đẹp DT 18x33m công nhận 620m thổ cư.Khu...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 63 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      63 tỷ 296 m2 212,84 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán biệt thự compoud Đảo Kim Cương Q. 2 chỉ 63tỉ tin thật 100 phần trăm.- DT: 14.8x20m công nhận 296m2 đã có sổ từng nền.- Trục chính...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 360 m2, giá 68 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 360 m2 188,89 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán biệt thự Thạnh Mỹ Lợi Villas siêu VIP chỉ 68tỉ thỏa thuận mạnh.- DT: 18x21 công nhận 360m2 đất.- Kết cấu: 1 hầm 5 tầng, tổng DT sàn...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi Villas, Đường Phan Bá Vành, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 56 m2 62,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư THE SUN AVENUE - Q2, SUẤT SPA 1 phòng ngủ +1Thông tin mô tả: - Thiết kế: 2  phòng ngủ - 1 WC - Diện tịch: 56m2 - Nội thất cơ...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh
      Y
      Nguyễn Thị Hồng Yến Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 11,3 tỷ tại Quận 2

      11.3 tỷ 133 m2 84,97 triệu/m2
      - Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng - hình thật giá thật.- Giỏ hàng độc quyền - chính chủ - giá siêu mềm nhất - cập nhật hàng...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Căn hộ Citi Alto , 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 59 m2 28,82 triệu/m2
      căn hộ chung cư thương mại - SHR sở hữu lâu dài rẻ nhất Q. 2.Căn 2 PN chỉ 1.7 tỉ.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.Đã cất nóc, đang hoàn thiện nội thất...
      Dự án Citi Alto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2

      8.5 tỷ 92 m2 92,4 triệu/m2
      chính chủ cần tiền - Giảm giá mạnh bán ngay căn 2  phòng ngủ - tầng cao - view Thoáng - giá chỉ trong tháng 06/2023.Thông tin chi tiết:- Mã căn:...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 32 tầng, 97 m2, giá 13,2 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13.2 tỷ 97 m2 136,09 triệu/m2
      căn hộ chung cư hạng sang Thu Thiem Zeit River - GS E&C nhận đặt GĐ 2.- CĐT: Tập đoàn GS E&C đến từ Hàn Quốc.- Vị trí: Lô 3.3 - 3.7 - 3.11 KĐT mới Thủ...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 380 m2, giá 65 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 380 m2 171,06 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn khu compound Xuân Thủy ngay nhánh sông Tp TP.HCM P. Thảo Điền Q. 2 Tp Thủ Đức.+ DT đất 380 mét vuông vuông vắn không lỗi...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 2

      5.8 tỷ 98 m2 59,19 triệu/m2
      * chung cư 2 phòng ngủ, view ngoại khu.- block căn hộ 1A, 3A, 3B, 98m2, 2  phòng ngủ, tầng cao, HD thuê, view Imperia. Giá 5,8-6,2 tỉ.- block...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 11,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.8 tỷ 88 m2 134,1 triệu/m2
      The Crest Residence là một khu căn hộ chung cư cao cấp nằm tại vị trí đắc địa tại Zone 1 Thủ Thiêm.The Crest là GĐ 2 trong khu căn hộ chung cư cao...
      Dự án The Crest Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 2 tầng, 300 m2, giá 85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      85 tỷ 300 m2 283,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà ngay vị trí MT Nguyễn Văn Hưởng view sông HCM và Land Mark 81. Con đường thương hiệu đc xây cao của Thảo Điền.Vị trí:...

      Sở hữu nhà chung cư 128 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 128 m2 60,94 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ Vista.DT: 127.7 m2.Khu nước ngoài sinh sống an ninh thân thiện.Dễ dàng di chuyển qua các khu trung tâm Q1, Bình Thạnh, Q9, Gò Vấp,...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75 mét vuông, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp,...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự Căn hộ Victoria Village, 223 m2, giá 40 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 223 m2 179,38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay Lô căn biệt thự Victoria Nova Siêu PhẩmLô góc 2 MT đường lớnDT: 222,6m2Giá bán ngay: 40 tỉMọi chi tiết LH:Văn Phòng BDS: Thành...
      Dự án Victoria Village, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2

      5.6 tỷ 82 m2 68,3 triệu/m2
      Top 10 căn hộ chung cư Feliz En Vista giá siêu mềm nhất, đáng mua nhất tháng 6/2023.Cam kết chính xác 100 phần trăm thông tin căn hộ chung ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 3 tầng, 110 m2, giá 21,5 tỷ tại Đường 2 - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21.5 tỷ 110 m2 195,46 triệu/m2
      Hot! căn biệt thự MT Thảo Điền Q2 - khu vực đáng sống của giới nhà giàu - toạ lạc trên con đường cực xanh.- căn biệt thự MT đẳng cấp, Vị trí Vip Làng...
      Đường 2, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!