Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 75 m2 25,34 triệu/m2
      chính chủ ĐỊNH CUW2 NƯỚC NGOÀI bán nhanh căn hộ chung cư Imperia An Phú Q. 2căn hộ chung cư chí tiết như sau:Loại 2 phòng ngủ -...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 10,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.3 tỷ 148 m2 69,6 triệu/m2
      * chung cư 3 phòng ngủ, view hồ bơi.- tòa căn hộ 4A, 2A, 148m2, 3  phòng ngủ, tầng 10, view Hồ Bơi. Giá 10,5 tỉ.- tòa căn hộ 4A, 4B, 148m2,...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2

      8.5 tỷ 136 m2 62,5 triệu/m2
      VISTA VERDE nằm ngay trung tâm hành chính Q2.* Kết cấu nhà gồm:- 3 PN.- 3  toilet.- DT 136m2 (căn hộ góc view sông).- đầy đủ nội thất.- Đã có cổ...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 160 m2, giá 28 tỷ tại Đường Trần Lựu - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 160 m2 175 triệu/m2
      Chủ quá kẹt tiền, giảm giá về giá gốc.- Bán nhà căn biệt thự trong KĐT An Phú An Khánh, Q. 2.+ DT: 8x20; Kết cấu: 1 Trệt + 2 Lầu.+ Đường trước nhà rộng...
      Đường Trần Lựu, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 89 m2 86,52 triệu/m2
      Em Duyên xin chào a/c, cám ơn a/c đã ấn vô xem tin của em. Để tránh mất thời gian của mình em xin cam kết những điều sau khi làm việc:- Công ty Terahom -...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2

      12 tỷ 130 m2 92,31 triệu/m2
      Thông tin 2 căn hộ chung cư Estella Heights cần bán:+ Tháp T3, 125 mét vuông 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, nội thất đầy đủ, có sổ,...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 110 m2, giá 20 tỷ tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 110 m2 181,82 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự làng BC, Thảo Điền, Q2, DT 110m2.- Giá chỉ: 20 tỉ.Gần các trường học Quốc tế, TTTM, trường học, BV, Phố tây Xuân Thủy. Kết nối thuận...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 47600 tỷ tại Quận 2

      47600 tỷ 280 m2 170000 triệu/m2
      Dự án khu compound đẳng cấp Thành phố Hồ Chí Minh Mystery Villa.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP. Thủ Đức.Loại hình: nhà mặt tiền...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,62 tỷ tại Quận 2

      1.62 tỷ 61 m2 26,56 triệu/m2
      Cần bán ngay căn Citihome Q. 2.DT 61m2 gồm 2 PN 1 vệ sinh.Nhà mới, đầy đủ tiện ích nội khu.Giao thông thuận tiện đến trung tâm Q. 1.sổ hồng riêng chính...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 7 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 73 m2 95,9 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng Lumiere Riverside giá siêu mềm nhất thị trường.liên hệ 0938 553 *** Mr Lộc.1. Căn 2 phòng ngủ - bán lỗ 700tr - view sông trực...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2 tỷ tại Quận 2

      2 tỷ 49 m2 40,82 triệu/m2
      Em Chuyên bán căn hộ Lexington Residence Q. 2.67 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2.Căn: 49 mét vuông, 1 phòng ngủ, nội thất đầy đủ - 2 tỉ bao...
      Dự án Lexington Residence, 67 Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ tại Quận 2

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Em chuyên bán căn hộ Lexington Residence Q. 2.67 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2.Căn: 49m2, 1 phòng ngủ, nội thất đầy đủ - 2 tỉ bao thuế phí thỏa ...
      Lexington Residence, 67, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận 2

      4.85 tỷ 74 m2 65,55 triệu/m2
      Deal hot tháng 05 - Masteri An Phú.bán nhanh căn 2 phòng ngủ. 2 toilet 74m2 (căn hộ góc 2 view).Tầng 37 view nhìn về Metro Số 1, sông SG.Để...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 140 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      140 tỷ 448 m2 312,5 triệu/m2
      sp DÀNH CHO GIỚI SIÊU GIÀU - MT VIEW SÔNG- Bán căn biệt thự Góc View Sông Ngay Bán Đảo Kim Cương- Siêu phẩm SG Mystery Q2, căn biệt thự view sông BT1-1...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 140 tỷ tại Quận 2

      140 tỷ 448 m2 312,5 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu bất động sản giá rẻ 10 năm 1 lần, chu kỳ bất động sản lặp lạiSiêu phẩm Sai Gon Mystery Q. 2 - căn biệt thự BT1-1 đẹp nhất dự ánDT đất:...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 0 m2
      New City Thủ Thiêm nằm trong khu chức năng số 7 của KĐT Thủ Thiêm Q. 2. Xung quanh dự án đc bao phủ bởi hệ thống sông, kênh và công viên dày đặc. Khí hậu và...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 11,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.2 tỷ 83 m2 134,94 triệu/m2
      Quí Ngọc chuyên Metropole. Văn phòng ngay dự án xem nhà 24/24.Bán căn 2 phòng ngủ Metropole, GĐ 2 Crest:- DT 82.68 m2.- Tầng thấp, view mặt ngoài nhìn...
      Dự án The Crest Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư CitiEsto, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 2

      1.7 tỷ 56 m2 30,36 triệu/m2
      CĐT Kiến Á uy tín với những dự án đã phát triển như: chung cư cao cấp Imperia An Phú, căn biệt thự Ventura, nhà mặt tiền Citi Bella 1 và 2, chung cư...
      Dự án Citi Esto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!