Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Homyland 1, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận 2

      1.75 tỷ 75 m2 23,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Homyland Riverside Q. 2- DT 75m2- Kết cấu : 2 PN, 2 phòng tắm- căn hộ chung cư đc bàn giao kèm full nội thất ( TV,...
      Dự án Homyland, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 4 tầng, 119 m2, giá 16 tỷ tại Đường 68 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 119 m2 134,46 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đẹp, rộng kiến trúc châu Âu, tại Q2.+ DT rộng đẹp, vuông vắn: 119m²(7x17m).+ Kết cấu đẹp: 4 tầng BTCT, 3 phòng ngủ, 1P làm việc,...
      Đường 68, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 216 m2, giá 65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 216 m2 300,93 triệu/m2
      căn biệt thự vị trí tuyệt đẹp cách MT đường Lưu Đình Lễ 30m.- DT đất 12x18m.- Nhà xây 1 trệt 2 lầu, có garage xe, 4 PN, sân vườn hiện đại, nhà gỗ xịn, nội...
      Đường Lưu Đình Lễ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 340 m2, giá 52 tỷ tại Đường Thân Văn Nhiếp - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      52 tỷ 340 m2 152,95 triệu/m2
      * Chính chủ gửi bán ngay căn biệt thự MT view Sông Giồng Ông Tố - Thân Văn Nhiếp, An Phú. Q. 2.- DT: 340 mét vuông.- Hiện trạng: 3 Tầng.- MT trực...
      Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 135 m2 77,78 triệu/m2
      BÁN CĂN GHÉP MASTERI THẢO ĐIỀN, Q. 2- DT 135m kết cấu 3 PN, 3 phòng tắm. căn hộ chung cư bàn giao DT rộng rãi full nội thất sang trọng với tone màu...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 145 m2, giá 10,6 tỷ tại Quận 2

      10.6 tỷ 145 m2 73,11 triệu/m2
      liên hệ ngay phòng kinh doanh: 0933 872 *** Đông Anh.----------------------------------------------Giỏ hàng Estella Heights cập nhật mới nhất mới nhất...
      Dự án Estella Heights, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Hotline Phòng Kinh Doanh Estella Heights Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Biệt thự Sol Villas, giá 10,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.8 tỷ 120 m2 90 triệu/m2
      Nhà liền kề thuộc compound Sol Villas, khép kín, an nình. DT 120m2, xây dựng 1 trệt 2 lầu. Khu riêng biệt, rất đằng cấp sang xịn mịn. Bên trong tích hợp...
      Dự án Khu biệt thự Sol Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Thanh Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 2

      12.5 tỷ 130 m2 96,16 triệu/m2
      (Giá từ 12 tỉ đến 15 tỉ).- Tòa T1, 130  mét vuông, có NT. Giá 12,5 tỉ (View hồ bơi, Xa Lộ Thủ đô Hà Nội).- Tòa T2, 130  mét vuông, có NT,...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 12 tỷ

      12 tỷ 125 m2 96 triệu/m2
      (Giá từ 12 tỉ đến 15 tỉ).- Tòa T1, 130  mét vuông, có NT. Giá 12,5 tỉ (View hồ bơi, Xa Lộ TP Hà Nội).- Tòa T2, 130  mét vuông, có NT, đang cho...

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 350 m2, giá 58 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      58 tỷ 350 m2 165,72 triệu/m2
      Làm việc chính chủ.Bán căn biệt thự sân vườn hồ bơi nằm trong khu Compound bờ sông Tp TP.HCM P. Thảo Điền Q. 2 Tp Thủ Đức.+ DT 350 mét vuông.+...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 2 phòng ngủ Victoria Village Novaland MT Trương Văn Bang Q. 2. Thông tin chung cư như sau:- DT: 70 mét vuông bao gồm...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 2 tầng, 240 m2, giá 59,5 tỷ tại Đường 27 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      59.5 tỷ 240 m2 247,92 triệu/m2
      Bán Biệt thự Hồ Bơi,thiết kế hiện đại sang trọng Đường Số 27, P. An Phú, Q. 2DT: 240m2 (12x20)Diện tích sử dụng:328,6m2Thiết kế nghệ thuật....
      Đường 27, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 140 tỷ tại Quận 2

      140 tỷ 448 m2 312,5 triệu/m2
      Bán hiện trạng siêu phẩm căn biệt thự BT1-1.- DT đất: 448 mét vuông.- 1 hầm 1 trệt 2 lầu.- Hoàn thiện bên ngoài thô bên trong.- giá: 140 tỉ.- Villa...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Lê Nhã Phương Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 23,5 tỷ tại Quận 2

      23.5 tỷ 170 m2 138,24 triệu/m2
      Chính chủ gửi cần bán Penthouse tại Masteri Thảo Điền tại 159 Xa Lộ thành phố Hà Nội, P. Thảo Điền, Q. 2.+ DT: 170 mét vuông, đây là căn hộ chung...
      Masteri Thảo Điền, 159, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Mua Bán Cho Thuê Căn Hộ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền cần bán ngay căn hộ chung cư 02  phòng ngủ; dự án The Sun Avenue Q. 2, TP Thủ Đức. Giá chỉ 3.8 tỉ bao tất cả thuế phí. Cam kết...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 64m2, 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh. Giá: 2,9 tỉ.* Căn 88m2, 3 phòng ngủ,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 7,1 tỷ tại Quận 2

      7.1 tỷ 106 m2 66,99 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay, căn thật giá thật, cam kết giá siêu mềm nhất thị trường hiện tại.Gọi em Duy ngay: 0904 875 *** để nhận thêm thông tin chi tiết...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Lakeview City, giá 20 tỷ tại Quận 2

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2