Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 140 tỷ tại Quận 2

      140 tỷ 448 m2 312,5 triệu/m2
      một căn duy nhất hàng CĐT Siêu phẩm Tp Hồ Chí Minh Mystery Villas, căn biệt thự view sông BT1 - 1 đẹp nhất dự án.- DT đất 448 mét vuông, tổng DT...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 5 phòng ngủ, 239 m2, giá 23 tỷ tại Quận 2

      23 tỷ 239 m2 96,24 triệu/m2
      - Chuyên sang nhượng căn hộ chung cư Feliz En Vista Q. 2.- căn hộ chung cư Sky Mansion tầng cao view Q. 1 và đẹp nhất dự án.- căn hộ chung cư 5 PN...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 140 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      140 tỷ 448 m2 312,5 triệu/m2
      Siêu phẩm SG Mystery Q2, căn biệt thự BT1 - 1 đẹp nhất dự án.DT đất 448m2.Hiện trạng nhà: Đã xây thô hoàn thiện bên ngoài.giá 140 tỉ (bán hiện trạng).liên...
      L
      Nguyễn Thị Trúc Luyến Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 130 tỷ tại Quận 2

      130 tỷ 448 m2 290,18 triệu/m2
      căn biệt thự Mystery Q. 2.căn biệt thự BT1 - góc đẹp nhất dự án - Khu Compound Thạnh Mỹ Lợi - Bình Trưng Tây, Tp Thủ Đức.Vị trí vàng: MT Bát Nàn liên ...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 83 m2 138,56 triệu/m2
      chính chủ cần bán gấp chung cư The Crest - Metropole Thủ Thiêm với giá giao dịch TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG chỉ 11,5 tỉ. (đã bao gồm toàn bộ thuế phí) ( Trừ lại...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 140 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      140 tỷ 448 m2 312,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu Tp Hồ Chí Minh Mystery, Thạnh Mỹ Lợi, tp Thủ Đức.DT đất 448m2, hiện trạng đã xây nhà thô, hoàn thiện bên ngoài.Kết cấu căn biệt ...

      Sở hữu căn biệt thự Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, 2 tầng, giá 24,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      24.9 tỷ 200 m2 124,5 triệu/m2
      Giảm 3 tỉ từ 28.5 xuống 24.9 tỉ.Sở hữu ngay biệt thự Bình Trưng Đông Q. 2.(gần KĐT LakeView song hành).KDC đồng bộ, dân trí cao cách Nguyễn Duy Trinh...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
      R
      Anh Bùi Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 360 m2, giá 51 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      51 tỷ 360 m2 141,67 triệu/m2
      * Chính chủ cần nợ NH cần bán căn biệt thự sân vườn P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 12 x 30m.- Hiện trạng: Trệt + Lầu nhà mới (4 PN, Phòng khách, khu bếp).-...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 10,75 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.76 tỷ 96 m2 112,03 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng Lumiere Riverside giá siêu mềm nhất thị trường.liên hệ ngay 0938 553 *** Mr Lộc.1. Căn 2 phòng ngủ - Bán lỗ 700tr - view sông...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 76 m2 89,48 triệu/m2
      - chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - Nội thất tinh tế nhã nhặn- View Sông mát mẻ- DT to- giá 6,8 tỏi bao gồm 5 phần trăm phí ra sổ.
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư River Garden, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2

      7.2 tỷ 134 m2 53,74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư nội thất đầy đủ River Gardern Thảo Điền, Q. 2- sổ hồng riêng- Đang cho khách nước ngoài thuê- Nhà nội thất đầy ...
      River Garden, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 68 m2 57,36 triệu/m2
      Bán gấp! 3,9 tỉ nội thất đầy đủ CH D'Lusso An Phú, Q2, (bao thuế phí), Tây Bắc, đã có sổ.- Vị trí: 21 Nguyễn Thị Định, An Phú, Q. 2.- DT: 68,5  mét...
      Dự án D’Lusso, 21 Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Hùng Minh Dương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 2 phòng ngủ, giá 1,84 tỷ

      1.84 tỷ 72 m2 25,55 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp căn hộ chung cư Q2 Thao Dien đường Võ Trường Toản Q. 2.DT: 72m2.Giá: 1TY839Kết cấu: 2 PN, 2 phòng tắm.Chủ để lại toàn bộ nội thất...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Võ Trường Toản, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá rẻ tại Quận 2

      Thỏa thuận 85 m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư Feliz En Vista, Q. 2.- DT: 84,85 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư đc bàn giao...

      Bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 209 m2, giá 46 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      46 tỷ 209 m2 220,1 triệu/m2
      chính chủ rất thiện chí muốn bán gấp căn biệt thự nằm trong khu compound đường Xuân Thủy - Thảo Điền Q. 2.- DT: 8m x 26m, DTCN 209  mét vuông.-...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      Thỏa thuận 98 m2
      Bán chung cư Empire City tầng trung, Q. 2.- DT: 98 mét vuông.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- chung cư có hướng tốt, có cửa kính thoáng mát.- đc bàn...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 110 m2, giá 20 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 110 m2 181,82 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự làng BC, Thảo Điền, Q2, DT 110 mét vuông.- Giá chỉ: 20 tỉ.Gần các trường học Quốc tế, TTTM, trường học, BV, Phố tây Xuân Thủy....
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 139 tỷ tại Quận 2

      139 tỷ 448 m2 310,27 triệu/m2
      Bán căn biệt thự góc BT1 - 1 dự án Saigon Mystery Villas đã xây thô hoàn thiện ngoài.- Thông tin căn biệt thự.- DT 16x28m.- Xây dựng 4 tầng 1 hầm.- Tổng...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!