Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.588 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 139 tỷ tại Quận 2

      139 tỷ 448 m2 310,27 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự nằm trong khu HCM Mystery Villas, vị trí độc nhất, 3 MT, view sông mát mẻ.1/- DT: 16x28m.- 3 MT: View sông, view trung tâm Q. 1, 2 MT...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 140 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      140 tỷ 448 m2 312,5 triệu/m2
      căn biệt thự BT1 - 1 đẹp nhất dự án.DT đất 448 mét vuông.Hiện trạng nhà: Đã xây thô hoàn thiện bên ngoài.giá 140 tỉ - TT 98 phần trăm (giá gốc...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Đàm Nhi - Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay liền kề 2 tầng, 150 m2, giá 21,5 tỷ tại Đường Trúc Đường - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21.5 tỷ 150 m2 143,34 triệu/m2
      Khu Thảo Điền đc mệnh danh là Q. Nhất mới của Tp Thành phố Hồ Chí Minh, hiện đang là nơi an cư lý tưởng dành cho giới doanh nhân thành đạt, trí thức...
      Đường Trúc Đường, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 240 m2, giá 59 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      59 tỷ 240 m2 245,84 triệu/m2
      căn biệt thự hồ bơi, kiến trúc hiện đại, cây xanh ánh sáng tự nhiên, P. An Phú Q. 2 (ảnh minh hoạ).- Vị trí nằm ngay khu Estella song hành.- DT: 12x20m,...
      Đường Số 27, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 92 m2 90,22 triệu/m2
      Bán căn hộ góc hộ 2 phòng ngủ Sarimi Sala KĐT thủ thiêm Q. 2 view hồ bơi, sông SG đầy đủ nội thất 8,3 tỉ.- 2  phòng ngủ, 1  phòng vệ ...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 400 m2, giá 60 tỷ tại Đường Lê Văn Miến - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 400 m2 150 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài cần bán nhanh biệt thự MT đường Lê Văn Miến rất tâm huyết P. Thảo Điền, Q. 2, TP Thủ Đức.- DT: 15m*28m. Và DT CN gần 400 m...
      Đường Lê Văn Miến, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, giá 13 tỷ

      13 tỷ 142 m2 91,55 triệu/m2
      Cần bán hoặc cho thuê chung cư duakey 2 chìa khoá 3  phòng ngủ, DT 142 mét vuông.liên lạc xem nhà: 0944 187 ***zalo/viber).
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.95 tỷ 68 m2 58,09 triệu/m2
      - Căn: 68m2, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn, nội thất mới, nhà đẹp, sang trọng...giá: 3,950 tỉ. (Nhà như hình).(thỏa thuận thêm...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Chỉ TT 10 phần trăm đến khi nhận nhà - Chính sách chưa từng có tại Bán Đảo Thủ Thiêm Q. 2- Hỗ trợ LS 0 phần trăm trong 18 tháng- pháp lí chuẩn...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sarimi sala giá 8.5 tỉ view TP:+ DT:- Tim tường: 88 mét vuông.- Thông thủy: 82 mét vuông.+ Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh,...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ, thỏa thuận tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 0 m2
      căn hộ chung cư hạng sang Zeit River đáng sống nhất khu Thủ Thiêm Q2.Tiện ích an toàn, an ninh:Khu vực trú ẩn, tầng lánh nạn.Hệ thống thông gió, hút khói...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Trần Bạch Đằng, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 137 m2 83,95 triệu/m2
      Đảo Kim Cương Q. 2 dù mua ở hay đầu tư đều sinh lợi, dự án đẹp nhất Q. 2.Hỗ trợ xem nhà free 24/24!liên hệ để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0977...

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 2

      7.7 tỷ 107 m2 71,97 triệu/m2
      chính chủ muốn bán gấp, bớt lộc cho khách thiện chí.- DT 107 mét vuông.- Thiết kế layout rất đẹp, thông thoáng, view Landmark, đón đc gió thiên nhiên...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 2

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      Giảm giá bán ngay chung cư Homyland Riverside - Q. 2.403A Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Đông, Q. 2.DT: 75 mét vuông: 2 phòng ngủ - 2 nhà ...
      Homyland Riverside, 403A, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 360 m2, giá 53 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      53 tỷ 360 m2 147,23 triệu/m2
      Tổng hợp các sp villa khu Trần Não, P. Bình An, Q. 2.+ Chính chủ gửi bán:1. Villa đường số 20 Trần Não:- DT (8x15) 121 m. Trệt 2 lầu. Giá 29 tỉ.- DT (9x21)...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 104 m2 69,24 triệu/m2
      - Chỉ còn một căn hiện đang giữ xuất oto đậu dưới hầm siêu hiếm, sẵn sàng tặng cho khách mua có nhu cầu.- chung cư 2 phòng ngủ dạng 104 mét ...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,17 tỷ tại Quận 2

      2.17 tỷ 63 m2 34,45 triệu/m2
      - Bán chung cư The CBD, 125 Đồng Văn Cống, Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2.- DT: 63 mét vuông, gồm 2 PN, 2  toilet.- đầy đủ nội thất, tầng cao thoáng...
      Dự án The CBD Premium Home, 125 Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      Chính chủ bán chung cư 2 PN, view siêu mê, thoáng mát, sổ hồng riêng sở hữu lâu dài. căn hộ Cantavil An Phú, Q. 2:- DT 75 mét vuông, 2 PN, 2 logia...