Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 90 m2 85,56 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN Đảo Kim Cương - Diamond island Q. 2.- Tháp Bora Bora, DT 90 m2.- Gồm có 2 PN + 2 nhà vệ sinh, 1 phòng khách + logia, 1 bếp + lô...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 2 tầng, 774 m2, giá 75 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      75 tỷ 774 m2 96,9 triệu/m2
      Hot Thảo Điền, hạ giá bán ngay.Nhà cũ đoạn đường số 48, Xuân Thủy, P. Thảo Điền - TP Thủ Đức (Q. 2).- Đường oto 7 chỗ, thoáng, mát, thoải mái, view...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 95 m2, giá 45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 95 m2 473,69 triệu/m2
      Chính chủ nắm các suất mua sỉ đợt đầu, giá siêu mềm, vị trí đẹpĐặc biệt LK1 giá chỉ 55 tỉ, bán lỗ 3 tỉ03 căn trên trục LK3 20m 03 căn trên trục LK13gọi ...
      Dự án The Global City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 100 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 280 m2 357,15 triệu/m2
      Đẳng cấp thượng lưu.+ Bán căn biệt thự siêu vip tại Đảo Kim Cương Q. 2.+ DT đất: 14 x 20 (280m2).+ diện tích sử dụng: 800m2.+ Tầng hầm full đất:...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.15 tỷ 98 m2 62,76 triệu/m2
      Giỏ hàng độc quyền những căn 2 phòng ngủ 3 phòng ngủ có suất đậu oto cực kỳ hiếm hoi tại The Estella.Đăng tin nào - thật tin đó - nói không với...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 69 m2 59,43 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán gấp, bớt lộc cho khách dễ thươngGiá thật, ảnh mô tả, sales nhiệt tình tránh mất thời gian của KH.liên lạc em Quân: 0938 885 ***...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 98 tỷ tại Đường Trần Não - An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      98 tỷ 300 m2 326,67 triệu/m2
      căn biệt thự MỚI, NHÀ GỖ , SÂN VƯỜN HIỆN ĐẠI - DT: 15x20m= 300m.- Kết cấu: Hầm Lửng 3 Tầng + Hồ bơi (nội thất xịn xò, trang thiết kế bị sử dụng là đồ...
      Đường Trần Não, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 120 m2, giá 18,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18.8 tỷ 120 m2 156,67 triệu/m2
      - Senturia An Phú là dự án căn biệt thự cao cấp tọa lạc ngay MT đường Song Hành một trong những con đường nhộn nhịp, sầm uất nhất khu Đông TP.HCM.- chủ ...
      Dự án Senturia An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 102 m2, giá 45 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 triệu 102 m2 0,45 triệu/m2
      HOT cho thuê căn biệt thự Palm Residence - Palm City với DT 6x17m, DT Sàn sử dụng: 220 mét vuông, căn hộ góc sân vườn rộng, thiết kế đẹp, 1 trệt 2...
      Dự án Palm Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 2 tầng, 480 m2, giá 109 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      109 tỷ 480 m2 227,09 triệu/m2
      Cần bán biệt thự hồ bơi sân vườn MT đường Trần Văn Sắc - Thảo Điền:(Khu Trung tâm Thảo Điền - căn biệt thự Vip - Gần Trường Quốc Tế )- Vị trí: Đường...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 600 m2, giá 119 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      119 tỷ 600 m2 198,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT đường Đặng Hữu Phổ - Thảo Điền.căn biệt thự cũ kiểu Pháp có hồ bơi sân vườn, 4  phòng ngủ.DT khuôn viên đất: 20x30 =...
      Đường Đặng Hữu Phổ, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 3 tầng, 160 m2, giá 34 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      34 tỷ 160 m2 212,5 triệu/m2
      1. căn biệt thự khu 204B Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Nhà 1 trệt và 2 lầu, 4  phòng ngủ, đường trước đất 12m, hướng Tây Tứ Trạch, SHR, giá 34 tỉ.2....
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư River Garden, 5 phòng ngủ, 240 m2, giá 82 tr tại Quận 2

      82 triệu 240 m2 0,35 triệu/m2
      Cho thuê căn hộ thông tầng khu chung cư River Garden, tọa lạc trên đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2, cách trung tâm 20 ph đi xe.Cho thuê căn ...
      Dự án River Garden, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 2 tầng, 320 m2, giá 60 tỷ tại Đường Lê Văn Miến - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60 tỷ 320 m2 187,5 triệu/m2
      Khan Hiếm!Bán căn biệt thự hồ bơi ngay Lê Văn Miến, p. Thảo Điền, Q. 2, TP Thủ Đức, HCM.- DT: 14m x 23m vuông đẹp, không lỗi phong thuỷ.- Kết cấu: Trệt,...
      Đường Lê Văn Miến, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,54 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.54 tỷ 54 m2 28,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư Thủ Thiêm Green House Q. 2 - TP Thủ Đức sở hữu vị trí đắc địa MT Đường Võ Chí Công, P. Thạch Mỹ Lợi.Với giá 28 tr/m2 đồng giá tất cả các...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, 1 PNGIÁ 3.1 tỉDT: 55m2logia rộng, view thoáng mát, nội thất luxuryVị trí trung tâm, giao thông đi lại thuận lợi, nằm ngay vicomĐầu...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư Centana Q. 2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh cửa chính hướng Đông Nam, view hướng Tây Bắc. sổ hồng chính chủ...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 1 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Công ty em chuyên bán chung cư Cantavil, Q. 2, cập nhật giá sp mới nhất.- chung cư DT: 75 mét vuông. Gồm phòng khách, 2 PN, phòng tắm, có logia. Giá...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!