Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 4 tầng, 300 m2, giá 78 tỷ tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      78 tỷ 300 m2 260 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đẹp khu Rivermark Trần Não Q2 15x20m 300 mét vuông nội thất đầy đủ diện tích sử dụng 670 mét vuông hầm 4 tầng giá...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      1/ Thời gian chào bán và số tiền nhận đặt Thủ Thiêm Zeit River.- Dự kiến ngày chào bán chính thức: Tháng 11/2022.- đặt 300 tr cho căn 1 - 2 - 3 phòng...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 360 m2, giá 80 tỷ tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      80 tỷ 360 m2 222,23 triệu/m2
      căn biệt thự ven sông đẳng cấp dành cho các đại gia - trần não tp thủ đức - 4 tầng thang máy - nội thất dát vàng - chính chủ gửi bán - diện tích sử ...
      Đường Số 21, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Trường Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sarimi sala giá 8.5 tỉ lầu trung cao, số đẹp hợp phong thuỷ, view TP: + DT:- Tim tường: 88m.- Thông thủy: 82m.+ Thiết kế: 2 PN, 2...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị An Phú An Khánh, giá 37 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      37 tỷ 210 m2 176,2 triệu/m2
      CỌC NHANH KẺO LỠ - Giá thị trường 42-45 tỉ- giá căn này chỉ 37 tỉ.Kẹt NH cần bán ngay nhà Nguyễn Hoàng, P. An Phú, Q. 2- Vị trí siêu đẹp ngay ủy ban nhân...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 88 m2 96,6 triệu/m2
      - giá: 8.5 tỉ TL.- Dt 88 mét vuông, 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, 1 Phòng khách.- Nội thất: Tủ lạnh, lò vi sóng, bếp, lò nướng Teka, TV...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề 640 m2, giá 88 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      88 tỷ 640 m2 137,5 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài muốn bán ngay biệt thự tâm huyết có hồ bơi khu villas cao cấp Thảo Điền, Q. 2 giá giảm nhanh cho khách mua thiện chí. giá...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 95 m2, giá 34,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      34.71 tỷ 95 m2 365,27 triệu/m2
      Độc quyền giỏ hàng sang nhượng giá mềm nhất thị trường - xây dựng 5 tầng, có bàn giao thang máy.- LK1-xx: 52 tỉ (giảm 3 tỉ so vs giá gốc)- 2 căn LK6-xx:...
      Dự án The Global City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 70 tỷ tại Quận 2

      70 tỷ 296 m2 236,49 triệu/m2
      - Bán biệt thự trúc chính, Đông Nam.+ DT: 14,8x20m (296m).+ Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.+ Nhà xây dựng hoàn thiện full nội thất.+ Bao thuế...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 252 m2, giá 50 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 252 m2 198,42 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự đường Lương Định Của, P. An Khánh, Q. 2.DT: 14x18m, công nhận: 252m2.Kết cấu: Trệt, 2 lầu.Vị trí: Ngay đường Lương Định Của, gần...
      Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề 240 m2, giá 70 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      70 tỷ 240 m2 291,67 triệu/m2
      Khai Xuân đầu năm, Chính chủ gửi bán biệt thự tâm huyết, P. An Phú, Q. 2- DT đất : 240m²( ngang 12 dài 20)- căn biệt thự thiết kế theo phong cách hiện...
      Đường Số 27, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 164 m2, giá 45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 164 m2 274,4 triệu/m2
      - Chính chủ gửi cần bán gấp biệt thự sân vườn tâm huyết - trung tâm P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức.- DT: Ngang 10m x dài 16,4m, công nhận 164 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 696 m2, giá 90,48 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90.48 tỷ 696 m2 130 triệu/m2
      Gia đình đi cư cần bán nhanh đất căn biệt thự view sông ,đường thân văn nhiếp P.An phú Q.2 DTCN:696m2 GIÁ 90,5 tỉ tin thật!100 phần trămKích thước...
      Đường Thân Văn Nhiếp, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn biệt thự 2 tầng, 252 m2, giá 50 tỷ tại Phố Lương Định Của - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 252 m2 198,42 triệu/m2
      -Cần bán ngay biệt thự tâm huyết đường Lương Định Của,P Bình Khánh,Q. 2-Vị trí cực đẹp cách đường Lương Định Của Chỉ 50m-DT: 14mx18m Công Nhận 252m2.đất...
      Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Saigon Mystery Villas, giá 45 tỷ tại Quận 2

      45 tỷ 180 m2 250 triệu/m2
      - Cần bán nền căn biệt thự 10x18m tại dự án Mystery Villas Q. 2,- Đối diện TTTM, dịch vụ.- Tây Nam, nhìn ra sông Hồ Chí Minh.- Đường 2 oto tránh nhau.-...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 360 m2, giá 79 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      79 tỷ 360 m2 219,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự đường số 21(Trần não) 360 mét vuông (15 x 24) 4 tầng 79 tỉ thỏa thuận P. bình an, an khánh Q. 2 tặng nội...
      Đường Số 21, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 233 m2, giá 36,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36.5 tỷ 233 m2 156,66 triệu/m2
      NHÀ căn biệt thự,3TẦNG,MT VIEW SÔNG,Q2,GIÁ 36,5Ty + DT: 15x15,5=233+ KẾT CẤU: 3 tầng, 6 phòng ngủ, + VỊ TRÍ : căn biệt thự NGHỈ DƯỠNG VIEW...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Khải Vy - chuyên bán căn hộ chung cư cao cấp cụm An Phú - Thảo Điền: 0938 102 *** Zalo/ Viber/ Imess).- Luôn tận tâm từ những điều nhỏ nhất.- Nhiệt tình,...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!