Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá rẻ tại Quận 2

      Thỏa thuận 96 m2
      Bán chung cư The Sun Avenue Q. 2.DT: 96 m2.Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 toilet.Khu dân trí cao, an ninh, đầy đủ tiện ích.full nội thất.sổ hồng ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Thị Bảo Ngọc Phạm Trần Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      1/ Thời gian chào bán và số tiền nhận đặt Thủ Thiêm Zeit River.- Dự kiến ngày chào bán chính thức: Tháng 11/2022.- đặt 300 tr cho căn 1 - 2 - 3 phòng...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Paris Hoàng Kim, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 57 m2 70,18 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Paris Hoàng Kim - thu về giá gốc (đã mua từ 2019).Em chuyên giỏ hàng sang nhượng Paris Hoàng Kim giá siêu tốt cho a/c.Vị trí:...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề King Crown Village, 3 tầng, 292 m2, giá 110 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 292 m2 376,72 triệu/m2
      Hot.....!King Crown Village Thảo Điền-DT đất: 293m2-DTSD: 520m2-Kết cấu: 1 hầm, 3 lầu, 1 sân thượng-nội thất đầy đủ châu Âu mới 100 phần trăm, có...
      Dự án King Crown Village, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 221 m2, giá 34 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      34 tỷ 221 m2 153,85 triệu/m2
      nhà mặt tiền góc thoáng mát, xây dựng 1 trệt 2 lầu đầy đủ nội thất.Khu căn biệt thự yên tĩnh, an ninh.DT đất: 221m2.diện tích xây dựng:...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      9.4 tỷ 94 m2 100 triệu/m2
      Tin thật - Hình thật - Môi giới chuyên nghiệp - Không đăng tin ảo - Hết hàng gỡ tin ạ.Ms Sam Elizabeth: 0914 992 *** chuyên săn sp giá đầu tư cho KH đầu...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Lê Thị Quỳnh Như (ms ) Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 90 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90 tỷ 300 m2 300 triệu/m2
      biệt thự River Mark Trần Não, căn biệt thự Thành phố Hồ Chí Minh 5, Q. 2 cũ, có DT đất 300 mét vuông (15x20m) thổ cư, sổ hồng riêng chính...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 5 phòng ngủ, 175 m2, hướng Đông - Nam, giá 11 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 175 m2 62,86 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán gấp, có bớt lộc cho khách chốt ngayhotline em Quân xem nhà ngay: 0938 885 ***Call/zalo/viber/whatsaap)- DTSD tổng cộng: 175m (...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2

      5.3 tỷ 59 m2 89,84 triệu/m2
      - Giỏ hàng độc quyền - Cập nhật liên tục hàng giờ - Cam kết giỏ hàng Top 1 thị trường cạnh tranh.- Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết hàng gỡ...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Bình Khánh, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,72 tỷ tại Quận 2

      2.72 tỷ 66 m2 41,22 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà căn hộ chung cư Bình Khánh nhà D tầng 12, 66m2, 2 phòng ngủ, 2 WC, 2 logia, tp Thủ Đức (Q2). Nhà có một số nội thất:...
      Chung cư Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận 2

      2.7 tỷ 61 m2 44,27 triệu/m2
      + căn hộ chung cư DT 61m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh: Giá 2,7 tỉ.+ căn hộ chung cư DT 64m2, 2 PN, 2 nhà vệ sinh: Giá 2,9 tỉ.+ căn hộ chung ...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 112 m2 75 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư New City view 3 góc (3 phòng ngủ), DT: 112 mét vuông, căn hộ góc logia view sông hướng Tây Nam (8.4 ty TL) bao gồm...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Căn hộ Citi Alto , 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,66 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.66 tỷ 52 m2 31,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn CitiAlto, P. Cát Lái, Q. 2.- DT 52 mét vuông gồm 2 PN 2 vệ sinh.- Tầng trung view hướng Đông Nam mát mẻ.- Khu vực cư dân đông...
      Dự án Citi Alto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 2

      1.65 tỷ 65 m2 25,39 triệu/m2
      bán gấp Citihome Q.2DT 65m gồm 2 phòng ngủ 2wcView hướng Đông Nam mát mẻNhà có nội thất vào ở liềnsổ hồng riêng chính chủ sở hữu lâu dàigiá: 1.65...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Sadora Apartment, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 22 triệu tại Quận 2

      22 triệu 88 m2 0,25 triệu/m2
      Cho thuê chung cư Sadora - KĐT Salađc: Mai Chí Thọ, Thủ Đức, Tp Thủ Thiêm2 phòng ngủ - 2  nhà vệ sinhDT: 88m2View: Đường Mai Chí Thọ - Tầng...
      Dự án Sadora Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề Khu đô thị An Phú An Khánh, 3 tầng, giá 55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      Bán căn biệt thự An Phú An Khánh.- DT: 10x20m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu áp mái.- giá: 55 tỉ.- sổ hồng riêng chính chủ.- KDC hiện hữu, yên tĩnh, an ninh.-...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 10,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.8 tỷ 95 m2 113,69 triệu/m2
      Do kẹt ngộp bank chính chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ cắt lỗ 400tr so với giá mua.giá: 10ty6LH: 0825 158 ***Mr.Minh)
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Homyland 2, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 2

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      Nằm ngay 307 nguyễn duy trinh , có nội thất như hình,balcon view sông , siêu thị vinmart , cà phê view sông , công viên thoáng mát
      Dự án Homyland 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!