Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 14,5 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      14.5 tỷ 88 m2 164,78 triệu/m2
      Chính sách nổi bật.+ Chỉ cần TT 10 phần trăm ký HĐMB.+ TT 10 phần trăm đến trước khi nhận nhà.+ TT dãn trong vòng 2 năm (đến tháng 7/2025).+ Hỗ...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 138 m2 43,48 triệu/m2
      Xin chào quý a/c đang đọc tin.Em xin giới thiệu đến quý a/c căn hộ chung cư cần bán ngay vì chính chủ chuyển nơi làm việc.căn hộ chung cư chí tiết...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ The Sun Avenue, 51 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.21 tỷ 51 m2 43,14 triệu/m2
      The Sun Avenue.đc: 28, Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2, TPSài Gòn.Căn office-tel.DT 51m2.nội thất đầy đủ (sẵn nội thất hơn 100tr).Bán bằng giá gốc nhanh...
      The Sun Avenue, 28, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,25 tỷ tại Quận 2

      5.25 tỷ 80 m2 65,63 triệu/m2
      chung cư VIEW SÔNG dự án MASTERI THẢO ĐIỀN!Nhà đã có nội thất mới 100 phần trăm.View sông + bán đảo thanh đa vừa thoáng + mát của dự án.Tầng vừa đủ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk 2 tầng, 900 m2, giá 128 tỷ tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      128 tỷ 900 m2 142,23 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:Boutique villas khu dân cư cao cấp đường số 5 khu dân cư An Phú P.An Phú Q.2-DT công nhận gần...
      Đường An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2

      13 tỷ 129 m2 100,78 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - call ngay 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 157 m2, giá 38 tỷ tại Phố 64 - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 157 m2 242,04 triệu/m2
      bán nhanh Villa đường số 64. Thảo điền, Q. 2.DT: 8,5x18,5m.Kết cấu: 3 tầng.- hợp đồngthuê: 45tr/tháng.- Giá 38 tỉ thỏa thuận.- Em Dũng 0938 026 ***
      Phố 64, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Chung cư Kris Vue, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.45 tỷ 68 m2 50,74 triệu/m2
      Do chuyển công tác về thành phố Hà Nội nên gia đình cần bán lại nhiều căn 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ Kris Vue tầng cao view đông mát mẻ nhà...
      Dự án C3 PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 2 tầng, 503 m2, giá 99 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      99 tỷ 503 m2 196,82 triệu/m2
      Bán Villa Thảo Điền sân vườn hồ bơi!DT 503  mét vuông, 5 phòng ngủ, villa gồm 1 Trệt - 1 Lầu - Áp Mái. Lối kiến trúc mở, không gian thoáng đạt...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      The Sun Avenue.- DT 80m2. Loại 2 phòng ngủ+- View Mai Chí Thọ và Landmark81- đầy đủ nội thất cao cấp- Giá: 4ty5 bao hết - Khách đi định cư nên cần...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,1 tỷ tại Quận 2

      1.11 tỷ 48 m2 22,92 triệu/m2
      Kẹt tiền cần ra gấp chung cư Masteri Thảo Điền Q. 2 Kết cấu: 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh DT: 48,1 m²Giá: 1 tỉ 100 chung cư có thiết kế hiện...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      THỊ BẢO NGỌC PHẠM TRẦN Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.9 tỷ 140 m2 42,15 triệu/m2
      liên hệ phòng kinh doanh: 0933 872 *** Đông Anh (call/Zalo/Viber/Whatsapp).------------------------------------------------căn hộ chung cư 2...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      V
      Hotline Phòng Kinh Doanh The Vista Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 1 toilet, bếp, phòng ăn. Giá: 3,5 tỉ.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 2 toilet, bếp, phòng ăn. Giá:...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 88 m2 41,82 triệu/m2
      Không thách giá - mua bán gấp gọn.+ DT: 88m2, 3 PN, phòng ăn, bếp, nội thất đầy đủ.+ giá: 3,680 tỉ VNĐ.Ưu điểm:- Nhà mới sửa, đang trống, nội thất ...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Lexington 2 phòng ngủ - An Phú, Q. 2. Nhà đẹp khỏi bàn, chính chủ không qua trung gian.- Mã căn LB 04.11, view hồ...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      10 tỷ 94 m2 106,39 triệu/m2
      - Không hàng không đăng - đại lý môi giới uy tín. - Tin đăng chính chủ - Tin thật - Hình thật 100 phần trăm.Quỳnh Như (Ms) chuyên bán sp căn hộ ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Ms Quỳnh Như (Sales /agent /môi giới ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 120 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 120 m2 108,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà căn biệt thự đc full nội thất cao cấp KĐT Phố Đông Village, Cát Lái, TP Thủ Đức (Q. 2).- DT: 6m x20m = 120m2, xây dựng...
      Dự án Phố Đông Village , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Căn hộ Thủ Thiêm Dragon, 2 phòng ngủ, 80 m2, thỏa thuận tại Quận 2

      Thỏa thuận 80 m2
      DT: 80m2. 2  phòng ngủ - 2  nhà vệ sinh. Tầng trung.logia đón gió và ánh sáng tự nhiên, view sông và cầu Phú Mỹ. Bàn giao full nội thất.Không...
      Dự án Thủ Thiêm Dragon, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.