Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 4 phòng ngủ, giá 12 tỷ

      12 tỷ 176 m2 68,19 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Cantavil Premier (MT đường Song Hành, P. An Phú, Q. 2).- DT 176 mét vuông - 4 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá tốt tại Quận 2

      Thỏa thuận 68 m2
      Mô tả thông tin.Bán căn hộ chung cư hiện đại Masteri Thảo Điền - TP. Thủ Đức.* căn hộ chung cư 2 phòng ngủ/2 nhà vệ sinh DT 68m2.* Nội...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 60 m2, hướng Tây, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      1/ Thời gian chào bán và số tiền nhận đặt Thủ Thiêm Zeit River.- Dự kiến ngày chào bán chính thức: Tháng 11/2022.- đặt 300 tr cho căn 1 - 2 - 3 phòng...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ tầng đẹp nhà mới tinh.- Giá chỉ 4,1 tỉ với căn 2 phòng ngủ, và từ 5,3 tỉ với căn 3 phòng ngủ.-...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      A - Gia đình tôi cần bán lại 1 trong 2 căn hộ chung cư Metropole - tại dự án Metropole Thủ Thiêm, Q. 2.1/ - DT căn hộ chung cư: 50 mét vuông.-...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 300 m2, giá 99 tỷ tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      99 tỷ 300 m2 330 triệu/m2
      căn biệt thự khu Compound River Mark - đường Trần Não - P. Bình An - Q. 2.- DT: 15x20m - công nhận: 300 m.- Hiện trạng: Hầm Trệt Lửng 2 Lầu + Hồ Bơi....
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 108 m2, giá 25,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25.5 tỷ 108 m2 236,12 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas nằm trong khu Compound của Tập Đoàn Hưng Thịnh làm CĐT và phát triển dự án.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP....
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà lk 2 tầng, 314 m2, giá 30 tỷ tại Đường Trúc Đường - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 314 m2 95,55 triệu/m2
      Bán căn biệt thự view trực diện sông P. Thảo Điền, Q. 2.- DT đất: 25.6 x 11m.- (Đất thật tế 314m lên thổ cư đc 228m2).Hướng Nam - hướng Đông Nam.- Đường...
      Đường Trúc Đường, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 73 m2 64,39 triệu/m2
      Masteri An Phú, P. Thảo Điền, Q. 2, Sài Gòn.call ngay Bảo: 0842 032 ***zalo, viber, call, whatsapp).Vị trí đẹp, sổ hồ rõ ràng, quản lý khép khín, khu cân...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2

      4.6 tỷ 71 m2 64,79 triệu/m2
      Cập nhật liên tục rổ hàng Masteri Thảo Điền tất cả các căn hộ chung cư với giá siêu mềm nhất thị trường.Hỗ trợ tư vấn và xem nhà free 24/24.LH 0372 714...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.55 tỷ 55 m2 46,37 triệu/m2
      Quy mô dự án D'Lusso.DT khu đất: 11.513,1 m2 (~1,15 ha).Mật độ xây dựng khối tháp: 28.1 phần trăm.Quy mô: Gồm 2 block căn hộ, block căn hộ A (từ 4...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 11,8 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.8 tỷ 82 m2 143,91 triệu/m2
      The Crest Residence là một khu căn hộ chung cư cao cấp nằm tại vị trí đắc địa tại Zone 1 Thủ Thiêm. The Crest là GĐ 2 trong khu căn hộ chung cư cao...
      Dự án The Crest Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 55 m2 56,37 triệu/m2
      Bán Masteri Thảo Điền, 1 PN.Giá 3.1 tỉ.View thoáng, logia rộng.sổ hồng riêng lâu dài, pháp lí đầy đủ, đầu tư sinh lời nhanh và nhiều.Nằm vị trí trung...

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 101 m2 61,39 triệu/m2
      Dự án D'Lusso gồm 2 tháp nằm ven sông Giồng Ông Tố. Giá từ 50tr/ mét vuông.Tổng cộng 46một căn hộ cao cấp căn gồm 12 Penthouse.74 căn Dualey 2 -...

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,55 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.55 tỷ 71 m2 64,09 triệu/m2
      căn hộ góc 2 phòng ngủ view Bitexco Precia Q2, tầng trung giá 4,55 tỉ 71m2 2  phòng ngủ 2  toilet có sổ.Đang cho thuê 15tr/tháng.Giá đã...

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 1200 m2, giá 105 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      105 tỷ 1200 m2 87,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường số 11, P. Thảo Điền, Q. 2.+ Vị trí ngay khu phố tây sầm uất và nhộn nhịp, gần tòa nhà the Nassim, Masteri An Phú, Gateway Thảo...
      Đường Số 11, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,55 tỷ tại Quận 2

      5.55 tỷ 94 m2 59,05 triệu/m2
      chính chủ gửi em bán ngay chung cư Masteri Thảo Điền 3 PNGiá chỉ 5.55 tỉNội thất đầy đủpháp lí chỉnh chuNhà rộng rãi thoáng mátcall ngay Liêm: 0938 799...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 82 m2 57,32 triệu/m2
      * Vừa hay giá mềm - đầu tư hay ở đều hợp lý tại Vista Verde - resort an cư tốt nhất - giá chung rẻ nhất Trung Tâm Thạnh My Lợi, Tp. Thủ Đức.* Ms Quỳnh Như...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!