Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      1/ Thời gian chào bán và số tiền nhận đặt Thủ Thiêm Zeit River.- Dự kiến ngày chào bán chính thức: Tháng 11/2022.- đặt 300 tr cho căn 1 - 2 - 3 phòng...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2 tr tại Quận 2

      2 triệu 63 m2 0,04 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư The CBD, 125, Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi.-Tầng 15 ( view hổ bơi)- DT 63m gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet.- full nội ...
      Dự án The CBD Premium Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 100 m2, giá 26 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố liên kế, Hướng Đông Bắc Mặt tiền đường Lê Hữu KiềuDiện tích đất: 5x20m (100m2)Diện tích sàn + hầm: 345m2 Giá bán :...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 4 phòng ngủ, 183 m2, giá 30,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30.3 tỷ 183 m2 165,58 triệu/m2
      Bán căn duplex thông tầng Thủ Thiêm Zeit River TT chỉ 10 phần trăm Ký hợp đồng mua bán và nhận nhà tháng 7/2025. - DT: 183m2/ 2 sàn- Bàn giao:...
      Dự án Thủ Thiêm Zeit River, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp, bán lỗ ngôi nhà phố KĐT Phố Đông Village - 1145 Nguyễn Thị Định, Cát Lái, TP Thủ Đức.- Vị trí đẹp, đối diện khu phức hợp thương mại...
      Dự án Phố Đông Village , Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 400 m2, giá 75 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      75 tỷ 400 m2 187,5 triệu/m2
      - Vị trí: Thuộc khu vực VIP nhất Bình an, Q. 2. Là biệt thự thuộc khu compound Trần Não.- DT: 400m2; kết cấu: Hầm, trệt, 2 lầu, áp mái.- Khu vực an ninh...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ

      11.5 tỷ 119 m2 96,64 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Đảo Kim Cương Giá: 11.5 tỉ (bao hết).- DT: 119m2.- Nội thất cơ bản.- View sông SG, Landmark 81 và Bitexco.anh/chị...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 2

      4.25 tỷ 52 m2 81,74 triệu/m2
      chính chủ thiện chí gửi bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ View Landmark 81- DT tổng: 52  mét vuông- Lầu cao, có logia thoáng mát- View thoáng...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 95 m2 71,58 triệu/m2
      chính chủ rất thân gửi bán căn 3 phòng ngủ Masteri Thảo Điền.- Giá chuyển nhượng chỉ 6ty hơn chút đỉnh bao phí.- Bán vì kẹt tiền KD không đc thuận...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 152 m2, giá 30 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 25B - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 152 m2 197,37 triệu/m2
      - Gần ủy ban nhân dân TP Mới Thủ Đức.- Kết cấu: 1hầm, 4 lầu.- DT: 8m x19m (152m2).- Giá 30 tỉ.Vị trí trung tâm gần P. An Phú Q2, chỉ cách trung tâm hành...
      Dự án Biệt thự Hà Đô, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  nhà vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất xịn ...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 289 m2, giá 115 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      115 tỷ 289 m2 397,93 triệu/m2
      Bán Villa Riviera An Phú là khu căn biệt thự cao cấp khép kín ven sông Tp Thành phố Hồ Chí Minh với những biệt thự kiến trúc hiện đại, cao cấp. căn ...
      Dự án Villa Riviera, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Tropic Garden, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 112 m2 49,11 triệu/m2
      Để tránh mất thời gian và công sức KH, hãy hotline cho em Đạt với những thông tin cung cấp chính xác, nhanh gọnTư vấn căn theo nhu cầu khách trước khi xem...
      Dự án Tropic Garden, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      15 tỷ 95 m2 157,9 triệu/m2
      * Em kính gửi quý a/c thông tin chi tiết căn hộ chung cư đặc biệt view vĩnh cửu - Chạm tay là tới SÔNG:" View trực diện - nhấn mạnh là trực diện sông 2...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 74 m2, thỏa thuận tại Quận 2

      Thỏa thuận 74 m2
      chính chủ dễ thương gửi bán căn 2 phòng ngủ - Masteri Thảo Điền, P. Thảo Điền.- 74m, 2 phòng ngủ + 2 toilet, layout cực thoáng.- Giá: 5,xx...

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 1000 m2, giá 220 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      220 tỷ 1000 m2 220 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự ven Sông Hồ Chí Minh P. Thảo Điền Q. 2 chỉ 220tỉ siêu đẹp có 1 - 0 - 2 tại Thảo Điền Q. 2.- DT 20x60 công nhận 1.000 mét vuông...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 3 tầng, 500 m2, giá 110 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Hưởng - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 tỷ 500 m2 220 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự khu 202 đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền Q. 2 chỉ 110tỉ nhà siêu đẹp.- DT: 20x25 công nhận 500m2 thổ cư 100 phần trăm.- Kết...
      202, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      Dự án D'Lusso gồm 2 tháp nằm ven sông Giồng Ông Tố. Giá từ 50tr/ mét vuông.Tổng cộng 46một căn hộ cao cấp căn gồm 12 Penthouse.74 căn Dualey 2 -...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!