Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 4 phòng ngủ, 181 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 2

      1.7 tỷ 181 m2 9,4 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm.Tin đăng chính chủ - Thống Davis chuyên bán sp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ tại Feliz En Vista.Giỏ hàng 4 phòng ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ, giá 29 tỷ

      29 tỷ 156 m2 185,9 triệu/m2
      Bán chung cư tại Empire City Thủ Thiêm căn hộ góc tầng thấp tại tòa căn hộ T1 - Cove Residence. Dự án chung cư cao cấp 1 tòa chỉ có 4 căn.- DT...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 133 m2, giá tốt tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 133 m2
      Downtown Nguyễn Huệ đã quá chật cho sự phát triển kinh tế. HCM cần 1 khu lớn hơn như các nước phát triển trên thế giới đã làm. Cần 1 sự quy hoạch bài bản...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 620 m2, giá 88 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      88 tỷ 620 m2 141,94 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Sân Vườn, Hồ Bơi Khu compound Phú Nhuận toạ lạc trên đường số 57 P. Thảo Điền, Q. 2- DT: 20m x 32m- DT Công nhận: 620m2 - Kết cấu: 1 trệt...
      Đường Số 57, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự 4 tầng, 140 m2, giá 43 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      43 tỷ 140 m2 307,15 triệu/m2
      căn biệt thự Thảo Điền Q. 2.- DT: 7 x 20m (140 mét vuông).- Xây dựng 1 trệt 1 lửng 3 lầu sân thượng, 5 PN, 9 nhà vệ sinh.- Có thang máy ngoại...
      Dự án Fideco Riverview, Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2

      1.8 tỷ 73 m2 24,66 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ góc căn hộ chung cư Citihome p.Cát Lái, Q. 2căn hộ góc 73m gồm 2PN2 nhà vệ sinh giá 1.8 tỉ sổ sẵn, công chứng ngayCăn...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 200 m2, giá 55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      Bán căn biệt thự An Phú An Khánh.- DT: 10x20m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu áp mái.- giá: 55 tỉ.- sổ hồng riêng chính chủ.- KDC hiện hữu, yên tĩnh, an ninh.-...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Estella, 4 phòng ngủ, 225 m2, giá 20,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 225 m2 91,12 triệu/m2
      Khẳng định đây là căn duy nhất đang mở bán tại Estella có view ngoại khu ngắm toàn cảnh TP với tầm nhìn cực mở, cực thoáng, đậc biệt là công viên An Phú...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      Masteri An Phú - 179 Xa Lộ TP Hà Nội, P. Thảo Điền, Q. 2.chính chủ đang cần bán ngay - căn nội thất đẹp - 2 PN.DT tim tường: 69.7 mét vuông.- Hướng...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận 2

      3.95 tỷ 58 m2 68,11 triệu/m2
      -Tầng cao view thoáng-Bàn giao đầy đủ nội thất-Tình trạng: SHR
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 28 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 300 m2 93,34 triệu/m2
      GIA ĐÌNH PHẢI ĐI ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI NÊN CẦN NHƯỢNG LẠI căn biệt thự 300 mét vuông VIEW TRỰC DIỆN SÔNG TP.HCM P. THẢO ĐIỀN Q. 2- DT:10X30M....
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,24 tỷ tại Quận 2

      6.24 tỷ 80 m2 77,99 triệu/m2
      chung cư cao cấp liên kế sông TP.HCM, cực kỳ gần sông One Verandah do chủ đầu tư Maple Tree Singapore phát triển.- Vị trí: 4 MT đường Nguyễn Văn Kỉnh,...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 2

      2.5 tỷ 64 m2 39,07 triệu/m2
      Vị trí nào cũng có nhiều hàng đặc biệt: 0946 746 ***, 0916 746 ***. Centana Thủ Thiêm view công viên và MT đường Mai Chí Thọ, Q2 giá đợt 1 rẻ hơn giá CĐT...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Căn hộ Citi Alto , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,63 tỷ tại Quận 2

      1.63 tỷ 53 m2 30,76 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Q2, giá mềm và TT tốt nhất thị trường, NH hỗ trợ 70 phần trăm còn lại trả góp, quý 4/2023 nhận nhà.DT: 53m2...
      Citi Alto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 21 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 120 m2 175 triệu/m2
      căn nhà phố, căn biệt thự Compound tại P. An Phú, Q. 2.Vị trí: Ngay MT đường Song Hành cao tốc TP.HCM - Long thành - Dầu Giây. Bên cạnh Trường Quốc Tế...
      Dự án Senturia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2

      3.2 tỷ 46 m2 69,57 triệu/m2
      Do đi định cư nên gia đình cần bán lại căn 1  phòng ngủ Vista Verde tầng cao thoáng DT 46m2 sử dụng view hướng Đông Nam mát không bị chắn view. Full...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 200 m2, giá 49 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      49 tỷ 200 m2 245 triệu/m2
      bán ngay biệt thự góc 2 MT đường số 8B ngay Nguyễn Qúy Cảnh, P. An Phú, Q. 2.- DT: 10 x 20m. vuông vắn.- Kết cấu: Hầm 3 lầu. Nhà còn mới - kiên cố. Thiết...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 19 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19 triệu 140 m2 0,14 triệu/m2
      Cần tiền bán lỗ River Thủ Thiêm căn 3 PN view Landmark, view sông giá siêu mềm nhất thị trường chỉ 19 tỉ all in ( giá hợp đồng 20 tỉ )- Căn 3 PN, căn hộ...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!