Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất 440 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Bắc tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 72 tỷ

      72 tỷ 440 m2 163,64 triệu/m2
      - Vị trí nằm trên con đường thương hiệu của KDC văn minh nhiều tiện ích tập trung nhiều thương hiệu cao cấp.- DT: 20x21m. Dtcn: 440m2. Full thổ cư vuông ...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 100 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán đất đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2, gần cầu Phú Mỹ.- DT: 100m2 (5 x 20 m).- Giá: Thoả thuận.- pháp lý: Có SHR, sang tên công chứng ...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền tại Đường 10 - Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      bán gấp miếng đất dt 5x14.5m, xổ công nhận 72.7m2 thổ cư 100 phần trăm KDC hiện hữu xây dựng tự do đường nhựa trước đất rộng 7m xe oto quay đầu ok....
      Đường 10, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 249 m2, mặt tiền 10m tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 41,8 tỷ

      41.8 tỷ 249 m2 167,88 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất MT Bát Nàn TML Q2 DT 249m2 chỉ 41,8 tỉ vị trí đắc địa Luyến 0909 039 ***- Vị trí đường Bát Nàn Thạnh Mỹ Lợi Q. 2.- DT 249m2...
      Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Phú, giá 16 tỷ

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền An Phú An Khánh.- DT: 4x20m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu áp mái, 2 logia trước sau.- giá: 16 tỉ.- SHR chính chủ.- KDC hiện hữu, yên tĩnh, an...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 370 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 95 tỷ

      95 tỷ 370 m2 256,76 triệu/m2
      Chính chủ cần bán MT đường Quốc Hương - P. Thảo Điền - Q. 2.- DT: 11 x 35m - công nhận: 370 m2 - vuông vắn.- pháp lí: SHR chính chủ.- Thích hợp: Xây cao -...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 1 tầng, 110 m2 tại Đường Trúc Đường - Thảo Điền - Quận 2, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 110 m2 190 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà góc 2 MT đường Trúc Đường (Làng Báo Chí), P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: 10x11=110 mét vuông.- Kết cấu: nhà c4.- Giá 20,9 tỉ thỏa ...
      Đường Trúc Đường, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường An Phú - Quận 2, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Mô tả chi tiết: 1/ đc: MT đường 12m, P. An Phú, Q. 2, Thành phố Hồ Chí Minh.2/ DT: 4x17m.3/ DT công nhận: 65,8m2.4/ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + (Phòng khách...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 1 tầng, 260 m2, mặt tiền 10m tại Đường 12 - Quận 2, giá 31,2 tỷ

      31.2 tỷ 260 m2 120 triệu/m2
      - Vị trí tiếp nối với các đường Trần Não, Lương Định Của, Vành Đai Tây P. Bình An Q. 2.- Khu vực nhiều tiện ích như trường đại học, siêu thị, chợ.- DT:...
      Đường 12, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 2 tầng, 280 m2, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 280 m2 107,15 triệu/m2
      Cần bán biệt thự góc 2 MT đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2.DT: 28 x 10m, 280m2.Hiện trạng: Trệt + lầu, có sân vườn bám mặt sông HCM.Khu vực văn...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 22,62 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      22.63 tỷ 120 m2 188,52 triệu/m2
      L/H call ngay phòng KD Senturia: 0938 390 *** gặp Ms. Thúy - Để nhận báo giá, thông tin chi tiết về dự án và xem sa bàn cũng như thực tế dự án.Cập nhật...
      Dự án Senturia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 2 tầng, 400 m2, giá 150 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 400 m2 375 triệu/m2
      đc: 117/17 Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, TP Thủ Đức, HCMDT công nhận: 400 m2. DTSD: ~ 578  mét vuôngMục đích sử dụng: Làm nhà ở. Thời gian sử dụng...
      117/17 Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,08 tỷ tại Quận 2

      3.08 tỷ 78 m2 39,49 triệu/m2
      Rổ hàng nhiều căn 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh Krista bán nhiều tầng nhiều view hướng, thiết kế hợp lí nhà ở giữ gìn cẩn thận. Nhà đã có sổ ...
      Dự án The Krista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Kris Vue, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Krisvue1 phòng ngủ 1 toilet giá chỉ 2.7tỉ2 phòng ngủ 2 toilet giá 3.5tỉ3 phòng ngủ 2 toilet giá...
      Dự án Kris Vue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 100 m2, giá tốt tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 100 m2
      anh/chị KH hiện đang lo lắng khi không biết nên đầu tư vào dự án nào?anh chị lo lắng về tiềm năng phát triền và LN như thế nào?anh chị lo lắng về dự án...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Trần Hoàng Thân Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 59 m2 73,73 triệu/m2
      Gateway Thảo Điền - chính chủ thiện chí - sang nhượng căn hộ chung cư cao cấp 1 phòng ngủ DT lớn- DT: 59  mét vuông- logia hướng Nam thoáng...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 103 m2 82,53 triệu/m2
      Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng - hình thật giá thật.- Giỏ hàng độc quyền - chính chủ - giá mềm nhất - cập nhật hàng giờ.- Hỗ trợ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 2 tầng, 458 m2, giá 115 tỷ tại Đường 44 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      115 tỷ 458 m2 251,1 triệu/m2
      16 Đường số 44, Thảo Điền, Q. 2.- DT: 19 x 25.- CN 458m2 full thổ cư.- KC: Trệt + Lửng + 2 Lầu.- giá: 115 tỉ.- Em Dũng 0938 026 ***
      16, Đường 44, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!