Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 400 m2, giá 225 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      225 triệu 400 m2 0,57 triệu/m2
      căn biệt thự cực đẹp! Cho thuê mặt bằng Thảo Điền 400m2 9000$- DT: 400m2 3 lầu- giá cho thuê: 9000$ net - Mặt bằng KDC đông đúc, phù hợp KD dịch vụ mọi...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 58 m2 72,42 triệu/m2
      Have English support for foreigner/expats.- Đại lý môi giới uy tín - có tin có hàng - hết tin gỡ hàng - hình thật giá thật.- Giỏ hàng độc quyền - chính chủ...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 275 m2, giá 59 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      59 tỷ 275 m2 214,55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán villa compound cao cấp tại Q. 2Cách cầu Thành phố Hồ Chí Minh 500mThuận tiện giao thôngDT 15x18m đất, villa 3 lầu và sân thượng, gara...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 1 tầng, 560 m2, giá 102 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      102 tỷ 560 m2 182,15 triệu/m2
      Tọa lạc tại khu Compound Green Field Bình An - khu vực đẳng cấp và sang trọng nhất của Q. 2, chúng tôi đang cần bán căn biệt thự 2 MT với DT 24x26 và tổng...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 16,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.11 tỷ 135 m2 119,26 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ The River Thủ Thiêm, rẻ nhất thị trường.- DT 135  mét vuông.- View trực diện hồ bơi rất đẹp.- Hiện trạng bàn giao chủ ...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 2 tầng, 164 m2, giá 55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 164 m2 335,37 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Thảo Điền đẹp!đc: 204B22 Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Q. 2căn biệt thự khuôn viên : 10 x 16.4 CN 164m2, sân vườn hồ bơi tuyệt đẹp.Nhà...

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 20,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20.4 tỷ 132 m2 154,55 triệu/m2
      * Giỏ hàng Zeit River Thủ Thiêm GĐ 1 - Mua trực tiếp CĐT GS E&C.Tháp T1 lô 3.11 cao 25 tầng.- 2 phòng ngủ 90 - 97m (còn 7 suất).- 3 phòng ngủ...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, 120 m2, giá 29,5 tỷ tại Đường 20 - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 120 m2 245,84 triệu/m2
      Kẹt Bank.Villa ngay Bến Du Thuyền P. Bình An, Q. 2 - Gần Sông Thành phố Hồ Chí Minh mát mẻ, công viên bến tàu Bình An. - DT : 8m x 18 m. Công nhận -...
      Đường 20, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 89 m2 34,27 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ thông tầng La Astoria Q2.đc: Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, (Q. 2) Tp. Thủ Đức.- DT: 89m²(3 phòng ngủ...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 380 m2, giá 76 tỷ tại Đường Dương Văn An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      76 tỷ 380 m2 200 triệu/m2
      Vị trí: Góc 2 MT đường Dương Văn An, P. An Phú An Khánh Q. 2, thông đường Nguyễn Hoàng, Song Hành, Thái Thuận, gần công viên Thanh Niên.DT: 20x22...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Dương Văn An, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 108 m2, giá 28 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 108 m2 259,26 triệu/m2
      - Cần bán 3 nền căn biệt thự 10x18m, và lô góc (12x18m, đã xây nhà thô). (6x18m đã xây nhà thô). Tại dự án Mystery Villas Q. 2 khu Compound.- Căn số 1: DT...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất sở hữu BĐS Thủ Thiêm chỉ với 10 phần trăm giá trị, đến tháng 07/2025.Dành cho những KH chọn căn đầu tiên!Ra mắt căn hộ chung cư...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Căn hộ Blue Sky Tower (HQC Bình Trưng Đông), 2 phòng ngủ, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 74 m2 31,09 triệu/m2
      - Cần gấp, bán rẻ căn hộ chung cư HQC ngay Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.- Giá cần ra gấp: 2.3 tỉ.- Tặng nội thất hoàn thiện 300tr, nhà mới...
      Dự án Blue Sky Tower, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 280 m2, giá 60,2 tỷ tại Đường Bát Nàn - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60.2 tỷ 280 m2 215 triệu/m2
      Dự án Saigon Mystery Villas nằm trong khu compound của Tập Đoàn Hưng Thịnh làm CĐT và phát triển dự án.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP....

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 74 m2, thỏa thuận tại Quận 2

      Thỏa thuận 74 m2
      chính chủ dễ thương gửi bán căn 2 phòng ngủ Tháp 3 - Masteri Thảo Điền, P. Thảo Điền.- 74m2, 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh, layout cực...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 74 m2 58,11 triệu/m2
      Layout logia 4 cánh - Bếp đảo.Cam kết hàng thật giá thật. chính chủ kẹt tiền bán nhanh chung cư như hình.Hỗ trợ xem nhà nhanh 24/24!* gọi ngay để đc...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 504 m2, giá 135 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      135 tỷ 504 m2 267,86 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự khu Himlam, Đường Lương Đình Của, P. An Khánh, Q. 2.Thông tin BĐS:- DT đất: 504m2- Ngang: 24m, dài: 21m- pháp lí sổ hồng, mua bán...
      Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      1
      Thiệu Hưng Thảo Điền 1979 Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn liền kề 2 tầng, 393 m2, giá 69 tỷ tại Phường Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      69 tỷ 393 m2 175,58 triệu/m2
      Hạ giá bán nhanh căn biệt thự MT đường Số 12, P. Bình An Q. 2.DT: 14.5x27m cn: 393m2.Kết cấu: căn biệt thự, trệt 2 lầu, 6 phòng, garage, sân vườn,Khu...
      Đường Số 12, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!