Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 2 tầng, 200 m2, giá 28,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28.5 tỷ 200 m2 142,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đối diện (KĐT Lakeview Song Hành Q2), TP Thủ Đức!- DT : 200 mét vuông (10x20). DT sàn: 340 mét vuông.- Kết cấu: Trệt + 2 lầu....
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 700 m2, giá 110 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      110 triệu 700 m2 0,16 triệu/m2
      Cho thuê Villa compound River Mark - 220 Trần Não P. Bình An Q. 2, Tp Thủ Đức- DT: 15x20 - kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu - nhà có thang máy - 9 PN , 7...
      Dự án Khu biệt thự Bình An Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 200 m2, giá 25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 200 m2 125 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự Thảo ĐiềnDT: 10x20 công nhận đủ 200mKết cấu: trệt 2 lầu nhà còn mới đang cho nhà hàng thuê $6000/tháng.Khu vực trung tâm, MT đường...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 2

      7.8 tỷ 89 m2 87,65 triệu/m2
      Đăng tin nào - thật tin đó - Hình thật 100 phần trăm kèm topic quảng cáo.Phương châm làm việc: Uy tín - tận tâm - chuyên nghiệp.Làm việc trực tiếp với...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 2 tầng, 85 m2, giá 8,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.4 tỷ 85 m2 98,83 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp nhà mặt tiền liên kế p.Cát Lái, Q. 2- DT: 5x 17 gồm trệt 2 lầu thiết kế đc 4 phòng ngủ, hoàn thiện cơ bản bên ngoài, bên...
      Dự án Khu dân cư Cát Lái Invesco, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 50 tỷ tại Quận 2

      50 tỷ 170 m2 294,12 triệu/m2
      BÁN Metropole MEL, 4  phòng ngủ, 1 THANG MÁY RIÊNG: + Khu The Galleria, tháp Prado (C): + 4 phòng ngủ+ DT: 159.20-170.22 m²+ B.công: TB - Cửa:...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 280 m2 107,15 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự 2MT Ven Sông cách Nguyễn Văn Hưởng 200m, P. Thảo Điền, Q2 1/ vị trí: Ven Sông cách MT Nguyễn Văn Hưởng 200m - P. Thảo Điền - Q....
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 211 m2, giá 100 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      100 tỷ 211 m2 473,94 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay 2 căn hộ góc liên kế nhau đường số 25.Căn 1: DT 150,8  mét vuông (căn hộ góc).Căn 2: DT 159,9  mét vuông (liên...
      Dự án An Phú New City, Đường Số 25, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Kris Vue, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 2

      3.45 tỷ 68 m2 50,74 triệu/m2
      Do chuyển công tác về thành phố Hà Nội nên gia đình cần bán lại nhiều căn 2 phòng ngủ - 3 phòng ngủ Kris Vue tầng cao view đông mát mẻ nhà...
      Dự án C3 PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      bán ngay CH Cantavil Q2, (75 mét vuông, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỉ), (98 mét vuông, 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỉ), (120 mét vuông,...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 139 m2, giá 40 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 139 m2 287,77 triệu/m2
      chào bán nhà phố thương mại nhà mặt tiền thương mại 5 Tầng - Thuận tiện KD, buôn bán, đầu tư tại KĐT cao cấp bậc nhất TP.HCM.- DT: 95 - 133 mét ...
      Dự án The Global City, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 256 m2, giá 72 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      72 tỷ 256 m2 281,25 triệu/m2
      Bán villas căn hộ góc MT đường 20m, Dự án Thạnh Mỹ Lợi Villas (góc Phan Bá Vành - Nguyễn Văn Kỉnh).- DT: 17x21.5m, Công nhận: 255.9m2 (Tổng DT sàn...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi Villas, Đường Phan Bá Vành, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 2 tỷ tại Quận 2

      2 tỷ 61 m2 32,79 triệu/m2
      Cần bán gấp căn 2 PN.đầy đủ nội thất.Giá 2 tỉ bao sang tên.Đủ nội thất như hình.Xem nhà ngay 0938 978 ***
      Dự án The CBD Premium Home, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 90 m2 94,45 triệu/m2
      chính chủ cần tiền - Giảm giá mạnh bán gấp căn 2  phòng ngủ - tầng cao - view Thoáng - giá chỉ trong tháng 05/2023.Thông tin chi tiết:- Mã căn:...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 3 tầng, 85 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 85 m2 76,48 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay một số ngôi nhà phố tại khu dân cư Cát Lái, Q. 2, đối diện căn hộ.MT đường 24m thuận tiện KD mọi ngành nghề.DT 5x17 m (85 m)....
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 5 phòng ngủ, 175 m2, giá 11,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.2 tỷ 175 m2 64 triệu/m2
      Chị chính chủ cần bán hoặc cho thuê căn Penthouse. Q. 2.Dạng chung cư DUOKEY - làm 2 chung cư riêng lẻ đc.TK: duplex thông tầng 2 lầu, 175m2,...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận 2

      4.95 tỷ 70 m2 70,72 triệu/m2
      Cần ra đi nhanh căn 2 phòng ngủ Masteri Thảo Điền.Do chính chủ cần tiền gấp phải bán căn này.Giá 4ty950 bao gồm thuế phí.Nhà như hình, đầy đủ nội ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,65 tỷ tại Quận 2

      5.65 tỷ 73 m2 77,4 triệu/m2
      Cần vốn KD bán lại CH Masteri Thảo Điền,Kết cấu: 2 phòng ngủ/2 toilet, phòng khách lớn, logia thoáng mát, view tr đô, view sông, nhìn về trung ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!