Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 503 m2, giá 99 tỷ tại Đường 43 - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh
Giá: 99 Tỷ
Diện tích: 503 m2
Giá/m2: 196,82 Triệu/m2
534350
Mua bán
Nguyễn Bá Tuân
Bất động sản cùng khu vực
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
36,2 tỷ
188 m2
Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Tp.HCM
18 triệu
68 m2
Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
65 tỷ
240 m2
Đường Ngô Quang Huy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
189 m2