Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 22 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 180 m2 122,23 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ góc 2 mặt đường thoáng. dự án lakeview city Q. 2Diên tích đất : 160m2 ( 8x20 )DTXD : 256m, xây dựng 1 triệt 3 lầuHiện trạng nhà :...
      Dự án Khu đô thị Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.81 tỷ 100 m2 98 triệu/m2
      DT nhà 5*20Xây dựng 1 trệt 1 lửng 2 lầuNhà thich hợp KD, buôn bán, mở văn phòng, cho thuê lưu trú...Xung quanh tiện ích nội khu sẵn có. Hiện hữu siêu thị,...
      Dự án Phố Đông Village , Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Trần Thị Thanh Tuyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 25,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25.6 tỷ 100 m2 256 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố liên kế Dự án Saigon Mystery, P. Bình Trưng Tây, Q. 2. Kế bên Đảo Kim Cương.- DT đất: 5x20m.- DTSD: 350 mét vuông, 1 hầm 4 lầu,...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 110 m2, giá 27,5 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      27.5 tỷ 110 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán ngay ngôi nhà phố 2MT khu dân cư Văn Minh, P. An Phú, Q2-Vị trí ngay căn hộ the Sun Avenue-DT: 7X18, công nhận 110m2-Kết cấu...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 2 phòng ngủ

      9.9 tỷ 93 m2 106,46 triệu/m2
      Xem nhà vui lòng call ngay Ms. Thúy: 0938 390 ***Zalo/Viber/WhatsApp).Anh, Chị tham khảo thêm 1 số chung cư 1 - 2 - 3 - 4 phòng ngủ, căn hộ ...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Bình Khánh, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,89 tỷ tại Quận 2

      1.89 tỷ 51 m2 37,06 triệu/m2
      Chỉ 1 tỉ 890 sở hữu chung cư 51 mét vuông.chính chủ gửi bán căn căn hộ chung cư Bình Khánh, P. An Phú, Q. 2.- DT chung cư là 51 mét vuông,...
      Dự án Tái định cư Bình Khánh, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 2

      7.8 tỷ 89 m2 87,65 triệu/m2
      Nhà đang ở, chăm chút kỹ lưỡng từng li từng tí, đảm bảo cực đẹp cực mới, Chị chính chủ thiện chí bán ngay với giá cực tốt, sẵn SHR công chứng mua bán đơn...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 5,35 tỷ tại Quận 2

      5.35 tỷ 68 m2 78,68 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh đầy đủ nội thất Masteri Thảo Điền, Q. 2.+ DT: 68 mét vuông. Kết cấu: 2 phòng ngủ,...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 33 tỷ tại Quận 2

      33 tỷ 170 m2 194,12 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 4 phòng ngủ.- 170m2, 4 phòng ngủ, 3 toilet.- Nhà hiện trạng bàn giao chủ đầu tư: Tủ lạnh, máy lạnh,  nhà vệ ...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 80 m2 67,5 triệu/m2
      Danh sách căn 1 - 2 - 3 phòng ngủ dự án One Verandah giá sang nhượng tốt nhất tháng 5/2023.Em Ngọc đang nắm giữ các căn chuyển nhượng giá mềm tại...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 68 m2 25 triệu/m2
      Thủ Thiêm Green House - MT Võ Chí Công Q. 2.Đăng ký suất mua nhà ở xã hội Q. 2 hot nhất TPSài Gòn.Hướng dẫn quy trình thủ tục, làm hồ sơ: 0904 595 ***chung...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 76 m2 94,74 triệu/m2
      Tổng quan dự án Lumiere Riverside:- CĐT: Masterise Homes.- Vị trí đặc địa: 628A MT đường Xa Lộ Thủ đô Hà Nội, P. An Phú, Q. 2, TP. Hồ Chí Minh (Kế bên...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 85 m2, giá 7,8 tỷ tại Phường Cát Lái - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.8 tỷ 85 m2 91,77 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Citi Bella 2 đường 37CL rộng 12m, Đông Nam siêu mát.- DT đất: 5x17m (85m2).- DT sàn: 163m2.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.- Hướng: hướng Đông ...
      Dự án Citi Bella 2, Đường 37-CL, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Phạm Thị Phương Trinh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 500 m2, giá 98 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      98 tỷ 500 m2 196 triệu/m2
      Bán biệt thự Thảo Điền 5 phòng ngủ nhà đẹp 503m hồ bơi sân vườn khu an ninh giá mềm nhất. contact 0901 838 ***.biệt thự với 503m, khu an ninh yên...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 171 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 2

      12.5 tỷ 171 m2 73,1 triệu/m2
      a/c đang tìm mua căn 3 phòng ngủ The Estella DT lớn không thể bỏ qua căn này!Đăng tin nào - thật tin đó - nói không với đăng tin ảo.Môi giới chuyên...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 124 m2, giá 8,2 tỷ tại Quận 2

      8.2 tỷ 124 m2 66,13 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - gọi ngay 0901 022 ***Ms. Hoàng...

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 2

      5.2 tỷ 74 m2 70,28 triệu/m2
      chính chủ cần bán chung cư cao cấp 2 PN tại Masteri An Phú.- DT: 74m2, căn hộ góc 2 PN - 2 phòng tắm - logia 4 cánh (mỗi sàn chỉ có một căn duy nhất).-...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 180 m2, giá 45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      45 tỷ 180 m2 250 triệu/m2
      - Cần bán nền căn biệt thự 10x18m tại dự án Mystery Villas Q. 2,- Đối diện TTTM, dịch vụ.- Tây Nam, nhìn ra sông Hồ Chí Minh.- Đường 2 oto tránh nhau.-...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!