Thông tin mô tả
Cần bán nhà Citibella Cát Lái,
-
- Nhà xây dựng trệt + 2 lầu.
- Đường trước nhà rộng 24 mét (Đường 35 - CL).
-
- Vị trí phù hợp
-
Giá: 8,4 Tỷ
Diện tích: 85 m2
Giá/m2: 98,82 Triệu/m2
535051
Mua bán
Cần bán nhà Citibella Cát Lái,
-
- Nhà xây dựng trệt + 2 lầu.
- Đường trước nhà rộng 24 mét (Đường 35 - CL).
-
- Vị trí phù hợp
-
Việt Phát Land
Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
80 tỷ
340 m2
Đường 12, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
95 tỷ
280 m2
Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
42 tỷ
127 m2
Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
24 tỷ
86,69999694824219 m2