Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 300 m2, giá 101 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      101 tỷ 300 m2 336,67 triệu/m2
      hự nằm trong khu King Crown Thảo Điền nằm ngay MT Nguyễn Văn Hưởng. Với chỉ 17 biệt thự siêu sang từ 276m đến 390m với thiết kế sang trọng là khu căn biệt...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 120 m2, giá 32 tỷ tại Đường Trần Não - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 120 m2 266,67 triệu/m2
      căn biệt thự Bình An, ngay bến du thuyền Q. 2.DT 8x15m, 3 tầng + lửng.Giá 32 tỉ.- Thuộc khu Vip nhất Trần Não, thông ra bến Tàu Thủy Bình An.- Nội khu...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 18,8 tỷ tại Đường Song Hành - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18.8 tỷ 120 m2 156,67 triệu/m2
      liên hệ ngay gọi ngay phòng kinh doanh Senturia: 0938 390 *** gặp Ms. Thúy - Để nhận báo giá, thông tin chi tiết về dự án và xem sa bàn cũng như thực...
      Dự án Senturia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận tại Quận 2

      Thỏa thuận 70 m2
      Cần tiền bán nhanh căn Masteri Thảo Điền Q2, 2 phòng ngủ DT 70m2, gọi ngay Đăng 0764 970 ***.DT 70m2, thiết kế 2  phòng ngủ, 2 vệ sinh, ban ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 2

      3.65 tỷ 88 m2 41,48 triệu/m2
      Nhận chạy hồ sơ nhanh cho các khu vực TP. TP.HCM, Tiền Giang, Bình Dương, Bình Phước, Đà Nẵng...* Vị trí dự án:- Centana tọa lạc tại vị trí có 1 không 2...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 9,6 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.6 tỷ 60 m2 160 triệu/m2
      Chính thức nhận giữ chỗ (đặt) tòa T2 đẹp nhất dự án - tầm nhìn view sông siêu đẹp về Landmark 81 & Bitexco.Cơ hội duy nhất sở hữu BĐS Thủ Thiêm chỉ với...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,45 tỷ tại Quận 2

      5.45 tỷ 98 m2 55,62 triệu/m2
      Do chuyển về quê nên cần bán lại căn 2 phòng ngủ Vista Verde DT 98  mét vuông căn lớn của dự án. Nhà full NT có SHR hỗ trợ vay NH. căn hộ ...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 95 m2 24,22 triệu/m2
      bán ngay căn Masteri Thảo Điền, tầng 9 3 phòng ngủ 3 toilet 95 mét vuông sổ hồng tặng đầy đủ nội thất Chỉ 2 tỉ 3- DT: 95 mét ...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 5 phòng ngủ, 392 m2, giá 99 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      99 tỷ 392 m2 252,56 triệu/m2
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm chính thức nhận đặt toà cao nhất với tầm view thượng hạng - Tower 2.- Mua trực tiếp từ chủ đầu tư VGSE của tập đoàn GS E&C Hàn...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2

      13 tỷ 125 m2 104 triệu/m2
      Chỉ với 13 tỉ còn thỏa thuận mạnh. Giá đã bao gồm thuế phí + phí làm sổ. Rẻ nhất thị trường.đầy đủ nội thất, tiện nghi, hiện đại. chính chủ thiện chí...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 2

      12.5 tỷ 125 m2 100 triệu/m2
      chính chủ Thiện chí bán rất gấp Căn 3 phòng ngủ Tháp Thương mại T3 - Cam kết giá cực rẻ thị trường Estella HeightsNói không với tin ảo - Đăng tin...

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 104 m2 81,74 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - liên hệ 0901 022 ***Ms. Hoàng...

      Sở hữu ngay biệt thự 2 tầng, 770 m2, giá 295 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      295 tỷ 770 m2 383,12 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự DT 770m.View trực diện sông Thành phố Hồ Chí Minh.Gần chợ Thảo Điền.Vị trí ngay MT đường Nguyễn Văn Hưởng.
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 156 m2, giá 30 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 156 m2 192,31 triệu/m2
      - Cần bán căn biệt thự 2MT P. An Phú đường 52. Q. 2.- DT: 156 mét vuông, trệt 2 lầu.- giá: 30 tỉ.- Vị trí đẹp, KDC an ninh. giá siêu mềm nhất Q2.-...
      Đường Số 52, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 9,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.6 tỷ 60 m2 160 triệu/m2
      Cơ hội duy nhất sở hữu BĐS Thủ Thiêm chỉ với 10 phần trăm giá trị, dành cho những KH chọn căn đầu tiên!sự kiện chào bán đợt đầu tiên sẽ diễn ra vào...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 208 m2, giá 50 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 208 m2 240,39 triệu/m2
      Cần tiền gấp nên cần bán căn biệt thự riêng tại P. Thảo Điền, Q. 2 cũ.Nhà xây đẹp, có sân vườn, bãi đỗ xe trong nhà.Nội thất mới đẹp.DT đất: 208  mét...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 191 m2, giá 14,5 tỷ tại Quận 2

      14.5 tỷ 191 m2 75,92 triệu/m2
      Đăng tin nào - Thật tin đó - Nói Không với đăng tin ảo.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành trách nhiệm.* English Support for...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2

      1.8 tỷ 44 m2 40,91 triệu/m2
      Nhận chạy hồ sơ nhanh cho các khu vực TP. Hồ Chí Minh, Tiền Giang, Bình Dương, Bình Phước, Đà Nẵng...* Vị trí dự án: - Centana tọa lạc tại vị trí có 1...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!