Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 452 m2, giá 65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      65 tỷ 452 m2 143,81 triệu/m2
      Em Nhi chuyên môi giới Q. 2, cần bán nhiều biệt thự, nhà mặt tiền đẹp Q. 2.- Với kinh nghiệm 5 năm trong nghề BĐS, em hỗ trợ tốt nhất để a/c tìm đc căn...
      Đường Trần Lưu, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 4 tầng, 95 m2, giá 36 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36 tỷ 95 m2 378,95 triệu/m2
      Cần vốn KD bán nhanh nhà thương mại ( nhà phố thương mại shophouse) THE GLOBAL CITY, P.An Phú, Q. 2.Giá gốc chủ đầu tư: 37 tỉ nay cần vốn bán ngay...
      Dự án The Global City, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 104 m2 65,39 triệu/m2
      - Đặc điểm nổi bật:+ Hiếm vì là căn hộ góc duy nhất của tháp có view trực diện nội khu Estella Heights trên thị trường hiện tại chưa có căn thứ 2 cộng...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu phức hợp La Astoria , 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,06 tỷ tại Quận 2

      3.06 tỷ 89 m2 34,39 triệu/m2
      Cần bán gấp căn căn hộ duplex La Astoria Q2.đc: Số 383 nGuyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, (Q. 2) Tp. Thủ Đức.- DT: 89m2 (3 phòng ngủ 3 phòng ...
      Dự án La Astoria, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Căn hộ Citi Alto , 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,74 tỷ tại Quận 2

      1.74 tỷ 52 m2 33,47 triệu/m2
      Chính chủ CitiAlto Q. 2.Gồm 2 PN 2 vệ sinh.block căn hộ B tầng trung view hướng Đông Nam mát mẻ.giá: 1.74 tỉ bao thuế phí cam kết không phát sinh.liên ...
      Dự án Citi Alto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 13 tỷ

      13 tỷ 122 m2 106,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 03 PN Q2 Thảo Điền căn hộ chung cư DT 122m2 với thang máy sử dụng riêng, đưa gia chủ đến tận nhà.Dự án view sông trực diện.Gần Vincom...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,35 tỷ tại Quận 2

      1.35 tỷ 73 m2 18,5 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Citi Home - sổ lâu dài - tặng kèm nội thất, xung quanh đầy đủ tiện ích.
      Dự án Citi Home, Đường 34B, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 16 triệu

      16 triệu 70 m2 0,23 triệu/m2
      Cho thuê masteri thảo điền, 2 PN- GIÁ 16 trDT: 70m2Nhà đẹp, view thoáng, nội thất luxurylogia hướng Đông Nam mát mẻVị trí trung tâm, giao thông đi lại...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 4 phòng ngủ, 181 m2, giá 17 tỷ tại Quận 2

      17 tỷ 181 m2 93,93 triệu/m2
      Bán chung cư Feliz En Vista - biệt thự trên không 4  phòng ngủ 181 mét vuông, giá rẻ thật 100 phần trăm - Không đăng giá ảo.- Tháp...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 126 m2, giá 39,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      39.5 tỷ 126 m2 313,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu dân cư An Phú, Q. 2, 126m2, ngay Mega Market, 5 tầng, nội thất luxury. Giá chỉ 39 tỉ 500 thỏa thuận. liên hệ ngay: 0913 759...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà lk 3 tầng, 500 m2, giá 103 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      103 tỷ 500 m2 206 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn biệt thự Thảo Điền MT đường Trần Văn Sắc đường rộng 16mét chỉ 103tỉ nhà mới thiết kế đẹp.- DT: 18x27 gần 500 mét vuông thổ cư,...
      Số 16, Đường Số 44, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2

      1.6 tỷ 60 m2 26,67 triệu/m2
      CĐT Kiến Á uy tín với những dự án đã phát triển như: căn hộ chung cư cao cấp Imperia An Phú, căn biệt thự Ventura, nhà mặt tiền Citi Bella 1 và 2,...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh
      H
      Phòng kinh doanh Citi Home Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp biệt thự 210 m2, giá 39 tỷ tại Đường Nguyễn Hoàng - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 210 m2 185,72 triệu/m2
      Thấp Hơn Thị Trường - Gía Đầu Tư TốtCHÍNH CHỦ. Bán Nhanh Biệt Thự Đường Nguyễn Hoàng - Phường An Phú - Quận 2- Diện Tích : 10 x 21m -...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 198 m2, giá 20 tỷ tại Quận 2

      20 tỷ 198 m2 101,02 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ sân vườn Metropole Thủ Thiêm.- DT 99m2 + 99m2 sân vườn.- Hiện trạng full nội thất như hình.- giá chỉ 20 tỉ đã bao gồm...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 153 m2, giá 31 tỷ tại Đường An Phú - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 153 m2 202,62 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường số, An Phú, Q. 2, 153 mét vuông, khu thượng lưu đẳng cấp đại gia. Chỉ 31 tỉ. liên hệ ngay: 0913 759 ***.+ Kết cấu 3 tầng...
      Đường An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 188 m2 109,05 triệu/m2
      Bán chung cư sân vườn 3 PN Đảo Kim Cương - Diamond Island Q. 2, tháp Maldives, tổng DT 188  mét vuông, trong đó DTXD 3 PN là 117  mét vuông, DT...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 71 m2 41,55 triệu/m2
      DT: 71m2, 2 PN, ban công.Giá: 2,950 tỉ.Ngoài ra còn 1 số sp giá siêu mềm:DT: 48,5m2, 1 PN.Giá: 1,9 tỉ.DT: 73m2, 2 PN, ban công.Giá: 3 tỉ.DT: 82m2: 2 PN,...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 4 phòng ngủ, 204 m2, giá 15,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 204 m2 75,99 triệu/m2
      Rẻ hơn thị trường 1 tỉ - Thông tin trực tiếp từ chính chủ.* Bán chung cư 4 phòng ngủ Vista Verde - view thẳng trực diện sông HCM - DT 204m2 - giá...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Quỳnh Như ( Vista Verde ) Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!