Thông tin mô tả
- Em Nhi chuyên môi giới
Cần bán
- Với 5 năm trong nghề môi giới, em hỗ trợ
- Thảo Điền nổi tiếng với nhiều
- Với tổng
- Hiện đang cho thuê 14.000
Giá 249
Em đã có khách trả 230
Em xin cảm ơn và chúc sức khoẻ
Giá: 249 Tỷ
Diện tích: 974 m2
Giá/m2: 255,65 Triệu/m2
547531
Mua bán
- Em Nhi chuyên môi giới
Cần bán
- Với 5 năm trong nghề môi giới, em hỗ trợ
- Thảo Điền nổi tiếng với nhiều
- Với tổng
- Hiện đang cho thuê 14.000
Giá 249
Em đã có khách trả 230
Em xin cảm ơn và chúc sức khoẻ
Trương Quỳnh Nhi
Đường Số 2, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
31,3 tỷ
110 m2
Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
3 tỷ
64 m2
Đường 60 - CL, An Khánh
15,5 tỷ
92 m2
Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
4,26 tỷ
83 m2