Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 95 m2 65,27 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ Masteri Thảo Điền - căn hộ cao cấp Q2.- Giá chuyển nhượng chỉ 6.xxx tỉ thỏa thuận.- View đẹp, pháo hoa, the landmark, bitexco.-...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 55 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      55 tỷ 200 m2 275 triệu/m2
      Bán căn biệt thự An Phú An Khánh.- DT: 10x20m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu áp mái.- giá: 55 tỉ.- sổ hồng riêng chính chủ.- KDC hiện hữu, yên tĩnh, an ninh.-...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 3 phòng ngủ, giá 11 tỷ

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      + Nằm ngay khu Thảo Điền và gần sông nên môi trường sống khá trong lành mát mẻ.Dự án nằm ngay trục đường lớn Xa Lộ TP Hà Nội qua cầu Tp Thành phố Hồ ...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Fideco Riverview, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 2

      6.5 tỷ 138 m2 47,11 triệu/m2
      Chính chủ gửi Bán căn hộ Fideco Riverview - 14 đường Thảo Điền - P. Thảo Điền Q. 2.- DT: 138m2, gồm 3 PN.- căn hộ góc view tuyệt đẹp: View sông, view căn...
      Dự án Fideco Riverview, Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 69 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán 02 phòng ngủ Masteri Thảo điền nội thất đầy đủ như hình.Nay cần đi nước ngoài nên cần bánDự án đã có sổ hồng riêng vào...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, giá 30 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 227 m2 132,16 triệu/m2
      căn biệt thự Q. 2 - Gần BV Lê Văn Thịnh - bề ngang gần 9 mét.- L/H 0933 988 *** gặp Thái Huy (chân chất, thông tin chính xác).- Đường trước sạch đẹp, có...
      Đường Số 39, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư Cantavil An Phú Q. 2.đc đường Số 25.chính chủ cần bán chung cư:1. DT 75 mét vuông, 2 PN, 2 logia, lầu cao. giá 3.5 tỉ.2. DT...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Số 25, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 177 m2, giá 47 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      47 tỷ 177 m2 265,54 triệu/m2
      Em Nhi chuyên môi giới nhà đất Q. 2.Cần bán nhiều biệt thự, nhà mặt tiền đẹp và xịn xò nhất Q. 2 ạ.1. đc đường số 8B, An Khánh, Q2.2. DT: 9,5x19m. Công...
      Đường Số 8B, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư An Lộc c, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.15 tỷ 62 m2 34,68 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ An Lộc - An Phúc Q. 2 giá rẻ nhất:+ DT 62m2 2 phòng ngủ 1 toilet giá 2,150 tỉ.+ DT 56m2 2 phòng ngủ 1 toilet...
      Dự án An Lộc - An Phúc, Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 4 tầng, 140 m2, giá 29 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 140 m2 207,15 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố góc view hồ KĐT Lakeview City:Thông tin về ngôi nhà:- căn nhà phố căn hộ góc 2 MT.- Hiện trạng: Nhà hoàn thiện mặt ngoài, thô bên...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 186 m2, giá 15,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 186 m2 83,34 triệu/m2
      chính chủ đi định cư cần sang nhượng lại căn hộ chung cư The Estella.căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, 186m2, có phòng cho...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk 120 m2, giá 21,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21.6 tỷ 120 m2 180 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay trước Tết nền đất trong khu căn biệt thự Hồ Chí Minh Mystery Villas.Dự án nền ngôi nhà phố - căn biệt thự Hồ Chí Minh...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.5 tỷ 92 m2 92,4 triệu/m2
      Cần bán ngay 2 phòng ngủ Sarimi Sala view Q. 1.căn hộ góc - 92 mét vuông - 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.Nhà mới, đầy đủ nội ...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 62 m2 138,71 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư tầng 10.DT 62m2 - đầy đủ nội thất.giá: 8.6 tỉ thỏa thuận.gọi ngay: 0888 657 *** Coi nhà 24/24.
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 222 m2, giá 35 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 222 m2 157,66 triệu/m2
      [55] VILLA 3 TẦNG ĐƯỜNG NGUYỄN VĂN HƯỞNG, P. THẢO ĐIỀN - VILLA DT LỚN 222M2=6M NỞ HẬU 16 * 21,5M - NỞ HẬU TÀI LỘC VỚI 6 phòng ngủ 5 nhà vệ ...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 2 tầng, 140 m2, giá 16,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 140 m2 117,86 triệu/m2
      BDS Hùng Vĩ Land Kẹt Tụt Rốn ! 7x20m LakeView đầy đủ nội thất giảm 3 tỉ 10/01/2023* DT 7x20m đầy đủ nội thất giá mềm nhất 16.5 tỉ * Hổ trợ cho thuê...
      Dự án Lakeview City, Quận 2, Hồ Chí Minh
      V
      Công Ty Tnhh Đầu Tư Và Xây Dựng Địa Ốc Hùng Vĩ Hơn 1 năm trước

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 210 m2, giá 49 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      49 tỷ 210 m2 233,34 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn biệt thự Eden 120 nguyễn Văn Hưởng, phưởng Thảo Điền Q. 2 chỉ 49tỉ cam kết tin thật 100 phần trăm.- DT: 10x21 công nhận...

      Bán gấp nhà chung cư Căn hộ One Verandah, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 10,9 tỷ tại Quận 2

      10.9 tỷ 115 m2 94,79 triệu/m2
      bán nhanh hôm nay chung cư 4 PN view sông Saigon Pearl - lầu cao - DT Chính xác: 143m.- Mua trực tiếp CĐT kèm chính sách TT* Không đăng tin ảo - Đăng tin...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!