Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 12 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Ra mắt dự án Zeit Thủ Thiêm - giá chào bán GĐ 1 siêu LN khi sở hưu bất động sản tại Thủ Thiêm:- Quá hấp dẫn: 138Tr - 150Tr/m2.* Zeit Thủ Thiêm - chủ đầu...
      Dự án Thủ Thiêm Zeit River, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 8,7 tỷ tại Phường An Lợi Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.7 tỷ 85 m2 102,36 triệu/m2
      Khu căn hộ chung cư cao cấp trong khu đô thị Sala - Thủ Thiêm.giá siêu mềm nhất Thủ Thiêm.cư dân văn minh, gần trường quốc tế Việt Úc.TTTM lớn nhất...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Paris Hoàng Kim, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 97 m2 82,48 triệu/m2
      chung cư Paris Hoàng Kim ngay góc Lương Định Của và Trần Não Q. 2.Mới nhận nhà đầu năm 2023 căn hộ góc 3 PN View nhìn về Q1.Tầng cao có bang công rộng...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ

      6.8 tỷ 89 m2 76,41 triệu/m2
      Tin chính chủ - 2  phòng ngủ - 89 mét vuông - Giá đáy sàn: 6,8 tỉ.- Công ty bất động sản uy tín - môi giới chuyên nghiệp - Không đăng giá ảo.-...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 118 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 2

      10.5 tỷ 118 m2 88,99 triệu/m2
      Gửi đến anh/chị siêu phẩm vừa mới cập nhật, siêu hiếm chỉ một căn duy nhất trên thị trường mở bán, giá cực tốt chỉ 10 tỉ 5 đã bao gồm thuế phí.liên hệ ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Estella, 4 phòng ngủ, 171 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2

      13 tỷ 171 m2 76,03 triệu/m2
      0909 761 *** - Trương Quang: Người thứ 11 Độc quyền căn này!Chính chủ gửi bán. Nói nhỏ chỉ gửi riêng mình em.- Tầng cao thoáng đãng, Đông Nam mát mẻ khuất...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,32 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.32 tỷ 59 m2 22,38 triệu/m2
      Bán căn hộ P. Thạnh Mỹ Lợi.Thang bộ lầu 4 lô A3.DT 59m2.2 phòng 1  toilet.Giá 1ty320.hotline 0932 098 ***
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 2

      6.9 tỷ 115 m2 60 triệu/m2
      Thông tin đúng thị trường tháng 04/2023.* Trong thời buổi thông tin rối bời - quý KH có nhu cầu quan tâm loại căn hộ chung cư 3  phòng ngủ sở hữu...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      C
      Phòng Kinh Doanh Vista ( Capitaland) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 89 m2 80,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 2 PN Đảo Kim Cương:+ Tháp Bahamas.+ DT: 89m2.+ căn hộ góc 2 PN đối xứng nhau tạo nên sự riêng tư cho mỗi phòng.+ Nội...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu nhà chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 82 m2 36,59 triệu/m2
      bán gấp Homyland 3.403 Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Q. 2.Nhà mới chưa nhận bàn giao 100 phần trăm hình thật giá thật, mua trực tiếp từ chủ ...
      Homyland Riverside, 403, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư New City Thủ Thiêm, Q. 2.- Nằm ở tòa Babylon, tầng trung.- View sông kết hợp nội khu thoáng mát.- DT: 75 mét vuông.-...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 2

      1.85 tỷ 73 m2 25,35 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ góc Citihome Q. 2.Gồm 2 PN 2 vệ sinh.căn hộ góc nhà mới, tầng cao view thoáng mát.Đầy đủ tiện ích nội khu: Hồ bơi, sân chơi, công...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 4 phòng ngủ, 181 m2, giá 21 tỷ tại Quận 2

      21 tỷ 181 m2 116,03 triệu/m2
      - skyvilla căn hộ chung cư cao cấp trong Feliz en Vista.- Giá chỉ 21 tỉ đã bao thuế phí.- View hướng ra Landmark 81 cực đẹp.- Nội thất cơ bản.
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      6 tỷ 64 m2 93,75 triệu/m2
      Mr. Phú SDT: 0708 899 *** chuyên dự án Empire City và các chung cư khu vực Thủ Thiêm, Cập nhật 200 chung cư Empire City đang có nhu cầu sang nhượng Tháng...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 13,5 tỷ tại Quận 2

      13.5 tỷ 137 m2 98,55 triệu/m2
      * Tổng hợp list danh sách 3 PN Tháp 3- Tháp 4 (TTTM) Estella Heights.* Tiêu chuẩn làm việc: Luôn đăng tin đúng sự thật - Không đăng tin ảo - Hết hàng gỡ...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      R
      Chuyên Săn 3pn Gía Rẻ Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 115 m2 49,57 triệu/m2
      chung cư: DT 115m2, 3 PN, 2 toilet.Giá 5,7 tỉ.Ngoài ra còn nhiều sp giá siêu mềm:chung cư: DT 95m2, 2 PN, 2 toilet..Giá 4,7 tỉ.chung cư: DT...
      Dự án Imperia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Homyland 3 (Homyland Riverside), 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 81 m2 37,04 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư Homyland RiverSide (Nguyễn Duy Trinh, q2)DT 81 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toa lét, tầng 25, view đường Nguyễn Duy...
      Dự án Homyland Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận 2

      8.7 tỷ 104 m2 83,66 triệu/m2
      Nhà gọn gàng, sạch đẹp cần bán ngay. Giao dịch trực tiếp chính chủ.liên lạc em Quang 0909 761 *** xem nhà nhanh chóng, tư vấn nhiệt tình.- DT 104 mét...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!