Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ De Capella, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 94 m2 55,32 triệu/m2
      * Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ. căn hộ góc 2 View thoáng mát thích hợp cho gia đình từ 2 - 3 thế hệ.* Đã xây dựng xong có thể vô ở ...
      Dự án De Capella, Phố Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 127 m2 156,7 triệu/m2
      Xem nhà vui lòng liên hệ ngay Ms. Thúy: 0938 390 ***Zalo/Viber/WhatsApp).Anh, chị tham khảo thêm 1 số căn hộ chung cư 1 - 2 - 3 - 4 phòng ngủ,...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 4 phòng ngủ, 221 m2, giá 29 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      29 tỷ 221 m2 131,23 triệu/m2
      duplex thông tầng tầng hồ bơi - trực diện hồ bơi dt 221 mét vuông - 4 phòng ngủ - 5 phòng ngủ - Giá 29 tỉ.Hình ảnh thật 100 phần ...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 99 m2 57,58 triệu/m2
      Bảng tin tổng hợp em Mạnh xin cập nhật giỏ hàng sang nhượng các căn 1 - 2 - 3 - 4 phòng ngủ, penthouse giá mềm tại Vista Verde (03/2023) dưới đây:+...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Cần bán chung cư The CBD, 125, Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi.- DT 80 mét vuông gồm 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- đầy đủ nội thất.-...
      Dự án The CBD Premium Home, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Citi Home, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 2

      2.6 tỷ 85 m2 30,59 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc Citihome Q. 2.Gồm 3 PN 2 vệ sinh.Nhà mới đã làm lại toàn bộ nội thất.Tầng trung view bao đẹp trực diện hồ bơi.SHR mới hỗ trợ vay...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.9 tỷ 124 m2 63,71 triệu/m2
      3 PN - 124 mét vuông (2 PN + 1 Phòng Làm Việc) - The Estella - mới xuất bản.- giá nội thất cơ bản: 7,9 tỉ (thỏa thuận trực tiếp gia chủ).- Đăng tin...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Lê Thị Quỳnh Như (ms ) Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2

      1.9 tỷ 73 m2 26,03 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn hộ góc căn hộ Citihome p.Cát Lái, Q. 2DT: 73m thiết kế gồm 2 PN, 2 phòng vệ sinh hoàn thiện cơ bản mới như hìnhgiá bán:...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 89 m2 61,8 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 2 phòng ngủ view đẹp là căn gốc giá rẽ thoả thuận. Ngay sát ủy ban nhân dân TP Thủ Đức giá siêu mềm nhất thị trường. A,C...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Citi Soho, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2

      1.9 tỷ 61 m2 31,15 triệu/m2
      Chuyển hướng KD nên gia đình cần bán lại căn căn hộ chung cư Citisoho,p.Cát Lái, Q. 2DT: 61m gồm 2 PN, 2 phòng vệ sinh hoàn thiện cơ bản, view...
      Dự án Citi Soho, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 7,7 tỷ tại Quận 2

      7.7 tỷ 124 m2 62,1 triệu/m2
      * chung cư Estella đã có sổ hồng riêng.* giá chung cư Estella thay đổi phụ thuộc vào số tầng, view, số tòa,DT: Từ 98 mét vuông - 253 mét ...
      )
      Ms Quỳnh Như ( Sales/đại Lý Môi Giới Bất Động Sản ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 85 m2 141,18 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ The River Thủ Thiêm.- DT 85  mét vuông.- Lầu cao, view sông Q1.- Hiện trạng bàn giao chủ đầu tư.- Giá 12 tỉ...

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư CitiEsto, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 2

      1.85 tỷ 59 m2 31,36 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Citi Esto P. Cát Lái, Q. 2.DT: 59m2 gồm 2 PN, 2 nhà vệ sinh, nhà mới bàn giao CĐT.giá bán: 1.85 tỉ bao gồm thuế, phí sang tên....
      Dự án Citi Esto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư New City Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ New City.DT: 50m2.nội thất đầy đủ.Có logia và bồn tắm (đặc biệt chỉ số ít căn ở NewCity.Đang đc...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 5,15 tỷ tại Quận 2

      5.15 tỷ 91 m2 56,6 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 PN giá mềm nhất Vista Verde hiện tại, chốt ngay kẻo lỡ.Tổng DT căn hộ chung cư 91m2, layout vuông vắn gồm 2 PN, 2  phòng vệ ...

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2

      3.6 tỷ 64 m2 56,25 triệu/m2
      Nhượng căn hộ cao cấp Victoria Village 2 phòng ngủ 69m đang trong quá trình xây dựng.- Vị trí vàng Đảo Kim Cương đi vào gần ủy ban nhân dân Q2.-...
      Dự án Victoria Village, Đường Trương Văn Bang, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 87 m2 67,25 triệu/m2
      Diamond Islands (Đảo Kim Cương) Q. 2 là dự án chung cư cao cấp duy nhất ở Saigon có 3 mặt giáp sông cây xanh nhiều mang không khí thoáng mát dịu mát, hệ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,05 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.05 tỷ 150 m2 40,34 triệu/m2
      Cần bán căn 3 PN, full nội thất căn hộ chung cư Petrovietnam Landmark, nằm MT đường Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức.DT 150m2.Thiết kế 3 PN, 2...
      Dự án PetroVietnam Landmark, Đường Tỉnh lộ 25B, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!