Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 57 m2 70,18 triệu/m2
      Nhà đẹp, giá mềm, chốt ngay kẻo lỡ.Với DT 57m2 chung cư đc thiết kế với layout cực kì thoáng 1 PN, 1 WC, phòng bếp riêng biệt, phòng khách siêu rộng...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      căn hộ Cantavil An Phú Q. 2.đc đường Số 25.chính chủ cần bán căn hộ chung cư:1. DT 75 mét vuông, 2 PN, 2 logia, lầu cao. giá 3.5 tỉ.2. DT...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Số 25, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, giá 11 tỷ

      11 tỷ 117 m2 94,02 triệu/m2
      Siêu phẩm tháp Maldives Đảo Kim Cương: Nội thất sang trọng - view sông tuyệt đẹp - Giá 11 tỉ.Môi giới chuyên nghiệp - Làm việc trực tiếp với chính chủ - Ms...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,45 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.45 tỷ 58 m2 25 triệu/m2
      Đăng ký ngay suất mua nhà ở xã hội MT Võ Chí Công Q. 2 cực đẹp với mức giá 25tr/m2 rẻ nhất TPThành phố Hồ Chí Minh, số lượng căn giới hạn. contact 0393...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 221 m2, giá 28 tỷ tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 221 m2 126,7 triệu/m2
      contact phòng kinh doanh hỗ trợ thông tin, báo giá, xem nhà mẫu dự án: 0938 390 ***Zalo/Viber).Sở hữu ngay siêu phẩm 3 phòng ngủ Define có sân vườn...
      Dự án Căn hộ DEFINE, Đường Số 60 - TML, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, giá 19 tỷ

      19 tỷ 197 m2 96,45 triệu/m2
      Tin chính chủ - 3 phòng ngủ sân vườn 197 mét vuông - giá 19 tỉ.- Công ty bất động sản uy tín - môi giới chuyên nghiệp - Không đăng giá ảo.- 3...

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 2

      6.1 tỷ 138 m2 44,21 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm (đăng đúng một căn 1).Hot! Chưa bao giờ phòng kinh doanh Imperia bên em hết hàng hot!+ căn hộ chung cư 3 PN,...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 92 m2 95,66 triệu/m2
      chung cư cao cấp Sarimi Sala Đại Quang Minh Q2.Cần tiền đầu tư nước ngoài chủ gửi bán ngay chung cư Sarimi Tháp A1 tầng 6 view Q1.DT: 92,4m2, thiết kế...
      Dự án Sarimi Sala, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 2

      3.45 tỷ 80 m2 43,13 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Krista Q. 2 full nội thất TV, tủ lạnh, máy giặt, lò nướng, tủ bếp, máy điều hoà 3 cái,... DT 80m2, 2 phòng ngủ...
      Dự án The Krista, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 11,3 tỷ tại Quận 2

      11.3 tỷ 123 m2 91,87 triệu/m2
      Tin tốt hôm nay - bán căn duplex - 3 PN - tòa tháp thương mại Estella Place.Hình ảnh thực tế 100 phần trăm về layout và cách bố trí, chỉ khác nội...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 69 m2 66,67 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh Masteri Thảo Điền.- DT 69 mét vuông, nhà full NT như hình, sổ hồng riêng...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2

      3.6 tỷ 61 m2 59,02 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 PN với thiết kế hiện đại, full nội thất, chỉ cần dọn vô ở, giá chỉ 3,6 tỉ.Cách Q. 1 chỉ 5 đến 10 ph đi xe.Rất thuận tiện đi lại.Không...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 46 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      46 tỷ 202 m2 227,73 triệu/m2
      Bán chung cư 4 phòng ngủ The River Thủ Thiêm.- DT 202  mét vuông.- View sông trực diện trọn đời.- Lầu cao.- Hiện trạng bàn giao CĐT.- Giá 46 tỉ...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2

      5.3 tỷ 95 m2 55,79 triệu/m2
      - Không hàng không đăng - đại lý môi giới uy tín. - Tin đăng chính chủ - Tin thật - Hình thật 100 phần trăm.Quỳnh Như (Ms) chuyên bán sp căn hộ ...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 2

      1.7 tỷ 60 m2 28,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Citihome, P. Cát Lái, Tp. Thủ Đức.* tòa căn hộ A, tầng trung, view Landmank, nhà mát quanh năm.* Xung quanh đầy đủ tiện ích:...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 2

      7.6 tỷ 89 m2 85,4 triệu/m2
      Gia chủ chính chủ trực tiếp ký gửi công ty bất động sản mở bán chung cư tuyệt vời, nhiều lộc và may mắn khi ở nên gia chủ chuyển lên 4 PN.* Mời KH xem...

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 115 m2 49,57 triệu/m2
      chung cư: DT 115m2, 3 PN, 2 phòng vệ sinh.Giá 5,7 tỉ.Ngoài ra còn nhiều sp giá siêu mềm:chung cư: DT 95m2, 2 PN, 2 phòng vệ sinh..Giá 4,7...
      Dự án Imperia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 2

      4.8 tỷ 95 m2 50,53 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm.Tin đăng chính chủ - Sam Elizabeth (Ms) chuyên bán sp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Imperia.- căn hộ chung cư 2...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!