Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2

      4.91 tỷ 91 m2 53,85 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm, cam kết giá 2 phòng ngủ tốt nhất thị trường.- Căn 2 phòng ngủ thuộc tháp Lotus là tháp mới đc thiết kế theo phong...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 4 phòng ngủ, 239 m2, giá 23 tỷ tại Quận 2

      23 tỷ 239 m2 96,24 triệu/m2
      Sky Mansion - căn hộ chung cư 4 phòng ngủ với tầm nhìn trực diện Sông HCM, ngắm trọn toàn TP - một trong những căn hộ chung cư thiết kế có một...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 4 phòng ngủ, 204 m2, giá 15,5 tỷ tại Quận 2

      15.5 tỷ 204 m2 75,99 triệu/m2
      Rẻ hơn thị trường 1 tỉ - Thông tin trực tiếp từ chính chủ.* Bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ Vista Verde - view thẳng trực diện sông Tp Sài Gòn -...
      )
      Quỳnh Như ( Vista Verde ) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 2

      5.9 tỷ 115 m2 51,31 triệu/m2
      Bán lẹ làng căn hộ góc 3 phòng ngủ cực hiếm - block căn hộ A - 115m2 - 5.9 tỉ.Tin chính chủ - 3 phòng ngủ - 115m2 - căn hộ góc 3 mặt...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Lê Thị Quỳnh Như (ms ) Hơn 1 năm trước

      Bán căn Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 2

      12.5 tỷ 130 m2 96,16 triệu/m2
      Em Vy 0938 102 *** Zalo/ Viber chuyên bán chung cư Estella Heights.Cam kết luôn báo giá chính xác, tư vấn nhiệt tình.Hỗ trợ thỏa thuận giá siêu mềm nhất...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu Căn hộ The Krista, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 102 m2 42,16 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Krista 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 102m2view thoáng mátGiá 4.3 tỉ bao thuế phíĐã có SHRđc:537 Nguyễn Duy Trinh TP Thủ...
      Dự án The Krista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 51 m2 64,71 triệu/m2
      Chính chủ ủy quyền cần bán ngay căn hộ chung cư New City Thủ Thiêm thông tin chính xác 100 phần trăm.* Chủ NĐT gói nội thất hơn 600 tr rất đẹp.*...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 2

      3.15 tỷ 135 m2 23,34 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư IMPERIA AN PHÚ , Q. 2- DT: 135 mét vuông.- Kết cấu: 3 PN và 2 phòng tắm.- logia rộng rãi thoáng mát, có tầm nhìn tuyệt đẹp: Chỉ...
      Dự án Imperia An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Căn hộ Citi Alto , 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,66 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.66 tỷ 52 m2 31,93 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn CitiAlto Q. 2.Gồm 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.tòa căn hộ B lầu trung view hướng Đông Nam thoáng mát.Giá gốc 1.66 tỉ có...
      Dự án Citi Alto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư CitiEsto, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,88 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.88 tỷ 61 m2 30,82 triệu/m2
      căn hộ chung cư Citi Esto.căn hộ góc tầng trung, view hướng Đông Nam cực mát.Giá 1,880 tỉ bao 102 phần trăm (nhà mới CĐT bàn giao).Chi tiết...
      Dự án Citi Esto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Homyland 3 (Homyland Riverside), 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Giảm giá bán ngay Homyland 3.căn hộ góc 95 mét vuông 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh tầng cao thoáng mát, nhà mới.Giá chốt 3tỷ8(bao thuế...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp La Astoria , 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 110 m2 31,37 triệu/m2
      Giá siêu rẻ cho căn hộ góc.Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư La astoria 2.đc: 383 Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Q. 2.căn hộ góc thiết kế có...
      Dự án La Astoria, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ The Sun Avenue Q2 76 mét vuông DT siêu lớn full NTCB.Xem ngay chờ chi căn hot nhất thị trường.Căn 2 phòng ngủ DT Siêu rộng...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      Chủ cần gấp căn Centana:- DT: 64m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, lô gia phơi đồ.- Tặng lại nội thất.- Giá: 2,9 tỉ.- DT: 88m2, 3 phòng ngủ,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 2

      3.2 tỷ 64 m2 50 triệu/m2
      - Centana tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph xe máy.- Centana nằm ngay...

      Bán nhà chung cư 4 phòng ngủ, 260 m2, giá 56 tỷ tại Phường Thủ Thiêm - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      56 tỷ 260 m2 215,39 triệu/m2
      Bán căn Penthouse Opera Residences, Metropole Thủ Thiêm.- Kết cấu 3 tầng: Trệt, lửng, sân thượng.- DT sàn 109 mét vuông, lửng 70 mét vuông, sân...
      Dự án The Opera Residence, Đường Đại Lộ Vòng Cung, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 131 m2 53,44 triệu/m2
      Hình ảnh thật 100 phần trăm - không đăng tin ảo - Công ty đại lý chuyên cung cấp dịch vụ môi giới - tư vấn bất động sản cao cấp nhất - uy tín...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Ms Sam Elizabeth ( Sales /môi Giới ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 3 phòng ngủ

      19.8 tỷ 146 m2 135,62 triệu/m2
      Lại thêm một căn 3 phòng ngủ Empire City Hạ giá cực hiếm chỉ 20 tỉ 146 mét vuông.- 146 mét vuông - Layout 3 phòng ngủ.- chung cư...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!