Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 12,9 tỷ tại Quận 2

      12.9 tỷ 129 m2 100 triệu/m2
      căn hộ chung cư Estella Heights An Phú cần bán tầng cao, căn hộ góc tại tòa căn hộ T2. căn hộ chung cư có DT 129.4m2, gồm 3 phòng ngủ,...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 16 tỷ tại Quận 2

      16 tỷ 150 m2 106,67 triệu/m2
      Tin chính chủ - 3 phòng ngủ - 150 mét vuông - View trực diện 2 hồ bơi Estella Heights - sông Saigon - Thảo Điền - giá: 16 tỉ (Đàm phán mạnh).-...

      Bán nhanh căn chung cư Căn hộ One Verandah, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 107 m2 70,1 triệu/m2
      Anh, Chị đang tìm kiếm chung cư 3 phòng ngủ dự án One Verandah còn chần chừ gì mà không nhấc máy liên hệ ngay Em Thúy để sở hữu ngay căn...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 8,8 tỷ tại Phường An Lợi Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 88 m2 100 triệu/m2
      căn hộ chung cư SADORA- Căn 2 phòng ngủ view nội khu - 88m2, giá siêu mềm nhất 7 tỉ( Bao phí).- Căn 3 phòng ngủ Lầu cao view thoáng đẹp -...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 117 m2 83,77 triệu/m2
      Cập nhật nhiều căn loại 3  phòng ngủ tại khu chung cư xinh đẹp Diamond Islands - Đảo Kim Cương - Q. 2 Hồ Chí Minh. phòng KD chuyên khu kính gởi...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 61 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 61 m2 44,27 triệu/m2
      + chung cư DT 61m2, 2 PN, 2 phòng vệ sinh: Giá 2,7 tỉ.+ chung cư DT 64m2, 2 PN, 2 phòng vệ sinh: Giá 2,9 tỉ.+ chung cư DT 88m2, 3 PN,...
      Centana Thủ Thiêm, số 36, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 91 m2 131,87 triệu/m2
      Giỏ hàng Zeit River Thủ Thiêm GĐ 1 - Mua trực tiếp chủ đầu tư GS E&C.- 2 phòng ngủ 90 - 97m.- 3 phòng ngủ 125m (còn 2 suất).- 4 phòng ...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      bán nhanh CH Cantavil Q2, (75 mét vuông, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỉ), (80 mét vuông, 3 phòng ngủ, giá 3,55 tỉ), 2 logia dài.DT...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 4 phòng ngủ, 204 m2, giá 15,5 tỷ tại Quận 2

      15.5 tỷ 204 m2 75,99 triệu/m2
      Rẻ hơn thị trường 1 tỉ - Thông tin trực tiếp từ chính chủ.* Bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ Vista Verde - view thẳng trực diện sông HCM - DT...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Quỳnh Như ( Vista Verde ) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 20,6 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20.6 tỷ 140 m2 147,15 triệu/m2
      - View trực diện sông Saigon - Landmark 81.- Vội vàng bán nhẹ nhàng tình cảm căn 3  phòng ngủ vip - Có thang máy riêng thôi - Giá xịn 20.6 tỉ (TL mạnh...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      * Kinh nghiệm nhiều năm trong lĩnh vục bất động sản căn hộ chung cư cao cấp - hạng sang - tư vấn rõ ràng mọi thủ tục pháp lí - thông tin chính xác...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Lê Thị Quỳnh Như ( Agent/ Sales ) Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 19 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 125 m2 152 triệu/m2
      Giỏ hàng Zeit River Thủ Thiêm GĐ 1 - Mua trực tiếp CĐT GS E&C.- Căn 3 phòng ngủ 125m2 (còn 2 suất).+ Tầng 7: View hướng ra sông SG, Q1.+ Tầng 8: View...
      Dự án Zeit River Thủ Thiêm , Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 122 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 122 m2 57,38 triệu/m2
      Bán 2 PN DT lớn nhất 122 mét vuông Thảo Điền Pearl giá rẻ nhất, căn duy nhất còn lại trên thị trường.- 122 mét vuông, 2 PN, 2  phòng vệ ...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư CitiEsto, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,87 tỷ tại Quận 2

      1.87 tỷ 61 m2 30,66 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ góc căn hộ Citiesto p.Cát Lái, Q. 2DT: 61m gồm 2 PN, 2 toilet hoàn thiện nội thất nội thất cơ bản CĐT, nhà mới chưa ai ở, về dễ...
      Dự án Citi Esto, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      Chuyên sang nhượng cho thuê căn hộ cao cấp Q. 2 (Công ty TNHH bất động sản Gia Việt Phát - Văn phòng tòa căn hộ A căn hộ Lexington Residence).căn ...
      Lexington Residence, 67, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 83 m2 60,25 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- Tọa lạc tại tháp T1, căn hộ Vista Verde.- Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam, view nhìn đc sông, thoáng mát.- đầy đủ nội ...

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 135 m2 48,15 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 PN có giá mở bán tốt nhất The Vista hiện nayTổng DT lên đến 135 mét vuông, layout bao gồm : 3 PN lớn, 3  phòng vệ sinh,...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 79 m2 37,98 triệu/m2
      đc: 537 đường Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.Thông tin căn hộ chung cư:2 phòng ngủ - 2 toilet - 79 mét vuông giá 3tỉ (đã có...
      The Krista, 537, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!