Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.4 tỷ 52 m2 26,93 triệu/m2
      chào bán nhà ở xã hội - (Q. 2) TP. Thủ Đức - giá cực hot chỉ 28tr/m2.Vị trí: Đường Võ Chí Công P. Thạnh Mỹ Lợi Q. 2 TP Tp ...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Căn hộ Thủ Thiêm Xanh, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 60 m2 31,67 triệu/m2
      Hiện bán 06 chung cư Thủ Thiêm Xanh, Bình Trưng Đông, Q. 2, TP Thủ Đức mới.(Cập nhật ngày 12/04/2023).- 0một căn lầu 5 view đẹp rất đẹp 60m, 02 phòng...
      Dự án Thủ Thiêm Xanh, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 22,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      22.5 tỷ 125 m2 180 triệu/m2
      Bán chung cư 3 PN cao cấp tại The River Thủ Thiêm.Vị trí: Nằm ngay Cầu Thủ Thiêm 1, góc giao hai MT đường Nguyễn Cơ Thạch và Đại lộ vòng cung, thuộc P. An...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận 2

      1.7 tỷ 40 m2 42,5 triệu/m2
      Xem ngay.Thông số chi tiết:Full tất tần tật NT Máy lạnh sử dụng Inveter tiết kiệm điện, tủ lạnh, bếp, lò vi sóng, máy hút mùi...DT: 40 mét vuông.giá...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 20,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20.2 tỷ 137 m2 147,45 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The River Thủ Thiêm giá siêu mềm nhất thị trường.Tháp Hudson.Loại 3 phòng ngủ | 137m2.căn hộ góc, view thoáng.Nội thất hoàn...

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 188 m2 109,05 triệu/m2
      - Thông tin trực tiếp chính chủ - miễn trung gian - Hỗ trợ chủ động đàm phán chính chủ.- Căn sân vườn này có suất đậu ô tô ạ.- giá đầu tư năm 2023: căn ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Lê Thị Quỳnh Như (ms ) Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ De Capella, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,34 tỷ tại Quận 2

      5.34 tỷ 94 m2 56,8 triệu/m2
      Siêu chính sách tại De Capella Thủ Thiêm - Nhận nhà chỉ TT 30 phần trăm - Áp dụng đến ngày 19/04/2023.- Hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị chung ...
      Dự án De Capella, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      * DT và giá chung cư:- tòa căn hộ B-2 chung cư 2 phòng ngủ Đông Bắc B... 12 & B... 05 Tây Bắc chung cư mua từ khi đang xây dựng nay cần tiền...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 138 m2 43,48 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm (đăng đúng một căn 1).Hot! Chưa bao giờ phòng KD Imperia bên em hết hàng hot!+ chung cư 3 PN, 2 nhà vệ sinh, 1 nhà...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 2

      5.8 tỷ 115 m2 50,44 triệu/m2
      Cập nhật mỗi ngày!- Đại lý uy tín - Không đăng giá ảo - Đại lý/Công Ty bất động sản uy tín.- Môi giới chuyên nghiệp - Uy tín - nhiệt tình - chân thành -...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 142 m2 52,12 triệu/m2
      The Vista An Phú bán căn hộ chung cư tầng thấp tháp T5, căn hộ góc có DT 142m2 với thiết kế 3 PN, 2 phòng tắm, phòng khách, phòng ăn, đc trang bị full ...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2

      13 tỷ 146 m2 89,05 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Estella Q. 2 tòa 1A tầng trung với thiết kế 3 PN, 2 phòng tắm có DT 146m2, view hồ bơi và hướng cầu Thành phố Hồ Chí Minh....
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư D'Lusso 2 phòng ngủ giá cực rẻ DA, đã có sổ hồng riêng.DT: 75m2.Căn gốc 2  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.căn...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 2

      6.5 tỷ 122 m2 53,28 triệu/m2
      - bán ngay căn hộ chung cư Thảo Điền Pearl 02 PN căn số 7, đã có sổ hồng riêng.- Giá thật 6,5 tỉ còn thỏa thuận.- Nhà mới đẹp, view Landmark, nội...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 95 m2 45,27 triệu/m2
      - Bán chung cư cao cấp Homyland Riverside 403A, Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Tp. Thủ Đức(Q. 2 cũ):+ căn hộ góc 3 phòng ngủ, 2 toilet,...
      Dự án Homyland Riverside, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,8 tỷ tại Quận 2

      1.8 tỷ 65 m2 27,7 triệu/m2
      Siêu rẻ - Bán căn hộ góc Citi Home màu xanh mát rượi giá chốt 1,8 tỉ tặng nội thất (thị trường trên 2 tỉ, rẻ hơn thị trường 200tr), tầng 10 trung đẹp, căn...
      Dự án Citi Home, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 65 m2 72,31 triệu/m2
      Bảng tin tổng hợp em Mạnh xin cập nhật giỏ hàng chuyển nhượng các căn 1 - 2 - 3 - 4 phòng ngủ, Villa giá tốt tại Diamond Island (04/2023) dưới...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận 2

      2.6 tỷ 55 m2 47,28 triệu/m2
      Giỏ hàng Centana Thủ Thiêm nhiều căn đẹp, giá siêu mềm:- 1 phòng ngủ từ 2 tỉ - 2,3 tỉ.- 2  phòng ngủ 2,6 tỉ - 3,5 tỉ.- 3 phòng ngủ 3,9...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!