Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận 2

      6.6 tỷ 104 m2 63,47 triệu/m2
      Chính chủ ký gửi, căn dặn bán gấp, cần tiền lo việc Gia đình.- logia hướng Đông Nam đón gió quanh năm với quang cảnh thoáng đãng, xanh mát.- Khu vực văn...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Homyland 3 (Homyland Riverside), 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 97 m2 39,18 triệu/m2
      Giảm giá bán gấp Homyland 3.403 Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Tây, Q. 2.căn hộ góc 3 phòng ngủ - 2 toilet, tầng cao thoáng mát, nhà mới.Chủ...
      Homyland Riverside, 403, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 109 m2 62,35 triệu/m2
      - chung cư hiện đang trống để bán, Quý Khách có nhu cầu có thể liên lạc tôi để xem ngay. Tôi đã TT 99 phần trăm cho CĐT bao gồm phí chờ nhận sổ.-...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ

      3.55 tỷ 80 m2 44,38 triệu/m2
      Gởi quý khách căn Cantavil bán như sau:- DT 80 mét vuông - 3 phòng ngủ - logia dài.- View đẹp. sổ hồng riêng. Xem nhà dễ.- Giá: 3,55 tỉ.- DT...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 16 tỷ tại Quận 2

      16 tỷ 150 m2 106,67 triệu/m2
      Em như gửi lời chào và lời chúc sức khỏe đến tất cả các KH thân yêu khi đọc bản tin này.* Ms Quỳnh Như chuyên Mua/bán/cho thuê Estella Height - Chuyên viên...
      Dự án Estella Heights, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 2

      6.5 tỷ 135 m2 48,15 triệu/m2
      * Tư vấn bán hàng đưa khách đi xem thực tế chung cư, quý khách liên hệ ngay Ms Như gọi ngay: 0938 257 ***, 0914 992 ***.* Tuy mua trực tiếp từ chủ đầu ...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Lê Thị Quỳnh Như ( Agent/ Sales ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 4 phòng ngủ, giá 21 tỷ

      21 tỷ 236 m2 88,99 triệu/m2
      Thông tin cập nhật mới nhất tháng 1/tháng 2 - 2023 về loại chung cư: 3 PN - Penthouse - căn hộ duplex - Garden Villa.- chung cư 3 PN (DT 110 mét ...
      Dự án Diamond Island, Đường 1, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Lê Thị Quỳnh Như (agent ) Hơn 1 năm trước

      Bán căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 73 m2 47,95 triệu/m2
      đc: 28 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2, TPHồ Chí Minh.Nhà đc trang bị nội thất đầy đủ, chủ mới nhận nhà xong chỉ cần xách va li vào ở.giá: 3 tỉ 5 bao hết...
      Dự án , Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 17 tr

      17 triệu 48 m2 0,36 triệu/m2
      Chính chủ gửi thuê căn 1 phòng ngủ - Đảo Kim Cương:***Thông tin chi tiết căn hộ chung cư- DT: 48m2- 1 phòng ngủ; 1WC- Tầng thấp, view nội...
      Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 50 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại căn The Sun DT 50m2.Nội thất cơ bản, tiện ích nội khu đầy đủ.Giá 2,6ty thỏa thuận khách thiện chí.Không qua môi giới.

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 74 m2 56,76 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có sổ hồng riêng, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sadora Apartment, 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 9,6 tỷ tại Quận 2

      9.6 tỷ 113 m2 84,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư 03  phòng ngủ, 02  nhà vệ sinh, DT 113 mét vuông, view sông Saigon thoáng mát, căn hộ chung cư...
      Dự án Sadora Sala, Đường Mai Chí Thọ, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 90 m2 84,45 triệu/m2
      Gia chủ chính chủ trực tiếp ký gửi công ty bất động sản mở bán căn hộ chung cư tuyệt vời, nhiều lộc và may mắn khi ở nên gia chủ chuyển lên 4 PN.* Mời...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 12 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Ra mắt dự án Zeit Thủ Thiêm - giá chào bán GĐ 1 siêu LN khi sở hưu bất động sản tại Thủ Thiêm:- Quá hấp dẫn: 138 tr - 150 tr/m2.* Zeit Thủ Thiêm - chủ ...
      Dự án Thủ Thiêm Zeit River, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 98 m2 63,27 triệu/m2
      Cam kết đây là căn hộ chung cư 2 PN đáng để a/c cân nhắc và sở hữu nhất nhì thị trường ở thời điểm hiện tại, chính chủ bán nhanh với giá cực tốt.L/H...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      - Centana tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph xe máy.- Centana nằm ngay...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá tốt tại Quận 2

      Thỏa thuận 70 m2
      Cần bán 2 phòng ngủ - Tháp 3 Masteri nội thất đẹp giá cực tốt.- Layout đặc biệt, view nội khu mát mẻ.- Nhà nội thất đầy đủ xinh xắn.- pháp lí sổ ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có sổ hồng riêng, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định,...
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.