Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Bình Khánh, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2

      1.9 tỷ 51 m2 37,26 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Bình Khánh ngay trung tâm Q. 2, cách Q. 1 chỉ 3 kilomet. căn hộ chung cư nằm ngay MT đường Lương Định Của, gần đại lộ Mai Chí...
      Dự án Tái định cư Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 11 tỷ

      11 tỷ 135 m2 81,49 triệu/m2
      liên hệ ngay phòng kinh doanh: 0938 390 *** - Ms. Thúy (Zalo/Viber). Luôn cập nhật giỏ hàng mới nhất, loại chung cư đa dạng và giá mềm nhất thị...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,95 tỷ tại Quận 2

      5.95 tỷ 98 m2 60,72 triệu/m2
      - chính chủ siêu gấp cần bán gấp chốt giá 5 tỉ 95 cho căn 2 phòng ngủ trung view rộng và đẹp.- Chỉ một căn duy nhất giá mềm nhất thị trường, khách...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 17 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 133 m2 127,82 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ The River Thủ Thiêm.- DT 133  mét vuông.- View hồ bơi.- Hiện trạng bàn giao chủ đầu tư.- Có thang máy riêng...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,09 tỷ tại Quận 2

      2.09 tỷ 65 m2 32,16 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 65m2 chỉ 2,09 tỉ TT trước 400tr ở Centana.- DT: 65m2.- Đã có sổ, sang tên công chứng liền tay.- KDC Centana Thủ Thiêm trung tâm Q....
      Centana Thủ Thiêm, 36, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 325 m2, giá 36 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36 tỷ 325 m2 110,77 triệu/m2
      * Tổng hợp list giở hàng sang nhượng: Loại 3 PN sân vườn và 4 PN skyvilla Pool - Giỏ hàng độc quyền trực tiếp từ chính chủ.- Gio hàng siêu tốt - Cập nhật...
      Dự án Căn hộ DEFINE, Đường Đặng Như Mai, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      C
      Sales Office Define Capitaland Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2

      4.91 tỷ 91 m2 53,85 triệu/m2
      liên lạc phòng KD: Ms. Thúy 0938 390 *** - Để nhận thông tin chi tiết về căn hộ chung cư và xem nhà thực tế.Mua ngay 1 - 2 - 3 - 4  phòng ngủ,...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 83 m2 68,68 triệu/m2
      * phòng kinh doanh - sang nhượng Đảo Kim Cương 0907 055 ***Ms Mỹ Dung) luôn cập nhật giá rẻ nhất thị trường.* giá chính xác 200 phần trăm từ chính...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 4 phòng ngủ, 225 m2, giá 19,5 tỷ tại Quận 2

      19.5 tỷ 225 m2 86,67 triệu/m2
      * Những căn penthouse giá thật tốt quá! contact ạ.Ms Quỳnh Như (Chuyên viên môi giới bất động sản).- call ngay: 0914 992 ***Zalo/ Viber / SMS).- Môi giới...

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 118 m2 114,41 triệu/m2
      Chính chủ ký gửi bán căn 3 phòng ngủ Đảo Kim Cương Tháp Maldives:+ Căn 3 phòng ngủ DT 118m2; MA. 22xx.+ View tầng cao siêu đẹp nhìn ra sông,...

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị An Phú An Khánh, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá rẻ tại Quận 2

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán các căn hộ khu An Phú, Q. 2 - giá từ 1,4 tỉ - 16 tỉ.- DT 35 - 39m2 studio 1.3-1.4 tỉ.- DT 40 - 50m2 1 phòng ngủ 1,5 - 1,8tỉ.- DT: 58 - 66m2 với...
      Dự án An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 83 m2 50,61 triệu/m2
      Chính chủ - căn hộ chung cư Cetana MT Mai Chí Thọ.- Thông tin mô tả.- đc: 36 Mai Chí Thọ, khu phố 2, P. An Phú, Q. 2.- DT: 82.6 mét vuông.- Số PN:...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 132 m2 56,82 triệu/m2
      Bán 3 PN Thảo Điền Pearl giá rẻ nhất, căn duy nhất còn lại trên thị trường.- 132m2, 3 PN, 2  toilet, có bồn tắm.- Vị trí dự án cực kì thuận tiện cho...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 3 phòng ngủ, giá 11 tỷ

      11 tỷ 117 m2 94,02 triệu/m2
      Maldives thuộc tòa cao cấp tại Đảo Kim Cương - Q. 2, là dự án duy nhất trong trung tâm Hồ Chí Minh có 4 mặt giáp sông bao quanh, không gian cây xanh phủ...

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 63 m2 38,1 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư The CBD, 125, Đồng Văn Cống, P. Thạnh Mỹ Lợi.- DT 63m2 gồm 2 phòng ngủ, 2 toilet.- Nội thất cơ bản- Chỉ mất 10p đi đến...
      Dự án The CBD Premium Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,55 tỷ tại Quận 2

      6.55 tỷ 85 m2 77,06 triệu/m2
      Tìm nhà đẹp không khó - Đã có Em Dung lo! Bán 2 phòng ngủ Feliz - Giá chốt độc quyền 6.550 tỉ - Full Đẹp.Hình ảnh thực tế 100 phần trăm về...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 190 m2, giá 14 tỷ tại Quận 2

      14 tỷ 190 m2 73,69 triệu/m2
      - không hàng không đăng - hết hàng gỡ tin.* Bán căn hộ chung cư sân vườn giá siêu mềm duy nhất tại Estella.(bên em hàng tốt siêu săn liên tục để phục...
      M
      Lê Thị Quỳnh Như ( Ms) Hơn 1 năm trước

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 47 m2 67,03 triệu/m2
      Đặc biệt: Không kê giá, hỗ trợ thỏa thuận giá mềm nhất đến KH, nhiều căn chính chủ đang ngộp bank, kẹt tiền... Cam kết hình thật.Không kê giá, hỗ trợ thỏa...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!