Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 292 m2, giá 79 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      79 tỷ 292 m2 270,55 triệu/m2
      ầ á ê ẩ ủ ê- Với thiết kế độc đáo và sử dụng tối ưu DT Penthouse tại The River Thủ Thiêm _3 PN_1 phòng khách_1 phòng làm việc_4  toilet_292m2+ giá:...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Bình Khánh, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2

      1.9 tỷ 51 m2 37,26 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Bình Khánh ngay trung tâm Q. 2, cách Q. 1 chỉ 3 kilomet. căn hộ chung cư nằm ngay MT đường Lương Định Của, gần đại lộ Mai Chí...
      Dự án Tái định cư Bình Khánh, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 8,3 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.31 tỷ 140 m2 59,29 triệu/m2
      Một trong những chung cư có suất SPA có thể bán cho người nước ngoài, siêu hiếm tại The VistaVới DT 140m2, chung cư đc thiết kế với 3 PN, 3  phòng ...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Estella Heights, 5 phòng ngủ, 320 m2, giá 48 tỷ tại Quận 2

      48 tỷ 320 m2 150 triệu/m2
      - Nhà thô đang thi công, chủ đổi ý định nên bán ngay- Hệ thống điện, gió, lạnh đã thi công xong - Giá cực tốt thị trường Estella Hieghts hiện nay- Em đang...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 57 m2 73,69 triệu/m2
      Bán chung cư 1 phòng ngủ Gateway Thảo Điền, căn hộ góc duy nhất view sông, giá mềm nhất thị trường.DT: 57  mét vuông.Nội thất cơ bản.Giá...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ, giá 7,25 tỷ

      7.25 tỷ 64 m2 113,29 triệu/m2
      một căn duy nhất đang bán tại Tilia Empire City 1 phòng ngủ giá cực rẻ 7.250 tỉ all in.Empire City.64m2, 1 phòng ngủ, 1 toilet.Nội thất:...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.81 tỷ 92 m2 95,66 triệu/m2
      - Có SHR, công chứng ngay trong ngày- căn hộ chung cư Sarimi, Sala - view Q1, căn hộ góc 92,4m- đc: 72 Nguyễn Cơ Thạch, Q2, Hồ Chí Minh- giá: 9,5...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 13 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 94 m2 138,3 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- Căn 2  phòng ngủ, tầng 7- DT 94m2- Ban giao nội thất cơ bản- giá: 13 tỉ
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, hướng Đông - Bắc, giá 13,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      13.5 tỷ 84 m2 160,72 triệu/m2
      BÁN và CHO THUÊ căn hộ chung cư THE RIVER THỦ THIÊM, Q. 2DT: 84mKết cấu: 2 PN 2 phòng tắmHướng căn hộ chung cư: hướng Tây Nam, logia hướng: hướng ...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 4 phòng ngủ, 192 m2, giá 15,5 tỷ tại Quận 2

      15.5 tỷ 192 m2 80,73 triệu/m2
      Gửi quý anh/chị căn 4 phòng ngủ giá đỉnh nhất thị trường Vista Verde.Mã căn: O.1x.02.DT: 192 mét vuông.giá: 15,5 tỉ.Hướng logia: hướng Tây ...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 11,5 tỷ tại Quận 2

      11.5 tỷ 133 m2 86,47 triệu/m2
      căn hộ thông tầng Feliz En Vista - Tháp cao cấp Altaz cần bán nhanh.- căn căn hộ duplex 3 phòng ngủ - 3 phòng vệ sinh, DT 133m.- Tầng...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 171 m2, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 171 m2 73,1 triệu/m2
      a/c đang tìm mua căn 3 phòng ngủ The Estella DT lớn không thể bỏ qua căn này!Đăng tin nào - thật tin đó - nói không với đăng tin ảo.Môi giới chuyên...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 114 m2 29,83 triệu/m2
      Bán CH 2 phòng ngủ The Vista An Phú ,view đẹp nhất The Vista.DT: 114m.giá: 3,4 tỉ có thỏa thuận nhẹ, bao thuế phí sang tên.căn hộ chung cư gồm có...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 17 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 140 m2 121,43 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành - hotline Ms. Hoàng Oanh 0901 022 ***.Thông tin thật từ chính chủ - Làm việc trực tiếp với chính chủ -...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Cần tiền cắt lỗ căn 2 phòng ngủ D'Lusso Nguyễn Thị Định Q2.Căn 2 phòng ngủ 2 toilet.DT sàn: 70m2.DT tim tường: 74,5m2.Đã có sổ, nhà đầy đủ...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 148 m2 72,3 triệu/m2
      * Tìm mua căn 3 phòng ngủ tại The Estella An Phú không thể bỏ qua căn này.* Đăng tin nào - Thật tin đó - Nói Không với đăng tin ảo.* Môi giới chuyên...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 58 m2 74,14 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 1  phòng ngủ Feliz En Vista của CĐT CapitaLand - Singapore - ĐANG CÓ hợp đồng THUÊ 14 tr. - DT tim tường: 58m2, thiết kế...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ De Capella, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 94 m2 56,39 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 PN dự án De Capella Thủ Thiêm.- đc: 116a Lương Định Của, P. An Khánh, Q. 2 (cũ), tp. Thủ Đức.- Vị trí đắc địa, ngay trung tâm...
      Dự án De Capella, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!