Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 148 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.5 tỷ 148 m2 70,95 triệu/m2
      - Cam kết căn giá mềm nhất thị trường hiện nay- DT 148 mét vuông - Layout thoáng: 3 phòng ngủ, 3  phòng vệ sinh, Phòng khách và ban ...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 95 m2 131,58 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành - L/H Ms. Hoàng Oanh 0901 022 ***.Thông tin thật từ chính chủ - Làm việc trực tiếp với chính chủ - Hình...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      - bán ngay 2 chung cư giá rất tốt, hỗ trợ thương thỏa thuận:+ 64m, 2 PN, phòng ăn, bếp. đầy đủ nội thất. giá: 2,9 tỉ Việt Nam đồng - giá siêu mềm...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh
      K
      Vương Huỳnh Bảo Khang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2

      8 tỷ 101 m2 79,21 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Gateway Thảo Điền view Landmark xịn sò.Layout: 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh.DT: 101 mét ...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 58 m2 77,59 triệu/m2
      chính chủ thiện chí cần bán chung cư 1 phòng ngủ, DT 58m tại Gateway Thảo Điền.- 1  phòng ngủ, 1 toilet.- Có logia.- giá: 4,5 tỉ bao gồm...

      Bán căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 185 m2, giá 23 tỷ tại Quận 2

      23 tỷ 185 m2 124,33 triệu/m2
      Em siêu phẩm Penthouse Masteri Thảo Điền cần tìm chủ mới thiện chí.- Tầng cao, view sông không chắn tầm nhìn- logia hướng Bắc - hướng Đông Bắc, đối diện...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      Giỏ hàng Centana Thủ Thiêm nhiều căn đẹp, giá mềm:- 1 phòng ngủ từ 2 tỉ - 2,3 tỉ.- 2  phòng ngủ 2,6 tỉ - 3,5 tỉ.- 3 phòng ngủ 3,9 tỉ -...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2

      5.6 tỷ 85 m2 65,89 triệu/m2
      Nếu anh/chị còn đang phân vân không biết mình nên chọn mua chung cư ở đâu và chung cư nào phù hợp với mình thì đừng ngần ngại, hãy call ngay em Thùy để...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu phức hợp La Astoria , 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận 2

      2.8 tỷ 89 m2 31,45 triệu/m2
      GIÁ SIÊU RẺ GIẢM MẠNH bán gấp căn căn duplex La Astoria đc: Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưng Tây, (Q. 2) Tp. Thủ Đức.- DT: 89m2 (3 phòng ngủ...
      La Astoria, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 64 m2 53,13 triệu/m2
      Centana Thủ Thiêm sở hữu vị trí đắc địa tại trung tâm thành phố. Thủ Đức, liên kế trung tâm hành chánh, tài chính, Bán đảo Thủ Thiêm, Q. 1 chỉ 10p.+...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Căn: 70 mét vuông, 1 phòng khách, 2 PN, 2  phòng vệ sinh, bếp, nà ăn, nội thất siêu xịn...- Giá: 4,4 tỉ.- Tiện ích:Masteri An Phú chính là sự...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 65 m2 72,31 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp, Đảo Kim Cương (Diamond Island) kế cầu thời đại, Q. 2, dự án cao cấp 4 mặt giáp sông SG, cộng đồng dân cư đẳng cấp.- Đảo Kim...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 10,7 tỷ tại Quận 2

      10.7 tỷ 133 m2 80,46 triệu/m2
      - chính chủ thiện chí muốn bán gấp.- Kết cấu căn hộ duplex, DT 133m2, tầng cao view đẹp.- Layout thoáng 3 phòng ngủ, 2 WC, Phòng khách rộng rãi, 2...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Chung cư Hoàng Anh River View, 5 phòng ngủ, 260 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2

      12 tỷ 260 m2 46,16 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Hoàng Anh Riverview tầng thấp thiết kế 5 PN, 5 phòng tắm với DT 260 mét vuông. căn hộ chung cư rộng rãi có thể làm văn phòng...
      Dự án Hoàng Anh River View, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ De Capella, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,23 tỷ tại Quận 2

      4.24 tỷ 76 m2 55,66 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư Thủ Thiêm. Hỗ trợ LS trong 3 năm đầu. Cụ thể: hỗ trợ 100 phần trăm LS năm đầu, KH không phải đóng lãi. 2 năm tiếp theo cố định...
      Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 95 m2 71,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Vista Verde, ngay trung tâm Q. 2.Chỉ mất 10p đến trung tâm Q. 1.Tiện ích nội khu có hồ bơi 50m, phòng xông hơi, khu vui chơi trẻ...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, giá 16 triệu

      16 triệu 70 m2 0,23 triệu/m2
      Chuyên cho thuê masteri thảo điền, 2 PN- GIÁ 16 tr/ giá siêu mềm NHẤT THỊ TRƯỜNGNhà đẹp , view thoáng, yên tĩnhTháp trung tâm. Nằm gần vincom, công...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      DT: 75m2, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội thất luxury. Giá: 3,5 tỉ.DT: 80m2, 1 phòng khách, 3 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!