Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Cao ốc Thịnh Vượng, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận 2

      2.21 tỷ 62 m2 35,49 triệu/m2
      Cần bán chung cư 02 PN 02  phòng vệ sinh căn hộ Cao ốc Thịnh Vượng, Bình Trưng Đông Q. 2.DT: 62 mét vuông, cửa đông view tây. Để lại hết nội...
      Dự án Cao ốc Thịnh Vượng, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá rẻ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 71 m2
      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh tầng đẹp nhà mới tinh.sổ hồng riêng sang tên ngay- DT 71m, view thoáng.chung cư Precia Q. 2,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Thủ Thiêm Lake View , 3 phòng ngủ, giá 14 triệu

      14 triệu 90 m2 0,16 triệu/m2
      Cho thuê chung cư Lakeview thủ thiêm -Kết cấu : 3PN- nội thất đầy đủ -DT: 90m -Cho thuê: 14 tr -PQL: 1.5 tr/tháng-Gửi xe máy:220k-ô tô:1320k-Thuê hai...
      Dự án Thủ Thiêm Lakeview, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,23 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.24 tỷ 76 m2 55,66 triệu/m2
      giá bán: 4,23 tỉ.Có thể TT chậm trong 2 năm.NH hỗ trợ vay ưu đãi đc ân hạn lãi năm đầu.Bàn giao nội thất hoàn thiện.Hiện trạng: Đã hoàn thành.L/H dự án:...
      Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 14 tỷ tại Quận 2

      14 tỷ 77 m2 181,82 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ Metropole.- DT 77m2.- Nhà nội thất đầy đủ cao cấp như hình.- View sông, cầu Bason và Q1 (2 phòng ngủ mặt này rất hiếm...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Petroland , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2

      1.9 tỷ 60 m2 31,67 triệu/m2
      chinh chủ cần bán căn hộ petroland căn 2 phòng ngủ ,1 toilet lầu cao,tặng nôi thất đep ,giá 1.9 ty, SHR công chứng trao tay, NH hỗ trợ vaytiện...
      Dự án Petroland Quận 2, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 10,5 tỷ tại Quận 2

      10.5 tỷ 142 m2 73,95 triệu/m2
      - DT 142 mét vuông đã cơi nới, rộng rãi thoáng.- Nằm ở tháp Ataz đắc giá nhất dự án.- Tầng trung view đẹp không bị che chắn.- 2 logia cực đẹp.- Giá đã...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      bán ngay chung cư Lexington An Phú, Q. 2.Căn 49 mét vuông, 1 PNm đầy đủ nội thất, lầu cao, view thoáng mát, ban công phơi đồ.Giá: 1,9 tỉ.Ngoài...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 85 m2 67,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Feliz En Vista - Tháp Cruz cần bán nhanh.- căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh, DT 85m. Đã có sổ hồng ...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      chung cư B2.03 tại D'Lusso Q. 2 đang đc chính chủ chính chủ bán với giá mềm nhất thị trường hiện nay - 3,8 tỉ 74m2, 2 mặt thoáng, mang đến không gian sống...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      + chung cư DT 64 mét vuông, 2 PN, 2 nhà vệ sinh: Giá 2,9 tỉ.Ngoài ra em còn những căn giá siêu mềm sauuu:+ chung cư DT 88 mét vuông,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,43 tỷ tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.43 tỷ 66 m2 21,67 triệu/m2
      Bán căn hộ Thạnh Mỹ Lợi P. Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức giá rẻ Lầu 4 lốc B DT 66m , 2 phòng ngủ, 2wcGiá 1 tỉ 430. sổ hồng riêngcontact: 0974 544 ***....
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 8,04 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8.05 tỷ 75 m2 107,27 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ Lumiere Riverside 75 mét vuông giá mềm nhất thị trường.Tầng: 25.Tháp: East.Giá thu hồi vốn CDT: 8.045 tỉ.Layout:...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 123 m2 93,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 03 PN loại căn hộ thông tầng, DT 123 mét vuông tại Estella Heights:- DT 123 mét vuông, 03 PN, 02  toilet.- giá...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 48 m2 39,59 triệu/m2
      Giỏ hàng bán tốt nhất thị trường:DT: 48,5m2, 1 PN, ban công phơi đồ... Giá: 1,9 tỉ.DT: 71m2, 2 PN, ban công, ban công... Giá: 2,950 tỉ.DT: 73m2, 2 PN,...

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 106 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2

      7.5 tỷ 106 m2 70,76 triệu/m2
      * phòng kinh doanh Sunset Real Estate luôn đc KH đánh giá uy tín - tận tình - thân thiện - chu đáo - có nhiều căn hộ chung cư Feliz En Vista giá luôn...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh
      E
      Quý Nhâm Sunset Real Estate Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Cantavil An Phú.- 75 mét vuông, 2 PN, đầy đủ nội thất. Giá: 3,5 tỉ.- 80 mét vuông, 3 PN, đầy đủ nội thất, logia...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 124 m2, giá 8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      8 tỷ 124 m2 64,52 triệu/m2
      * Tìm mua căn 2 phòng ngủ tại The Estella An Phú không thể bỏ qua căn này - DT lớn 124 mét vuông.* Đăng tin nào - Thật tin đó - Nói không với...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!