Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn The Metropole Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 26 tỷ tại Quận 2

      26 tỷ 104 m2 250 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ Metropole Thủ Thiêm.- DT 104 mét vuông.- Tầng cao, view sông Q1.- Hiện trạng bàn giao từ chủ đầu tư.- giá 26 tỉ đã...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư D'edge Capitaland Thảo Điền, 4 phòng ngủ, 188 m2, giá 24 tỷ

      24 tỷ 188 m2 127,66 triệu/m2
      bán ngay 4 PN D'Edge Thảo Điền - Cam kết tin thật 100 phần trăm.- Thiết kế: 4 PN, 4  nhà vệ sinh, bếp + phòng khách, logia rộng- DT: 188m.-...
      Dự án D'Edge Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 81 m2 71,61 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại One Verandah - GIÁ : 5.8 tỉ all in( giá đã bao thuế và 5 phần trăm ra sổ) DT : 81m2 Hướng logia: Tây-Bắc...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 125 m2 110,4 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - hotline 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 17,8 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      17.8 tỷ 140 m2 127,15 triệu/m2
      Cần tiền KD nên tôi muốn bán lại căn 3 PN The River Thủ Thiêm.Nội thất còn cơ bản cho a/c tự thiết kế theo gu riêng của mình.- 3 PN, 2  nhà vệ sinh.-...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 134 m2 69,41 triệu/m2
      bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ Thảo Điền Pearl view Landmark xịn sò.Layout: 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh.DT: 134 mét vuông.View...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 6,25 tỷ tại Quận 2

      6.25 tỷ 92 m2 67,94 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh căn 03 phòng ngủ cắt lỗ tại Masteri Thảo Điền- Giá chỉ còn 6.25 tỉ (đã cắt lỗ 250 tr)- DT lên đến: 92m2- Nội thất mới lên đến...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 101 m2 38,62 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay chung cư Lexington 3 phòng ngủ - 101m2.* Thông tin chung cư:- chung cư 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, logia, lô...
      Dự án Lexington Residence, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 2 tỷ tại Quận 2

      2 tỷ 50 m2 40 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lexington Residence Q. 2.67 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2.Căn: 49 mét vuông, 1 phòng ngủ, đầy đủ nội thất - 1 tỉ 9 bao...

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận 2

      2.5 tỷ 65 m2 38,47 triệu/m2
      MT Eastmark - mua nhà giá siêu tốt khu Đông Trà trước từ 790tr.Mua nhà chỉ với 840tr, nhận nhà 2025.Tiến độ xây dựng thần tốc.Giá bình dân - Nội thất nhập...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Căn hộ One Verandah, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2

      9.5 tỷ 110 m2 86,37 triệu/m2
      call ngay: 0981 700 *** Tao Nhã.- căn hộ chung cư One Verandah nằm trên 4 MT đường Tạ Hiện, Bát Nàn, Nguyễn Văn Kỉnh, 103 P Thạnh Mỹ Lợi Q. 2 cũ.- DT...
      Dự án One Verandah Mapletree, Đường Bát Nàn, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 48 m2 39,59 triệu/m2
      Giá chính chủ.Bán chung cư Lexington Residence.1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh chỉ với 1,9 tỉ bao thuế phí.DT: 48m2, đầy đủ nội thất, view hồ...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 2 phòng ngủ, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      căn hộ chung cư Gateway Thảo Điền cần tìm chủ mới:- DT: 100 mét vuông gross.- View Landmark 81 đẹp, thoáng.- Đặc điểm: Bếp đóng, ban công rộng, cả...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,36 tỷ tại Quận 2

      4.37 tỷ 97 m2 45 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 104 m2 84,62 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - liên lạc 0901 022 ***Ms. Hoàng...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 59 m2, giá 1,48 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.48 tỷ 59 m2 25 triệu/m2
      căn hộ chung cư Thạnh Mỹ Lợi Q. 2 giá bao rẻ thị trường.- DT 59m2, nhận nội thất cơ bản.- Vị trí 3 mặt view sông cực kỳ thoáng mát và trong lành.- Giá...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      * Bán căn 2 phòng ngủ + CH D'lusso Q. 2, căn hộ góc, Đông Nam, nhà mới, đã có sổ.- Vị trí: 21 Nguyễn Thị Định, Q. 2.- DT: 74,5m2, căn hộ góc.-...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Hùng Minh Dương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 7,95 tỷ tại Quận 2

      7.95 tỷ 115 m2 69,14 triệu/m2
      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ view đẹp nhất New City Thủ Thiêm, 3 logia và 1 Lô gia đều hướng sáng và đón gió.DT: 115 mét vuông. 2  phòng ...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!