Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 7,4 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.4 tỷ 71 m2 104,23 triệu/m2
      CẦN TIỀN GẤP - BÁN LỖ LUMIERE RIVERSIDE 2 phòng ngủ VIEW SÔNG ———————————————————-đc: Xa lộ TP Hà Nội, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh❤...
      Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư bán:65 mét vuông: 1 phòng khách, 2 PN, 2  phòng vệ sinh.nội thất đầy đủ cao cấp, view thoáng - Giá 2.9...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 53 m2 84,91 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ Gateway Thảo Điền, căn hộ góc duy nhất view sông, giá mềm nhất thị trường.DT: 53 m2.Tầng: 17.đầy đủ nội thất,...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,25 tỷ tại Quận 2

      4.25 tỷ 85 m2 50 triệu/m2
      Kính gửi anh/chị nhưng chung cư đáng mua nhất tại Feliz En Vista tháng 4 này:- 1 PN | 58m | đầy đủ nội thất cao cấp | giá 4.25 tỉ.- 2 PN | 85m | đầy đủ...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 93 m2 66,67 triệu/m2
      Bán masteri thảo điền, 3 PN- GIÁ 6.2 tỉ- DT: 93m2- View thoáng, mát mẻ, nhìn sông trực diện- Nằm ngay TTTM vincom, công viên- Giao thông đi lại thuận lợi dễ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 1 phòng ngủ, 36 m2, giá 700 tr tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      700 triệu 36 m2 19,45 triệu/m2
      Bán nhà ở xã hội Q. 2 ven sông TP.Sài Gòn.Giá 25tr/ mét vuông.700 tr/ căn.TT trong vòng 7 năm. Trả trước 50 phần trăm nhận nhà vào ở (đầu năm...
      Thủ Thiêm Green House, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2

      4.91 tỷ 81 m2 60,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Vista Verde.Căn 2 phòng ngủ, 2 toilet, nội thất đầy đủ.Giá 4,9 tỉ bao thuế phí, đã có sổ.L/H xem nhà 0868...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư CitiEsto, 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 1,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 61 m2 31,15 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ góc Citi Esto P. Cát Lái, Q. 2.DT: 61m2 gồm 2 PN, 2 toilet hoàn thiện nội thất cơ bản CĐT, nhà mới chưa ở.giá bán: 1.9 tỉ,...
      Dự án Citi Esto, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 75 m2 46 triệu/m2
      2 PN: 75m2, 1 phòng vệ sinh, có 2 logia, căn hộ góc, giá 3.5 tỉ.- 3 PN: 80m2, 1 phòng vệ sinh, có 1 logia, căn giữa, giá 3.58 tỉ.- 3 PN:...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 74 m2 51,36 triệu/m2
      *** DUY NHẤT một căn 2 phòng ngủ VIEW SÔNG D'LUSSO Q. 2 - 3,8 tỉ CĂN 2 phòng ngủ (BAO THUẾ PHÍ ), NHÀ MỚI, ĐÃ CÓ SỔ- DT : 74,5  mét vuông...
      Dự án Căn hộ D’Lusso, Quận 2, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Hùng Minh Dương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 69 m2 65,22 triệu/m2
      bán ngay căn 2 phòng ngủ 2 toilet tại Masteri Thảo Điền Q2.- DT rộng lên đến 70m2.- Giá ưu đãi chỉ 4ty5.- Nhà đã có sổ hồng riêng đầy đủ pháp ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 98 m2 63,27 triệu/m2
      Có suất đậu oto dưới tầng hầm cực hiếm, tìm đc một căn giá mềm có suất đậu oto dưới tầng hầm tại The Estella không hề dễ dàng!Đăng tin nào - Thật tin đó...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 45 m2 77,78 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành - hotline Ms. Hoàng Oanh 0901 022 ***.Thông tin thật từ chính chủ - Làm việc trực tiếp với chính chủ -...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.15 tỷ 98 m2 62,76 triệu/m2
      Có suất đậu oto dưới tầng hầm cực hiếm, tìm đc một căn giá siêu mềm có suất đậu oto dưới tầng hầm tại The Estella không hề dễ dàng!Đăng tin nào - thật...

      Bán căn 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 95 m2 131,58 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành - gọi ngay Ms. Hoàng Oanh 0901 022 ***.Thông tin thật từ chính chủ - Làm việc trực tiếp với chính chủ...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 124 m2, giá 8,3 tỷ tại Quận 2

      8.31 tỷ 124 m2 66,94 triệu/m2
      Đừng bỏ lỡ! chính chủ dễ tính thiện chí cần bán chung cư 124m2 với giá cực tốt!Làm việc trực tiếp với chính chủ - Đúng giá - Đúng căn - Hình ảnh thực tế...

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 4 phòng ngủ, giá 60 tỷ

      60 tỷ 664 m2 90,37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư penthouse, Hồ bơi, Sân vườn- Kết cấu: 2 sàn, thiết kế 3 - 4 PN- DTXD: 664m2- DTSD: 638m2- View ngắm pháo hoa Q. 1,...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 58 m2 72,42 triệu/m2
      a/c đang cần tìm căn giá thấp nhất hoặc nội thất đẹp trong khu Feliz En Vista?Em Thùy đang giữ nhiều căn Feliz en Vista cần bán ngay với giá cực mềm, đa...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!