Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,95 tỷ tại Quận 2

      5.95 tỷ 95 m2 62,64 triệu/m2
      liên hệ ngay: 0903 043 *** gặp Ms. Oanh để xem chung cư Thảo Điền Pearl đang cần bán giá siêu mềm.Giỏ hàng đang có nhiều chung cư Thảo Điền Pearl,...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 2

      6.5 tỷ 102 m2 63,73 triệu/m2
      3 phòng ngủ Sun Avenue nội thất siêu đẹp giá chỉ 6.5 tỉ. contact xem nhà 0706 928 ***
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, view sông giá chưa tới 4 tỉ.Bán căn hộ chung cư, The Sun Avenue ngay MT đường Mai Chí Thọ, Q. 2, kế khu...
      The Sun Avenue, 28, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ The Sun Avenue Q. 2.- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh - đầy đủ nội thất cao cấp như hình.-...

      Sở hữu căn Chung cư New City Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 14 triệu tại Quận 2

      14 triệu 52 m2 0,27 triệu/m2
      - chung cư đầy đủ, nội thất đầy đủ, chỉ cần xách va li vô ở- giá cho thuê : 14 tr /tháng-Vị trí thuận tiện đi Q. 1 và gần ngay e- mart, gần ngay...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Bán căn hộ 3 PN Centana Thủ Thiêm tọa lạc ngay gốc cao tốc và đại lộ Mai Chí Thọ, Q. 2, tương lai là nút giao thông An Phú, đối diện ga tàu điện ngầm số 2,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 9,5 tỷ tại Phường An Lợi Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 92 m2 103,27 triệu/m2
      Bán 2 phòng ngủ Sarimi, KĐT Sala, TP Thủ Đức.DT: 92 mét vuông 2  phòng ngủ 2 vệ sinh.Tầng đẹp.giá: 9tỷ5 (Bao hết thuế phí).Thiện lượng...
      Dự án Sarimi Sala, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier

      3.55 tỷ 80 m2 44,38 triệu/m2
      Gởi quý khách căn Cantavil bán như sau:- DT 80 mét vuông - 3 phòng ngủ - logia dài.- View đẹp. SHR. Xem nhà dễ.- Giá: 3,55 tỉ.Ngoài ra bên em...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh.

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 2

      3.3 tỷ 64 m2 51,57 triệu/m2
      căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm nằm tại MT Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q2. Chỉ mất 5 - 10 di chuyển về trung tâm Q1, Bình Thạnh, Q. 2 đã có sổ hồng riêng...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 67 m2 58,21 triệu/m2
      * Hỗ trợ xem nhà free 24/24.* hotline để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0818 383 *** Salprion Bảo 24/24.* Cam kết: Giá rẻ hơn thị trường, trả sát...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 143 m2, giá 22 tỷ tại Quận 2

      22 tỷ 143 m2 153,85 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ Metropole Thủ Thiêm- DT 143 mét vuông.- Là căn 3 phòng ngủ DT lớn nhất, cả dự án chỉ có 2 căn.- View mặt ngoài...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Citi Home, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,68 tỷ tại Quận 2

      1.68 tỷ 65 m2 25,85 triệu/m2
      Gia đình chuyển nơi ở mới nên cần bán nhanh căn hộ Citihome p.Cát Lái, Q. 2DT 65m, view sông, gồm 2 PN, 2 nhà vệ sinh hoàn thiện cơ bảngiá bán ...
      Dự án Citi Home, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12 tỷ 85 m2 141,18 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ The River Thủ Thiêm.- DT 85 m.- Lầu cao, view sông Q1- Hiện trạng bàn giao chủ đầu tư.- Giá 12 tỉ đã bao gồm thuế...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 92 m2 79,35 triệu/m2
      Have English Support For Foreigner.Công ty CP căn hộ chung cư cao cấp Q. 2, chuyên cung cấp căn hộ chung cư sơ cấp và thứ cấp tốt nhất cho KH.LH:...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 7,8 tỷ tại Quận 2

      7.8 tỷ 124 m2 62,91 triệu/m2
      chính chủ thiện chí muốn bán ngay.contact em Quân để em nhà ngay: 0938 885 *** Tận tâm - Uy Tín - Bảo mật.---- DT 124 mét vuông.- Layout thoáng chỉ 4...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 326 m2, giá 39,9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      39.9 tỷ 326 m2 122,4 triệu/m2
      Define 1 trong những dự án cao cấp bậc nhất của cdt Capitaland chỉ với 88 căn hộ chung cư.Gửi bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ có hẳn hồ bơi...
      Dự án Căn hộ DEFINE, Đường Số 60 - TML, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 2

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      chung cư Centana Thủ Thiêm nằm tại MT Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q2. Chỉ mất 5 - 10 di chuyển về trung tâm Q1, Bình Thạnh, Q. 2 đã có SHR lâu dài, công chứng...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!