Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán căn hộ chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m2, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, hướng Nam, giá 60 triệu tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      60 triệu 74 m2 0,82 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có SHR, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư New City Thủ Thiêm, 52 m2, giá 2,85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.85 tỷ 52 m2 54,81 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán căn hộ chung cư New City Q. 2.- DT: 52 mét vuông.- Lầu 6, tháp BaBylon.- Nhà mới.- giá: 2.850 tỉ (Đã bao gồm 5 phần ...
      Dự án New City Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 150 m2 45,34 triệu/m2
      Bán chung cư cantavil DT lớn, giá cực rẻ.- DT: 150 mét vuông.- Bán kèm nội thất có sẵn.- Giá: 6.8 tỉ.Ngoài ra em còn nhiều căn giá mềm cần bán tại...

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 2

      3.7 tỷ 71 m2 52,12 triệu/m2
      Cần bán chung cư The Kvue.đc: 537/10 Nguyễn Duy Trinh, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.DT 71m2, 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, nội thất đầy đủ cao...
      The Krista, 537/10, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 9 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 92 m2 97,83 triệu/m2
      Chính chủ - cần bán cc 2 phòng ngủ, căn hộ góc 92,4 mét vuông.Khu Sarimi Sala, 72 Nguyễn Cơ Thạch, Q2, Sài Gòn.- giá: 9, x tỉ TL, hh...
      Dự án Sarimi Sala, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Lợi Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn The Metropole Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 14 tỷ tại Quận 2

      14 tỷ 110 m2 127,28 triệu/m2
      Giỏ hàng 3 phòng ngủ Metropole bán 2một căn tháng 03/2023.1 - 10. Khối đế, view Crest/ Landmark81/ view nội khu, 102 - 143 mét vuông, giá 14 -...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 2

      6.1 tỷ 98 m2 62,25 triệu/m2
      chung cư tầng trung tháp 3A, logia Tây Bắc, view Landmark cực chấtDT 98 mét vuông với 2 PN và 2  nhà vệ sinhNThủ đô Hà Nội thất cơ bản,...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 11 tỷ tại Phường An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 57 m2 192,99 triệu/m2
      Kết cấu: 01 phòng ngủ, 01 toilet.DT: 57 mét vuông.đc trang bị nội thất cơ bản cao cấp từ CĐT. View Q. 1 và cầu Thủ Thiêm 2, không gian xanh...
      The River Thủ Thiêm, 23, Đường Trần Bạch Đằng, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 62 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.55 tỷ 62 m2 25 triệu/m2
      - Nhà ở xã hội Q. 2- TT 5 năm không LS - Chỉ 700 tr/ căn - Vị trí: Ngay MT đường Võ Chí Công Q. 2
      Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ Thủ Thiêm Dragon, 59 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.65 tỷ 59 m2 27,97 triệu/m2
      - Vị trí: Thạnh Mỹ Lợi Q. 2. TP. Thủ Đức.- CĐT: Thủ Thiêm Group.- căn hộ chung cư cao 9 tầng, DT 59.96 mét vuông.- An ninh tuyệt đối, bảo vệ 24/24,...
      Dự án Thủ Thiêm Dragon, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 64 m2 106,25 triệu/m2
      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ Empire City- Phân khu Linden.- DT 64 mét vuông.- View sông thoáng mát.- Hiện trạng chủ đầu tư bàn giao như...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 7,3 tỷ tại Quận 2

      7.3 tỷ 93 m2 78,5 triệu/m2
      Em siêu phẩm Masteri Thảo Điền cần tìm chủ mới thiện chíTháp T4, tầng trungcăn hộ góc view sông không chắn tầm nhìnDT: 93 mét vuông - 3 PN, 2wcNội...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.6 tỷ 60 m2 26,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư NOXH 1,6 tỉ/căn 60 mét vuông tại Q. 2 đc hưởng những tiện ích gì vượt trội mà fai năm lấy cơ hội sở hữu ngay e nó?Có hồ bơi tràn...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.45 tỷ 75 m2 46 triệu/m2
      DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội thất xịn xò. Giá: 3.5 tỉ.DT: 80m, 1 phòng khách, 3 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội ...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2 - an cư tiện nghi tại vị trí đắc địa.DT: 70.5 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh.Tầng cao Đông Nam, view sông.Vị trí đắc địa, thiết kế...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  toilet, bếp, phòng ăn. nội thất luxury. Giá:...

      Bán gấp căn Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 2

      5.5 tỷ 115 m2 47,83 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư IMPERIA AN PHÚ:* Căn 95m, 2 phòng ngủ, 2 toilet. giá: 4,7 tỉ.* Căn 115m, 3 phòng ngủ, 2 toilet. giá: 5,5 tỉ.*...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!