Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu phức hợp La Astoria , 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 2

      2.25 tỷ 60 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư La astoria 22 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh 58m2Giá 2.250tỉ bao thuế phígọi ngay:0909 167 *** Nhung xem nhà
      Dự án La Astoria, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 54 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 54 m2 59,26 triệu/m2
      chung cư Precia Q. 2, nhà mới 100 phần trăm, đã có sổ hồng riêng, tận hưởng cuộc sống tiện nghi.Vị trí vàng, tọa lạc trên MT đường Nguyễn Thị Định,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Rio Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 2

      6.1 tỷ 138 m2 44,21 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm (đăng đúng một căn 1).Hot! Chưa bao giờ phòng KD Imperia bên em hết hàng hot!+ chung cư 3 PN, 2 toilet, 1 nhà kho, 1...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 55 m2 80 triệu/m2
      Cần bán căn 1 PN.DT: 55 m2.full nội thất như hình.Tầng cao trên 20.Căn có sổ.Có sẵn hồ sơ sang nhượng nhanh chóng.giá bán: 4.4 tỉ (có thỏa thuận).Cam...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,75 tỷ tại Quận 2

      1.75 tỷ 44 m2 39,78 triệu/m2
      Centana Thủ Thiêm căn hộ chung cư doanh nhân, nơi lý tưởng để an cư, mọi thứ đều tuyệt vời từ liên quan đến căn hộ chung cư như tiện ích dự án, chất...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu phức hợp La Astoria , 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 2

      4.8 tỷ 87 m2 55,18 triệu/m2
      - Có 3 PN- DT trệt: 87m2- Có lửng DT 60m2- Có logia tầng 12 * Dự án giáp ranh với những địa điểm quan trọng trong khu vực lân cận. Gần Metro Q. 2,...
      Dự án La Astoria, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 6,02 tỷ

      6.02 tỷ 71 m2 84,79 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 PN tại Q2 Thảo Điền:- DT: 71.19 mét vuông.- View Xa Lộ thành phố Hà Nội qua Masteri An Phú.- căn hộ chung cư đã đc trang bị...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,55 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.55 tỷ 62 m2 25 triệu/m2
      NHÀ Ở XÃ HỘI Q. 2 DÀNH CHO NGƯỜI CHƯA SỞ HỮU NHÀ TẠI TPHCM 1 MT Võ Chí Công & 3 MT sông block căn hộ A đang triển khai đến tầng 8 block căn hộ D (tiện...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 92 m2 103,27 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư Sarimi, Sala - view Q1, căn hộ góc 92,4m, đc: Nguyễn Cơ Thạch, Q2, Tp HCM- Vị trí : Vị trí trung tâm Thủ Thiêm, 3 ph qua Q1,...
      Dự án Sarimi Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2

      3.4 tỷ 47 m2 72,35 triệu/m2
      Người thân gửi bán lại căn hộ chung cư tâm huyết tại The Sun Avenue. Ban đầu mua dự định để ở, rất thích dự án này, nhưng nay có kế hoạch mới nên cần...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 4 phòng ngủ

      82 tỷ 560 m2 146,43 triệu/m2
      Bán dự án Pool Villa tầng một tháp Brilliant:+ DT: 560 m2, 1 trệt 1 lầu (DT đã bao gồm sân vườn và hồ bơi riêng) + 4 PN+ 2 phòng khách (1 phòng khách dưới...
      Dự án Diamond Island, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu dân cư Parc Spring, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,45 tỷ tại Quận 2

      2.46 tỷ 69 m2 35,51 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền gửi bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh dt 69m2 view hướng khuôn viên nhà nội thất đầy đủ đã có SHR giá...
      Dự án PARCSpring, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 68 m2 66,18 triệu/m2
      Dự án chung cư cao cấp D'lusso vị trí đắc địa, đã có SHR.
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 95 m2 63,16 triệu/m2
      Cam kết đây là căn hộ chung cư 2 PN đáng để anh/chị sở hữu nhất nhì thị trường hiện tại và tương lai; Nhà đẹp - View đẹp - giá mềm nhất.L/H Trình: 0777...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 52 m2, giá 1,3 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.3 tỷ 52 m2 25 triệu/m2
      Vị trí: MT Võ Chí Công, nằm ở KĐT đắt giá Thạnh Mỹ Lợi.View 3 mặt giáp sông TP.Thành phố Hồ Chí Minh.pháp lí: Đã đc Nhà nước cấp phép xây dựng.Bàn giao...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận 2

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      Chủ đang cần tiền nên cần bán căn hộ chung cư Masteri Thảo Điền.- View thoáng mát - layout bếp mở, nhà đẹp lắm quý vị ơi.- DT: 70m2 - khu có tiện ích...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 56 m2 53,58 triệu/m2
      đc: 28 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2, TPThành phố Hồ Chí Minh.Nhà đc trang bị nội thất đầy đủ, chủ mới nhận nhà xong chỉ cần xách va li vào ở.giá: 3...

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2

      6.15 tỷ 98 m2 62,76 triệu/m2
      chính chủ rất tiếc, nhưng kẹt tiền phải bán nhanhcall ngay em Quân xem nhà ngay: 0938 885 *** Bao mật thông tin KH tuyệt đốigiá cho thuê hiện tại thị...
      Dự án The Estella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!