Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu phức hợp La Astoria , 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 4,69 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 140 m2 33,5 triệu/m2
      bán ngay căn hộ duplex thông tầng La Astoria.căn hộ góc, 3 hướng view: Q. 1, Landmark 81, Cầu Phú Mỹ.Ngay trung tâm Q. 2.Vị trí: 383 Nguyễn Duy...
      Dự án La Astoria, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ One Verandah - view sông SG Q. 1 - đây là căn giá mềm nhất hiện tại- Giá chỉ: 5.7 tỉ (bao hết)- DT: 80  mét ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 19,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      19.61 tỷ 140 m2 140 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ The River Thủ Thiêm.- DT 140  mét vuông.- View sông Landmark 81.- Hiện trạng nội thất đầy đủ đẹp như hình.- Có...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Tropic Garden, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 112 m2 47,33 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Tropic Garden, Q. 2, view thoáng mát, nội thất cơ bản rèm, máy lạnh, bếp.- 112 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 toilet....
      Dự án Tropic Garden, Đường 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      J
      Trịnh Thị Mơ ( Jessica) Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 18 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 131 m2 137,41 triệu/m2
      Kính gửi Quý a/c căn 3  phòng ngủ - Tầng cao - View Sông trực diện - tốt nhất thị trường Thảo Điền Green.Chi tiết:+ Loại căn: căn hộ góc...
      Dự án Thảo Điền Green, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 2

      4.5 tỷ 76 m2 59,22 triệu/m2
      Người thân gửi bán lại chung cư tâm huyết tại The Sun Avenue. Ban đầu mua dự định để ở, rất thích dự án này, nhưng nay có kế hoạch mới nên cần bán:- DT căn...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      Cần bán nhanh CH 3 phòng ngủ Masteri An Phú.- Nội thất cơ bản. Tự do thiết kế nội thất riêng cho mình.- Có các tiện ích free như siêu thị, nhà phố ...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 63 m2 46,04 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm đã có sổ giao nhà 2019.36 Mai Chí Thọ, p. An Phú, Q2.liên hệ 0902 557 ***.Dt 63m2, 2 phòng ngủ,...
      Centana Thủ Thiêm, 36, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ The Metropole Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 198 m2, giá 20 tỷ tại Quận 2

      20 tỷ 198 m2 101,02 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ sân vườn Metropole Thủ Thiêm.- DT 99 mét vuông + 99 mét vuông sân vườn- Hiện trạng nội thất đầy đủ như hình.-...
      Dự án The Metropole Thủ Thiêm , Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 6,75 tỷ tại Quận 2

      6.75 tỷ 134 m2 50,38 triệu/m2
      KHÔNG THỂ TÌM đc CĂN NÀO giá mềm HƠN NỮA.Chủ cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ Thảo Điền Pearl.Layout: 3 phòng ngủ + 2 toilet.DT:...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 70 m2 80 triệu/m2
      Masteri An Phú bán căn 2  phòng ngủ.- căn hộ góc, view sông, hướng Nam (hướng cửa chính), SHR chính chủ.- Layout rộng rãi.- Đt gần 70 mét ...

      Bán chung cư Khu căn hộ Estella, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 7,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.5 tỷ 124 m2 60,49 triệu/m2
      liên hệ ngay: 0933 872 *** Đông Anh.----------------------------------------------* Thông tin căn hộ chung cư 124 mét vuông giá mềm.- căn hộ ...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      E
      Phòng Kinh Doanh The Estella Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 5 phòng ngủ, 239 m2, giá 23 tỷ tại Quận 2

      23 tỷ 239 m2 96,24 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sky Mansion Feliz En Vista, Q2.DT: 239 m2 5 PN - view thoáng - tầng thấp.Giá: Bán 23 tỉ.* Cơ sở vật chất độc quyền của Altaz:-...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 10,3 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      10.3 tỷ 93 m2 110,76 triệu/m2
      chính chủ bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp để đi định cư nước ngoài.- Dự án: Lumiere Riveside (MT Xa Lộ thành phố Hà Nội).- Vị trí đắc địa bậc nhất,...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 20,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      20.5 tỷ 133 m2 154,14 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ The River Thủ Thiêm.- DT 133  mét vuông.- View sông trực diện trọn đời.- Hiện trạng bàn giao chủ đầu tư.- Có thang...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Hoàng Anh River View, 4 phòng ngủ, 158 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2

      6.3 tỷ 158 m2 39,88 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Hoàng Anh River Vew view trực diện sông giá chỉ 6.3 tỉ- căn hộ chung cư DT 157.77 mét vuông, 4 PN, 4 toilet,...
      Dự án Hoàng Anh River View, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 2

      4.7 tỷ 95 m2 49,48 triệu/m2
      căn hộ chung cư: DT 95 mét vuông, 2 PN, 2 toilet.Giá: 4,7 tỉ ......................................................căn hộ chung cư: DT...
      Dự án Imperia An Phú, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 14 tỷ tại Quận 2

      14 tỷ 77 m2 181,82 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ Metropole.- DT 77 mét vuông.- Nhà nội thất đầy đủ cao cấp như hình.- View sông, cầu Bason và Q1.giá 14 tỉ đã bao gồm...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!