Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.587 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 1 phòng ngủ

      6.55 tỷ 64 m2 102,35 triệu/m2
      Cần bán chung cư 1 phòng ngủ Empire City.- Phân khu Linden.- DT 64m2.- Tầng thấp, view nội khu.- Hiện trạng nội thất đầy đủ như hình.- Đang có hợp...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 11,6 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.6 tỷ 140 m2 82,86 triệu/m2
      chung cư The Vista An Phú bán DT 140 mét vuông gồm 3 PN và 4 WC, 1 kho. chung cư cho thuê kèm nội thất đầy đủ cao cấp, đồng bộ, view nhìn về hồ...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 12 tỷ tại Quận 2

      12 tỷ 132 m2 90,91 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng căn duplex thông tầng 3 phòng ngủ Feliz En Vista - Thạnh Mỹ Lợi.+ DT 132 mét vuông với 3 phòng ngủ, căn duplex ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.7 tỷ 68 m2 25 triệu/m2
      Tổng quan dự án nhà ở xã hội Thủ Thiêm Green House Q. 2.- Tên dự án: Thủ Thiêm Green House.- Vị trí: Đường Võ Chí Công, Q. 2, TP. Thủ Đức.- CĐT: Công ty CP...
      Dự án Thủ Thiêm Green House, Đường Võ Chí Công, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 80 m2 19,13 triệu/m2
      Cần bán ngay căn căn hộ chung cư Cantavil An Phú,Q. 2 (TP Thủ Đức)-DT 80 mét vuông có 3 PN,2  phòng vệ sinh-Có logia,hồ bơi đầy...
      Dự án Cantavil An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Khu phức hợp tháp quan sát Thủ Thiêm (Empire City), 4 phòng ngủ, giá 25 tỷ

      25 tỷ 92 m2 271,74 triệu/m2
      CẬP NHẬT THÔNG TIN GIÁ MUA - BÁN chung cư CAO CẤP EMPIRE CITY Q. 2 THÁNG 04/2023Nhận ký gửi và chuyển nhượng các chung cư cao cấp khu vực trung tâm TP,...
      Dự án Empire City Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Bình Khánh, 1 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,95 tỷ tại Quận 2

      1.95 tỷ 51 m2 38,24 triệu/m2
      liên hệ 0932 004 ***.Cần bán chung cư Bình Khánh.Mã ngôi nhà D lô J.DT 51m2, 1 PN, 1  phòng vệ sinh, có khu vực sân phơi riêng, nhà thông thoáng 2...
      Dự án Tái định cư Bình Khánh, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn 4 phòng ngủ, 286 m2, giá 85 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      85 tỷ 286 m2 297,21 triệu/m2
      Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành - call ngay Ms. Hoàng Oanh 0901 022 ***.Thông tin thật từ chính chủ - Làm việc trực tiếp với chính chủ...
      Dự án The River Thủ Thiêm, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận 2

      3.05 tỷ 79 m2 38,61 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền gửi bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh DT 79m2 view MT đường nhà nội thất đầy đủ đã có sổ hồng ...
      Dự án The Krista, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Petroland , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,25 tỷ tại Quận 2

      2.25 tỷ 82 m2 27,44 triệu/m2
      GIÁ 2.4 tỉ GIẢM SỐC CÒN 2.250 tỉ giá cực rẻ KHU VỰCCẦN bán nhanh chung cư CC PETROLAND Q. 2 đc: Số 2 đường 62 , Bình Trưng Đông, (Q. 2) TP. Thủ Đức. DT:...
      Dự án Petroland Quận 2, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ De Capella, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,42 tỷ tại Quận 2

      5.42 tỷ 95 m2 57,06 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư DeCapella Thủ Thiêm, đường Lương Đình Của, P.An Khánh, TP Thủ Đức ( Q. 2 cũ).- block căn hộ A, Tầng 16- DT: 94.76m (3 PN - 2...
      Dự án De Capella, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 115 m2 47,83 triệu/m2
      *Bán chung cư IMPERIA AN PHÚ:*Căn 95 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet. giá: 4,7 tỉ.*Căn 115 mét vuông, 3 phòng ngủ,...
      Dự án Imperia An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Sadora Apartment, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận 2

      9.81 tỷ 122 m2 80,33 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Sadora 3 phòng ngủ | DT rộng nhất.KĐT Sala, Thủ Thiêm, Tp Thủ Đức.giá siêu rẻ chỉ: 9.8 tỉ (Bao hết thuế phí).DT: 122 mét...
      Dự án Sadora Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận 2

      3.4 tỷ 47 m2 72,35 triệu/m2
      Người thân gửi bán lại căn hộ chung cư tâm huyết tại The Sun Avenue. Ban đầu mua dự định để ở, rất thích dự án này, nhưng nay có kế hoạch mới nên cần...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 6,32 tỷ tại Quận 2

      6.33 tỷ 73 m2 86,65 triệu/m2
      Săn đón những căn hộ chung cư view sông cuối cùng cạnh ủy ban nhân dân TP Thủ Đức, giỏ hàng cập nhật từ chủ đầu tư MapleTree, chính sách TT hấp dẫn:...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 64 m2 64,07 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia Q. 2 tọa lạc ngay nút giao An Phú, vị trí đắc địa giúp kết nối thuận tiện với nhiều tiện ích xung quanh.căn hộ chung cư có 2 PN...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 124 m2, giá 24 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 124 m2 193,55 triệu/m2
      Giá cực kỳ cạnh tranh với các ông lớn kề bên.24 - 25tỉ có thuế giá trị gia tăng.DT đất: 5x24.8.DT xây dựng: + _ 472m2.Hoàn thiện bên ngoài, Thô bên...
      Dự án Nhà phố Precia Riverside, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 12,09 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      12.09 tỷ 96 m2 125,9 triệu/m2
      Chủ bán thu hồi vốn.View sông trực diện.căn hộ góc siêu thoáng mát view 2 hồ bơi cực thoángDT 96.4m2giá: 12ty086 VNĐ all...
      Dự án Lumiere Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!