Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.586 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 2

      6.9 tỷ 85 m2 81,18 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 2 phòng ngủ - FELIZ EN VISTA :Thông tin chi tiết chung cư:- DT: 85m2- 2 phòng ngủ, 2WC- full nội thất, đc lắp đặt...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 44 m2 40,91 triệu/m2
      DT 44m, 1 phòng khách, 1 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn, 1 logia... Giá: 1,8 tỉ.DT 55m, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn,...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu phức hợp La Astoria , 3 phòng ngủ, 55 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 55 m2 54,55 triệu/m2
      - La Astoria với tiện ích đa dạng, phong phú gồm: Hồ bơi, gym, sân chơi trẻ em, TTTM,... Giúp cho KH thoải mái tận hưởng một không gian sống lý tưởng.- Thế...
      Dự án La Astoria, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận 2

      7.6 tỷ 106 m2 71,7 triệu/m2
      chung cư 3  phòng ngủ/2  toilet- DT 106 mét vuông xây dựng - 96 mét vuông sử dụng- nội thất đầy đủ- View landmark 81- Đã có sổgiá...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 286 m2, giá tốt tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 286 m2
      Bán căn hộ chung cư Pool Villa Dự án The River Thủ Thiêm, Q. 2.căn hộ chung cư nằm tầng cao nhất, là căn Pool Villa đẹp nhất đang bán. View sông Hồ ...
      The River Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 2 phòng ngủ, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 72 m2 106,95 triệu/m2
      * Bán căn hộ chung cư 02 PN, DT 72m2, tại Q2 Thảo Điền, suất người nước ngoài (SPA).- DT 72m2, 02 PN, 02 phòng vệ sinh.- Giá 7,7 tỉ bao phí thuế...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      1.85 tỷ 45 m2 41,12 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 10 Mẫu - Nguyễn Duy Trinh - Bình Trưng Đông - Q2- Lầu 3, 41 mét vuông, 1 phòng ngủ,  nhà vệ sinh, Bếp- sổ ...
      Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Lexington Residence, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 49 m2 38,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lexington Residence Q. 2.67 Mai Chí Thọ, P. An Phú, Q. 2.Căn: 49m, 1 phòng ngủ, nội thất đầy đủ - 1 tỉ 9 bao thuế Phí.Căn:...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 11 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 135 m2 81,49 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ The Vista An Phú, tầng thấp tại tháp T4, căn hộ góc có DT 135 mét vuông, với thiết kế hiện đại gồm...
      Dự án The Vista An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,85 tỷ tại Quận 2

      1.85 tỷ 35 m2 52,86 triệu/m2
      - Căn Studio (vừa làm văn phòng, vừa ở). Giá từ 1,7 tỉ (đầy đủ nội thất).- Căn 01  phòng ngủ, giá từ 2,2 tỉ (NTCB).- Căn 02  phòng ngủ, giá...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 9 tỷ

      9 tỷ 102 m2 88,24 triệu/m2
      Nói không với tin ảo - Đăng tin thực tế 100 phần trăm - Giá chính chủ.Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm - liên hệ 0901 022 ***Ms. Hoàng...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 89 m2 85,4 triệu/m2
      Em Dung 0907 055 ***zalo/viber/sms) chuyên săn các chung cư giá rẻ cho quý KH.bán gấp 2 phòng ngủ tháp Maldives:- DT: 89m2, 2  phòng ngủ -...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Sadora Apartment, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 13,8 tỷ tại Quận 2

      13.8 tỷ 119 m2 115,97 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển chỗ ở mới nên chính chủ bán căn hộ chung cư Sala Sadora 03  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, căn hộ góc, lầu cao. View đẹp.1)...
      Dự án Sadora Sala, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,07 tỷ tại Quận 2

      4.08 tỷ 97 m2 42 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận 2

      2.9 tỷ 64 m2 45,32 triệu/m2
      Bán CH Centana Thủ Thiêm gồm các loại DT:* Căn 64m, 2 phòng ngủ, 2 toilet. Giá: 2,9 tỉ.* Căn 88m, 3 phòng ngủ, 2 toilet. Giá: 3,8 tỉ.*...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 2

      5.9 tỷ 115 m2 51,31 triệu/m2
      Giỏ hàng bán chung cư tại Imperia Q. 2 các DT.- Căn 95m2, 2 PN - 4,7 tỉ.- Căn 115m2, 3 PN - 5,9 tỉ.- Căn 131m2, 3 PN - 6.5 tỉ.- Căn 135m2, 3 PN - 6.3 tỉ.-...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 4 phòng ngủ, 214 m2, giá 17,5 tỷ tại Quận 2

      17.5 tỷ 214 m2 81,78 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 214 m2.- 4  phòng ngủ - 4  toilet.- Tầng cao, view cực đẹp.- Nội thất: Full cao cấp.- pháp lí: sổ hồng ...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh
      (
      Yến Nhi (vietinreal.com) Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư Khu dân cư Thạnh Mỹ Lợi, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,46 tỷ tại Quận 2

      1.46 tỷ 58 m2 25,14 triệu/m2
      - chung cư 100 phần trăm có bán công.Nhà ở XH 25tr/ mét vuông (đã thuế giá trị gia tăng, chưa phí).Dành cho dân cư thường trú TPTP.HCM...
      Dự án Thạnh Mỹ Lợi, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!